Thảo luận - DÀN 3C MIỀN BẮC 500s~ LÊN THEO TỈ LỆ XÁC XUẤT | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận DÀN 3C MIỀN BẮC 500s~ LÊN THEO TỈ LỆ XÁC XUẤT

[CQ='HENXUI81, c: 16793, m: 51705'][/CQ] đa số ae vào đây đều nợ nần cả. Nên là e muốn chắc hơn là lan man. Như bác PTH e cũng làm hạ được . Cách hạ càng của em cũng oke nhưng ko đều nên thôi. E chơi sao thì e lên cho ae chơi như vậy. Chứ lên mà ko chơi ae biết lại chửi cho hihi
CHÚC MỪNG NGƯỜI AE

Bác nói vậy em ko dám nhận , dám hứa. E cũng ko phải cao thủ đâu. Con số ko ai nói trước được. Nhưng với kinh nghiệm của em thì bác hãy coi như là 1 môn đầu tư có rủi ro. Đừng như con bạc . Cốt nhất là cách quản lý đồng vốn. Bác mấy cháu rồi. E được 2 bé bác ạ
E mới dc 1 nhóc thui hjj

Dc gặp ngoài đời ae tâm sự nhiều cái vui hơn.e năm ngoái cũng thua tha nhiều.nên giờ chie muốn chơi tháng kiếm thêm tháng lương đưa vk mua sữa cho con thui chứ k ham làm giàu hjjj

Có duyên ae gặp và nc với nhau. Bác nợ , e cũng nợ. E cũng từ con số Âm mà gỡ thôi bác. Chỉ mong sao với con Số. Ae theo đừng mù quáng quá. Chả ai nói mạnh được gì cả. Chúc ng ae và Gia đình luôn mạnh khỏe...
Vâng a.mong sao hàng ngày a lên số để ae dc bám càng về bờ dần dần.trên này k dc cho số điện thoại hoặc zalo fb để ae có gặp nhau liên lạc nó tiện 😁😁😁

Giải Nhất e nghĩ khéo còn oke hơn giải ĐB. Vì theo suy đoán của em thôi nhá. Thì giải nhất quay thường sẽ ko bệt như giải đb. Nhưng do vốn em cũng hạn chế. Nên em chưa đâm vào giải nhất được. Chứ em lên dàn là em phải chơi. Em ko chơi thì ai dám tin em. Phải ko bác hihi.
E thấy dàn bác chốt chơi thấy ăn cả giải nhất luôn.muốn bác chốt thêm giải nhất chơi có gì nó gánh nhau

Nếu bác ko vướng bận gì nợ nần. Và cũng ko mong muốn gỡ đc số tiền đã mất. Chỉ muốn có thêm chút lương tháng đưa vk thì quá đơn giản. Bác hãy tự tìm cho mình 1 cách chơi thật Khoa Học để làm sao cho có lãi. Con số ae đưa lên cũng chỉ là để Tham Khảo. Cốt yếu vẫn là cách đi tiền và quản lý vốn của anh em. Thì mới có lãi được
Vâng.e vẫn nợ ngân hàng a ạ.muốn tháng kiếm chút để sinh hoạt.còn lương để đóng ngân hàng.khổ lắm hjj

Người AE nợ đánh TÂM LÝ lắm , mình giờ KO NỢ ai cả , trước ko trả nổi báo NHÀ trả cho nè . Trước dính vào cả vay NẶNG LÃI , giờ cố đi làm lấy VỐN cố gỡ gạc kiếm ít thêm thu nhập , còn chơi gì cũng thế có dây ĐEN dây Đỏ cả
Vâng.nên e giờ túc tắc kiếm trả dần.chứ năm ngoái e cũng báo nợ r,phải bán cả xe đi trả vẫn còn âm mấy lít nữa.khổ lắm a ạ