Cầu MB - ĐẠI CHIẾN NGÀY 19-1...STĐ CỰC LUNG LINH | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
90166

E mới vào ,cũng k rành môn này ak
Đến giờ bạn không biết bộ là như thế nào thì cũng chịu. Nếu bạn là người mới tập chơi thì mình khuyên thật lòng nên bỏ sớm trước khi quá muộn.hoạc nếu bạn muốn kiếm tiền từ môn này thì tốt nhất nên tìm hiểu học đã rồi hẳng đầu tư nhé.

Ct16: nên không có b23 nhé chủ tịch . Hí hí.
Mình chỉ góp ý chủ tịch tham khảo nhé.vs cầu loại của mình bay đuôi 2,3 , mất nửa bộ rồi ?
có ae qtam cùng luận cầu nó đỡ chán.. hiii... vậy nên mới để cầu dở dang coi mn sao ý mà.. chúc bạn 1 ngày may mắn

THÌ XEM SỐ NHÉ.. NẾU KO XEM ĐC CẦU.. TỚ GHI CẢ TIẾNG VIỆT MÀ.. CON SỐ THÌ TOÀN THẾ GIỚI CŨNG QUI ĐỊNH CHUNG.. TỚ KO DÙNG TIẾNG LA MÃ KY LẠP CỔ ĐẠI..Hiii.. bạn ko coi bảng vẽ sao trời
Đại ca vui tính

Cố gom bộ nữa cho đủ 8 bộ bạn
Thuc chat gian chinh thi minh bat va chot so o bat chot tap doan roi.nhung ko biet ae co de y ko.cac ae ct hay bat bo thuong thi it bao nhau chet 1 ngay lam.nen minh cu gom lai ma choi.gian phu choi nho nhe lam sao chao co mat 1 khung cung ko anh huong gi toi kinh te.nhung noi that chu an deu lam day.hi