Thảo luận - ĐẠI ĐỘI ĐƠN VỊ GIAO LƯU BẠCH THỦ 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ | Page 44 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ĐẠI ĐỘI ĐƠN VỊ GIAO LƯU BẠCH THỦ 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
theo cầu mai đánh bóng bạch thủ lô 1 lỗ 33 : 3d : 033,333,433,533,733 ( 1₫ ) 4d vui : 6033,6333,6533,6733 ( 1₫ )
Chúc mọi người vui vẻ may mắn 🍀

5 củ mang về. Không biết chuẩn bị ra hà nội đồng có cho xu nào không 😂😂😂

AE trong Bang Bảo Nhau chiến đấu nhé, Gia đình TiêuPhong vợ con rủ nhau ốm nằm viện trông thấy mệt á, k có thời gian tám với ae luôn, khi nào khoẻ xong về nhà thì mới đỡ đc, đêm hôm thuê người trông để ngủ đây ae ạ.. mệt thật

DỰ ĐOÁN XSMB: 08/06/2023
👉Lô 31,33
👉Đề, 3 càng đề, 4 càng đề ghép số 01234578
👉Bát thủ 01234578
👉Tứ thủ 2378
👉Song thủ 28
👉Bạch Thủ 2

-Chú ý: tứ thủ song thủ cũng là chạm đề chạm càng riêng 3 càng đề cứ ghép hết số hàng chục và đơn vị tuần húp vài ba lần đấy ace nhé...!!!
-Anh chị em tham khảo nhé trùng cầu kết gì thì chơi tôi không khuyến khích chơi theo nhé...!!!
-Tiền là của ACE, Sự lựa chọn là của ACE, Trách nhiệm cũng thuộc về ACE, Chơi ít thua ít, Chơi nhiều lãi nhiều, không chơi là không thua.
-Không yêu không nói lời cay đắng.
-Chúc ACE may mắn rực rỡ với những con số ACE đã lựa chọn
🌹🌹🌹 vạn sự tùy duyên 🌹🌹🌹
💕💕💕MỌI CON SỐ CHỈ MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO CÓ CHƠI VUI VĂN NGHỆ THÌ NÊN MUA VÉ SỐ NHÀ NƯỚC ÍCH NƯỚC LỢI NHÀ KHÔNG VI PHẠM PHÁP LUẬT VIỆT NAM💕💕💕
💕💕💕 CẢM ƠN ANH CHỊ EM ĐÃ ỦNG HỘ 💕💕💕

Cac bạn ơi ko thấy bạn niC la tuananh6888 qoay lai nhỉ

Bữa nào huynh đánh gì cho em theo với em thua quá huynh ơi em bữa nào cũng theo dõi huynh mà không thấy huynh lên số
Theo a dễ oẳng lắm. Thật đấy. Ko trúng là thường xuyên. Còn trúng thì nó lại rực rỡ.
1. hãy oánh theo công thức vào tiền. Rất nhiều bài chia sẻ cách vào tiền quản lý vốn
2. Năng nhặt chặt bị. Bám đại ka @TEDDY888 hay @SUCCESS84 hay @HSSTAN88 hoặc @TRIEUVAN3N để có nguồn tiền đảm bảo nhất định. Nếu chỉ lô không thì tiêu ca khá ổn định. Hoặc @TOANBB89 ( a toàn ko thường xuyên chốt nên khi a ý chốt thì cứ làm luôn khỏi nghĩ)
3. Nếu nhặt đề ngoài hàng hạ của các ae a note trên thì có thể lấy các bộ a note ra đó ép trùng với dàn của mọi người làm các số kết trong ngày tăng tiền lên chút. Nhưng ko tăng quá 5 lần. Hoặc dùng nó làm 4D để oánh. 4D thì thoảng oánh khi có vốn. Đừng oánh hàng ngày. Ăn nhiều rủi ro cao mà
4. Nếu có hàng ghi chú của a là nuôi ra thì thôi thì nuôi. Nuôi tỷ lệ 1-1-1-2-2-4-4-8-8. Gãy bỏ. Rất ít số. Nuôi tuần thì 1-1-1-2-2-4.
5. Lô 3D,4d. Thật sự khi đẹp sẽ post cho ae. Chứ post hàng ngày đc thôi nhưng oẳng mình áy náy lắm.
Thân ái gửi những lời thật lòng cho ae!

Theo a dễ oẳng lắm. Thật đấy. Ko trúng là thường xuyên. Còn trúng thì nó lại rực rỡ.
1. hãy oánh theo công thức vào tiền. Rất nhiều bài chia sẻ cách vào tiền quản lý vốn
2. Năng nhặt chặt bị. Bám đại ka @TEDDY888 hay @SUCCESS84 hay @HSSTAN88 hoặc @TRIEUVAN3N để có nguồn tiền đảm bảo nhất định. Nếu chỉ lô không thì tiêu ca khá ổn định. Hoặc @TOANBB89 ( a toàn ko thường xuyên chốt nên khi a ý chốt thì cứ làm luôn khỏi nghĩ)
3. Nếu nhặt đề ngoài hàng hạ của các ae a note trên thì có thể lấy các bộ a note ra đó ép trùng với dàn của mọi người làm các số kết trong ngày tăng tiền lên chút. Nhưng ko tăng quá 5 lần. Hoặc dùng nó làm 4D để oánh. 4D thì thoảng oánh khi có vốn. Đừng oánh hàng ngày. Ăn nhiều rủi ro cao mà
4. Nếu có hàng ghi chú của a là nuôi ra thì thôi thì nuôi. Nuôi tỷ lệ 1-1-1-2-2-4-4-8-8. Gãy bỏ. Rất ít số. Nuôi tuần thì 1-1-1-2-2-4.
5. Lô 3D,4d. Thật sự khi đẹp sẽ post cho ae. Chứ post hàng ngày đc thôi nhưng oẳng mình áy náy lắm.
Thân ái gửi những lời thật lòng cho ae!
Dạ cám ơn anh nhiều em đang nuôi con 39 của anh chúc anh luôn mạnh khỏe

Vừa ngó thấy đường cầu đề 2 chạm chạy được 4 ngày rồi ( thực ra chỉ 1 chạm ) mình nói là 2 chạm vì 3/4 tay ra btd ) lên cho ae tham khảo trùng kết thì vụt không trùng k kết bỏ qua.
Cầu lấy vị trí tâm càng g1 và con số đứng trước nó làm btd , lấy luôn tâm càng làm chạm thì húp cả 4/4 tay.
Theo cầu hôm nay chạm cứng là 4 bộ 14,std 141, btd 14
Chúc ae ngày mới vui vẻ và may măn

Vừa ngó thấy đường cầu đề 2 chạm chạy được 4 ngày rồi ( thực ra chỉ 1 chạm ) mình nói là 2 chạm vì 3/4 tay ra btd ) lên cho ae tham khảo trùng kết thì vụt không trùng k kết bỏ qua.
Cầu lấy vị trí tâm càng g1 và con số đứng trước nó làm btd , lấy luôn tâm càng làm chạm thì húp cả 4/4 tay.
Chiến thôi B

Tay 5 liệu còn ăn, cầu dag chạy cứ chơi thôi ae

Cầu chạy khá dài từ thứ 6 tuần trước lấy các số ở giải 3.2 với các số ở giải 3.5 ghép vòng.Các bạn thử tét xem.Nếu mai còn chạy là 0,2,3,4,5,7,9.Hơi nhiều số.
Cầu chạm g7.4. 1tháng ra khoảng 20ngày.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.