Thảo luận - ĐẠI ĐỘI ĐƠN VỊ GIAO LƯU BẠCH THỦ 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐẠI ĐỘI ĐƠN VỊ GIAO LƯU BẠCH THỦ 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cầu chạm Ae tham khảo

Đính kèm

• 719.1 KB Lượt xem: 119
XIN CHÀO BANG CHỦ VÀ CÁC ANH EM TRONG BANG
Để mừng tân gia nhà mới,vào đúng 5h30 ngày mai em sẽ lên đúng 4 số TTD cho anh em bang ta giết đồng,vì TTD lần này em không dám khẳng định 100% gì cả nhưng dám chắc tỉ lệ về 90% còn 10% tuỳ thuộc vào đồng có bẻ phút cuối hay không? như là món quà tặng Bang Chủ tân gia nhà mới😍😍😍

Chúc Cho AE ngày mai Chiến Thắng Nổ Ròn
Dù Cho Sông Cạn Đá Mòn
Thì AE Ta Vẫn Cứ Là Con Một Nhà 🤩
#TiêuPhong đi tìm siêu Phẩm cho AE, AE Cái Bang setup lại cầu kèo thêm Vài Vò Rượu với thịt chó thịt dê thị bò để mai Chúng Ta rực rỡ nha ❤️

View attachment 288711

Xin chào Toàn Thể AE trên mọi miền tổ quốc. Đại Đội 3,4 Càng Lô Đề này Để các đồng chí Giao Lưu Văn Nghệ chia sẻ các kỹ năng cầu kèo bắt số cho nhau,cùng thưởng thức Những con Số Bạch Thủ nổ tung rực rỡ để toàn đơn vị được trọn vẹn niềm vui. Hy vọng Đơn Vị sẽ có nhiều đồng chí đồng đội giao lưu với Nhau. Các Đồng Chí Khi vào đơn vị. Tuyệt đối chấp hành nội qui, qui định của BQT Diễn đàn. AE nào vi Phạm trục xuất khỏi đơn vị, báo cáo admin để xử lý theo qui định.!
Xin trân thành Cảm Ơn. Mong Admin duyệt bài giúp Tôi
Chào mừng BC trở lại với ae!
Chúc Cái Bang ta nhiều sức khỏe, luôn may mắn, chiến thắng cụ Đồng ạ!

Chúc Cho AE ngày mai Chiến Thắng Nổ Ròn
Dù Cho Sông Cạn Đá Mòn
Thì AE Ta Vẫn Cứ Là Con Một Nhà 🤩
#TiêuPhong đi tìm siêu Phẩm cho AE, AE Cái Bang setup lại cầu kèo thêm Vài Vò Rượu với thịt chó thịt dê thị bò để mai Chúng Ta rực rỡ nha ❤️
Vui quá cả nhà ơi có nhà mới để về lâu nay đi lang thang ko nhà ko cửa ko ae CHÚC MỪNG BANG CHỦ CÓ NHÀ MỚI .ANH EM VUI VẺ HÒA THUẬN THƯƠNG YÊU GIÚP ĐỞ LẨN NHAU ĐỂ ĐƯỢC VÀO BỜ CHÂN THÀNH CÁM ƠN ADMIN

View attachment 288711

Xin chào Toàn Thể AE trên mọi miền tổ quốc. Đại Đội 3,4 Càng Lô Đề này Để các đồng chí Giao Lưu Văn Nghệ chia sẻ các kỹ năng cầu kèo bắt số cho nhau,cùng thưởng thức Những con Số Bạch Thủ nổ tung rực rỡ để toàn đơn vị được trọn vẹn niềm vui. Hy vọng Đơn Vị sẽ có nhiều đồng chí đồng đội giao lưu với Nhau. Các Đồng Chí Khi vào đơn vị. Tuyệt đối chấp hành nội qui, qui định của BQT Diễn đàn. AE nào vi Phạm trục xuất khỏi đơn vị, báo cáo admin để xử lý theo qui định.!
Xin trân thành Cảm Ơn. Mong Admin duyệt bài giúp Tôi
Chúc chủ tịch thành công và đại thắng nhé

Chào người ae bang chủ Teddy da qoay trở lại diễn đàn, chúc bạn va mọi người ngày nao cungvui như tết nhé ,chúc bang ta luon đoàn kết va yeu thuong nhau để ngay mot vững mạnh hon giúp đỡ duoc nhieu ae xa bo duoc tro ve voi đằt mẹ Ngoài những cong viec hàng ngày đây là nơi để tôi tim niem vui đó, xin trân trọng cam on admin đã tao ra diễn đàn nay va xin cảm ơn tất ca những người ae của tôi,tôi yêu các bạn

E chờ anhh từ mãi chiếc bcl 405 hnaoo, cuối cùng thì a đã về 🥳

29/5
Mừng sư huynh về góp vui với ae
Bộ 02,12,22,00 lót89,98
Hạ. 07,70,25,52,17,71 ( đầu đít, g1)
Lô quay: 17,71,89,98
Bộ 12 song thủ 17,71 nam trung bắc tiêu diệt đồng xem sao
Ae có trùng tý nào xào tý đó nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.