Cầu MB - Dàn 36s k3n cn, t2, t3 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn 36s k3n cn, t2, t3

Bác nghiên cứu thơ lâu bác cho e lời khuyên nên vô nuôi đầu 0 và đít 7 đến cuối tuần được không
Đít 7 thì có cầu báo còn chạm 7 thì cả cầu cả thơ đều có bạn nhé chắc tay cứ chạm mà chơi còn có 4 ngày 4×19=76s vốn cỡ nào cũng rủng rỉnh cá nhân mình thì chơi chạm 10 tăng tốc đít thêm 3 là ok

Đít 7 thì có cầu báo còn chạm 7 thì cả cầu cả thơ đều có bạn nhé chắc tay cứ chạm mà chơi còn có 4 ngày 4×19=76s vốn cỡ nào cũng rủng rỉnh cá nhân mình thì chơi chạm 10 tăng tốc đít thêm 3 là ok
Ý bác là 3, và 7 cùng về đít hả? Còn dàn hộp số đẹp e nuôi tiếp đc không bác, ..03,12,28,,49,,,,, ??

Ý bác là 3, và 7 cùng về đít hả? Còn dàn hộp số đẹp e nuôi tiếp đc không bác, ..03,12,28,,49,,,,, ??
K phải vậy bạn hiểu lầm ý mình rồi còn 4 ngày hết tuần mình chơi chạm 7 k4n tăng tốc thêm đít 7 nữa như vậy nếu có đít 7 thì ăn tăng dc thêm bạn hiểu k

K phải vậy bạn hiểu lầm ý mình rồi còn 4 ngày hết tuần mình chơi chạm 7 k4n tăng tốc thêm đít 7 nữa như vậy nếu có đít 7 thì ăn tăng dc thêm bạn hiểu k
Chơi moi c7 ah cao thu ko choi bong

Mình cũng chưa có thời gian để xem thơ tại chuẩn bị vào mùa nên cũng vội chỉ mong nhiều ae kiếm dc hộp sữa cho con

Kết hợp với cầu của bác Mạnh Đức lấy tâm càng t7+ cn . Đc bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó tuần này thứ 7 tâm càng là 9+cn là 7= 16 báo chạm 1,6 bạn ơi. Dự là cùng rr đây
Nghe nói bác Mạnh Đức bị xóa tk vĩnh viễn rồi, tiếc nhỉ bác ấy chia sẻ nhiều cầu hay phết