Cầu MB - DÀN 3D 4D ĂN ĐỀU CHO AE THAM KHẢO. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN 3D 4D ĂN ĐỀU CHO AE THAM KHẢO.

Đợi ng ae lên xem sao tôi sẽ chia sẻ riêng chơi 3d ,4d tầm 200 trăm số 1 tuần húp 1 tới 3 lần bằng chơi giàn 64 s cả tháng , đặc điểm vốn ít ăn là lô văn Đồng vẹo cột sống
Được đó bác , e cũng thíc vốn ít ăn to.yêu bác rồi đấy

Sẵn đây ké chủ tịch một ý kiến... riêng chơi số kể cả lô , đề ,xiên đá các kiểu đầu đít ,,, anh Lô văn Đồng nó chấp hết ... Lô văn Đồng chỉ sợ nhất dân 3 càng 4 càng Đề ,, vốn cực bé ăn thì khủng long ,, đã trúng 3d thì 4 d theo giàn húp tới 80%

Mình không biết soi cầu. Chẳng qua là đang hên. Nên từ ngày mai mình sẽ post dàn mình đánh gồm 3d và 4d cho ace tham khảo. Mình sẽ post từ thứ 3 đến chủ nhật nếu hoà hoặc lãi ít thì mình sẽ k post nữa.
Mình sẽ post số sớm tầm trc 17h cho ace tham khảo vào tiền.
Bạn đưa thế này a e k có cop chơi theo người ae đc

đã lên số đâu ng ae. ae yên tâm. chỉ việc coppy và vào tiền. chấm hết
Được bạn giúp vậy hy vọng ae vào bờ sớm , mình cũng đồng nhất với bạn . Cảm giác mạnh , đc thì ăn to . Cảm on bạn

Đợi ng ae lên xem sao tôi sẽ chia sẻ riêng chơi 3d ,4d tầm 200 trăm số 1 tuần húp 1 tới 3 lần bằng chơi giàn 64 s cả tháng , đặc điểm vốn ít ăn là lô văn Đồng vẹo cột sống
Bác có thì lên đi e tk với xa biết quá

Mình không biết soi cầu. Chẳng qua là đang hên. Nên từ ngày mai mình sẽ post dàn mình đánh gồm 3d và 4d cho ace tham khảo. Mình sẽ post từ thứ 3 đến chủ nhật nếu hoà hoặc lãi ít thì mình sẽ k post nữa.
1

Đỉnh

E mới chơi chưa biết mùi 3,4d là gì

Dàn ngày đi bác!