Lotto Bet - DÀN 2 CHẠM KHUNG 2 TAY ĂN 90% | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN 2 CHẠM KHUNG 2 TAY ĂN 90%

KIHN NAO XUẤT HIỆN KÉP BẰNG HOẶC KÉP LỆCH. AE LẤY 2 SỐ ĐÓ CỘNG LẠI VỚI NHAU. VÀ ĐÁNH THÊM BÓNG DƯƠNG. NUÔI 3 TAY. NẾU GÃY ĐỢI CẦU LẠI ĐÁNH TIẾP. VD. 11456. TA LẤY 1+1=2. 2 BÓNG 7. TA CÓ 2 CHẠM 7 ĐÁNH 3 TAY. VÀ KÉP LẸCH CŨNG VẬY
Nếu trg hợp mà nó ra kép cả 2 đầu thì bắt thế nào ct

Cầu hay khá ổn cảm ơn chr thớt đã cs

Chơi 4 chạm đánh 2 đầu có ok k nhỉ

M chỉ đánh 1 tay thôi à m thấy nó thường về tay 2 ít về ngay tay đầu lămz

Cầu nào cũng thế sẽ k chạy đc dài và cầu này cũng thế

Cũng cầu này mình lại hay chạy kiểu khác. Nếu xuất hiện kép bằng hoặc kép lệch trong 3 tay 99% trả chính nó. Chạm 1 hàng số mình đi thẳng con tâm cạnh kép đó trong 3 tay luôn. Hoặc ai thích đi 1 chạm cứ đi. Tỉ lệ gãy rất thấp

Cũng cầu này mình lại hay chạy kiểu khác. Nếu xuất hiện kép bằng hoặc kép lệch trong 3 tay 99% trả chính nó. Chạm 1 hàng số mình đi thẳng con tâm cạnh kép đó trong 3 tay luôn. Hoặc ai thích đi 1 chạm cứ đi. Tỉ lệ gãy rất thấp
Với kép lệch thì đánh 1 hàng số cả 2 con ak bác? Tỷ lệ vào tiền thế nào ạ?

Bạn có thể nói rõ pp chơi của bạn được không ah.