Lotto Bet - Dàn 10s bắt chịch diện hậu nhị hoặc tiền nhị - Đéo bốc phét , thử là biết | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Dàn 10s bắt chịch diện hậu nhị hoặc tiền nhị - Đéo bốc phét , thử là biết

Cầu hay qua e húp từ nãy đến h luôn ấy

Bác @phuongyen9 ơi vậy là lấy tổng hay lấy chạm vậy bác?????
Cả tiền lẫn hậu nhị bác nhỉ
Bác @phuongyen9 ơi vậy là lấy tổng hay lấy chạm vậy bác?????
Rối gì đâu anh.bác ấy viết dễ hiểu mà.tông tất cả số ròi ra gì lấy bong âm bóng dương làm 2 tổng.dàn 20s đánh 1 hậu nhị
Ko đánh tiền ak bác

Nếu cách chơi 1 đôi 2 đôi của t hướng dẫn hôm trước , ae đã chơi và kiểm nghiệm thấy thế nào . Đủ tin tưởng thì theo dõi , t sẽ hướng dẫn ae chơi dàn 10s bắt chết hậu nhị và tiền nhị . Không sợ đồng tháo chạy
bác đúng là thể loại bốc phép.có chuyên môn

Có ct nào có bảng bóng ấm k cho e xin với

Tiếp tục cho anh em 1 cách chơi mà t mới học hỏi và tham khảo anh Nhất , cứ gọi là number one. T là t thích chơi 1 cách thoải mái không cần câu nệ cầu kèo làm gì , nhưng t chia sẻ cho anh em cách chơi này , 1 cách chơi có thể nói không cần phải cầu kèo , dân chơi nhìn cái biết ngay . Nhưng vẫn phải để ý 1 số tiết mục về tổng về bộ , ae tham gia CLB trước tiên phải xem lại các bài viết về cầu kèo thì t hướng dẫn cách chơi này sẽ dễ hiểu hơn . Tiếp tục tiến về phía trước , đồng chỉ là máy ATM để ae t rút tiền thôi, giỏi thì bịt cầu của t lại đi
E cảm ơn a nhé cầu hay lắm

Tiếp tục cho anh em 1 cách chơi mà t mới học hỏi và tham khảo anh Nhất , cứ gọi là number one. T là t thích chơi 1 cách thoải mái không cần câu nệ cầu kèo làm gì , nhưng t chia sẻ cho anh em cách chơi này , 1 cách chơi có thể nói không cần phải cầu kèo , dân chơi nhìn cái biết ngay . Nhưng vẫn phải để ý 1 số tiết mục về tổng về bộ , ae tham gia CLB trước tiên phải xem lại các bài viết về cầu kèo thì t hướng dẫn cách chơi này sẽ dễ hiểu hơn . Tiếp tục tiến về phía trước , đồng chỉ là máy ATM để ae t rút tiền thôi, giỏi thì bịt cầu của t lại đi
Xin chia sẻ với ạ

sao ko thấy bạn chỉ cách chơi z

B chia sẻ đi

hăn lừa,,để mọi người hóng hắn,,,bóng bánh ,,ai chơi lô, đề ,,mà chẳng biết ,,, 16,27,38,49,05....14,29,36,58,07,,,
không hắn nói đúng mà...chẳng qua là minh lay bống âm của bóng dương ...nhưng cai nào cũng có lý mà...suy ra đều đúng hết

theo mình thấy ra số rời thì chờ tay 2 bắt đầu vào....nếu nó ra luôn thì bỏ...nếu tay 2 lên tiếp số rời thì ta ngồi đợi cầu....cứ tay 2 vào đi 3 tay là đẹp..không ra chờ cầu mới ... bảo tồn vốn

Cầu này hay mà , thấy toàn ăn tay đầu