Thảo luận - DÀN 3C MIỀN BẮC 500s~ LÊN THEO TỈ LỆ XÁC XUẤT | Page 35 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận DÀN 3C MIỀN BẮC 500s~ LÊN THEO TỈ LỆ XÁC XUẤT

XIN LỖI TOÀN THỂ AE. EM KO CÓ DUYÊN RỒI. PHÂN VÂN ĐÚNG Ở CHỖ CÀNG 3D 82. BỎ HOẶC KHÔNG BỎ. DÙ SAO CŨNG XỊT RỒI. EM KO BIẾT NÓI GÌ HƠN. EM SẼ ĐÓNG TOPIC NÀY LÚC 20h TỐI

XIN LỖI TOÀN THỂ AE. EM KO CÓ DUYÊN RỒI. PHÂN VÂN ĐÚNG Ở CHỖ CÀNG 3D 82. BỎ HOẶC KHÔNG BỎ. DÙ SAO CŨNG XỊT RỒI. EM KO BIẾT NÓI GÌ HƠN. EM SẼ ĐÓNG TOPIC NÀY LÚC 20h TỐI
Bác ghép 8 càng luôn có phải đỡ k

C
Chia buồn với bạn nha. Đúng nói được làm được

Troi oi, mấy hom nay toàn bỏ nhung con trúng thôi, bác lấy 2D ghep ca 8 càng thi da ko thua 4 ngay liền. Vì dạo này de hay bệt cang , tổng đầu đít lắm. Chi khổ những anh em trung thành với với bac theo đến giờ ,nếu còn theo pp nay thì ko oổn chút nào.du sao cũng rat cam on bac da rất nhiệt huyết giup anhem nhưng ko có duyên danh chịu vay. Tam biet nhé hen gap lai voi những phuong phap mới

số m công nhận theo ai là trúng dây đen, theo 4 hôm nay toang rồi😂

XUI anh ạ. Em phân vân đúng chỗ Càng 3D 82.... Bớt đi 1 số. Đâm ra mất 1 DÀN. Do em thôi. Trách ai được
Không phải do xui mà mình thấy b loại ko nhất quán mỗi thứ loại 1 ít thành ra nhiều phương pháp áp dụng vào 1 dàn quá nó mới gãy, giống giàn hôm trước bên KK5858 cả dàn 2D có tổng 7 nhưng lại loại duy nhất cặp 89,98 ra thì nó về nên gãy, nếu áp dụng nhất quán loại loại thẳng và giữ giữ hẳn thì nó ko thể gãy liên tiếp 4 ngày được vì các phương pháp loại tổng, chạm hay 3D ko có phương pháp nào nếu áp dụng nhất quán mà nó gãy 4 tay liên tiếp được cả, b test thử mà xem

Để mà Đóng Topic thì nhiều anh em vẫn còn muốn Em ở lại. Em xin nghỉ 2 hôm. E sẽ chốt 2 hôm ở Bát Chốt Tập Đoàn. Nếu Em ăn Thông 2 hôm. Thì em sẽ quay lại Topic cùng anh em. Còn không em xin Đóng... 1 Lời nói ra Em sẽ làm được. AE cho em phạt 2 hôm nhé hihi

Để mà Đóng Topic thì nhiều anh em vẫn còn muốn Em ở lại. Em xin nghỉ 2 hôm. E sẽ chốt 2 hôm ở Bát Chốt Tập Đoàn. Nếu Em ăn Thông 2 hôm. Thì em sẽ quay lại Topic cùng anh em. Còn không em xin Đóng... 1 Lời nói ra Em sẽ làm được. AE cho em phạt 2 hôm nhé hihi
Cứ 8 càng + 64s mà phang bác nhé

Minh co hon cu theo ban 5 ngay xit 4 het xeng mai ban co len nua cung danh bo cuoc

thua thì chịu nhưng lâu rồi mới quay lại chơi nay thua lotobet nên tham đi 5đ 3d cũng tính đi lại dàn hôm qua của bác vì thấy toàn ra mộn một ngày thôi âm 15tr lại bỏ nợ 800 đang làm gần trả hết lại bập lại chết vui thôi không nên sâu quá tham khảo lâu lâu bập vài con đề chứ món này em không hợp duyên

Cố lên anh. Mọi người chờ anh về rực rỡ hơn anh nhé

Nó đang dây đen rồi bác thử đổi pp 1 2 ngày xem tnao . Lấy giàn 80s e đã bl ở trang trước bác bỏ 2 tổng ghép 8 càng của a gấu ấy . E vẫn tin tưởng bác sẽ đem lại kết quả tốt cho ae