Thảo luận - ĐẠI ĐỘI ĐƠN VỊ GIAO LƯU BẠCH THỦ 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ | Page 185 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐẠI ĐỘI ĐƠN VỊ GIAO LƯU BẠCH THỦ 3,4 CÀNG LÔ ĐỀ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
:((

Âm sâu quá rồi bác ạ, đen thật sự. Không nghĩ oẳng liên tục như thế. Chán quá :(
choi cả 2d đi dạo này bang chủ đỏ thì theoddi , s84 đen thì đùng theo vài hôm xem sao,mình thấy bạn mà theo s84 cả 2d và 3d làm gi thua nan đâu 2d vẫn an tói std mà ,2d,3d,choi cả hai vẫn ko thua nhiều,2d choi 6x và ttd std btd 3d choi 1 dàn 4xx vẫn dc mà,thua ít thôi

Cao thủ đây chứ đâu , thế mà k biết để theo về bờ toàn theo người nổi tiếng thành ra ...tèo 😁😁😁😁
Bác nói quá lời, em là môn đệ cái bang thôi, chứ cao thủ thấp thủ j đâu ạ. Dàn cố định tuần 256 ăn nhiều nhất đc 6/7 ngày từ tháng 4 thì fai, thấy qui luật hay ho nên cse, cơ mà ít ae tin và đánh theo lắm ạ.

Từ hôm tớ cs 4 chạm quốc dân 3456 húp được bao nhiêu ngày rồi ấy nhỉ ae ? Liệu còn chạy tiếp k nhỉ , chơi theo kiểu ăn non thì nên dừng 1 vài ngày chờ nó gãy rồi vào lại làm 1 dây nữa rồi lại dừng chờ ... Và lại tiếp theo chu kỳ như thế mới mong an toàn vốn được .

Bác nói quá lời, em là môn đệ cái bang thôi, chứ cao thủ thấp thủ j đâu ạ. Dàn cố định tuần 256 ăn nhiều nhất đc 6/7 ngày từ tháng 4 thì fai, thấy qui luật hay ho nên cse, cơ mà ít ae tin và đánh theo lắm ạ.
K phải đâu, để mà nói thì dàn nuôi của đệ quá chất lượng, chỉ có điều AE chơi 1 là họ cần ăn ngay ngày 1 vì họ k có tư tưởng nuôi, 2 là họ đang theo 1 ai đó rồi, 3 là đệ đăng dàn lên hàng ngày như huynh để ae biết dàn ít số có 2,3xx số thôi chứ k nhiều.. Kết quả của đệ đã chứng minh dàn rất ok nên chỉ là người chơi họ chọn và dám đầu tư nuôi hay k thôi đệ ạ

Từ hôm tớ cs 4 chạm quốc dân 3456 húp được bao nhiêu ngày rồi ấy nhỉ ae ? Liệu còn chạy tiếp k nhỉ , chơi theo kiểu ăn non thì nên dừng 1 vài ngày chờ nó gãy rồi vào lại làm 1 dây nữa rồi lại dừng chờ ... Và lại tiếp theo chu kỳ như thế mới mong an toàn vốn được .
Còn chạy là còn múc thôi bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.