Thảo luận - Đam mê 27lô | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Đam mê 27lô

Có cao thủ nào chơi 27lô mà kiếm tiền hàng ngày cho e xin kinh nghiệm hoặc cầu kèo ổn áp để chơi ko ạ?
Bỏ đi bác ạ, ăn non thì đc chứ dính vào nó như nghiện ấy!

Có cao thủ nào chơi 27lô mà kiếm tiền hàng ngày cho e xin kinh nghiệm hoặc cầu kèo ổn áp để chơi ko ạ?
Ôi trời ơi , cầu nào nó cũng cho mình chết , tôi đây đánh cầu lúc đầu đánh lô , lô đá , ăn ngập mồm , toàn chúng 4 con , thế mà rút tiền ra , hôm sau vào vẫn cầu cũ , ko ăn được tay nào , dừng để xem nó lại cho ăn , vào tiền lại chết , tốt nhất là bỏ đi theo xsvn , may ra còn gỡ được ít

Ôi trời ơi , cầu nào nó cũng cho mình chết , tôi đây đánh cầu lúc đầu đánh lô , lô đá , ăn ngập mồm , toàn chúng 4 con , thế mà rút tiền ra , hôm sau vào vẫn cầu cũ , ko ăn được tay nào , dừng để xem nó lại cho ăn , vào tiền lại chết , tốt nhất là bỏ đi theo xsvn , may ra còn gỡ được ít
GẠo, nước, thịt, cá, muối, đường, điện, gas. Hãy biết dừng khi đủ chì tiêu bác ạ.

Ô nào chả nói kiếm mấy trăm hàng ngày như bị cuốn lại thua hết

Cầu kèo nó đổi hàng ngày

Kiếm 500 1m cũng có như chỉ sợ tham k dừng đc lại đi hết thôi

Bác bào tham khảo cầu kèo nhiều ct chia sẻ đấy

Chơi hàng số thì đánh luôn 1 chạm

Em thấy 59,95 hay về. Để ý G7 có kép và các giải có 54,90 45 09 là đánh 59,95. Đánh vrồi vẫn đánh tiếp . ăn vớ đánh cặp này ào 09,90 cũng ấm nếu bác bạch thủ