Thảo luận - DÀN 3D XSMB 350s-420s HIỆU QUẢ CAO THÁNG 12.2023 | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận DÀN 3D XSMB 350s-420s HIỆU QUẢ CAO THÁNG 12.2023

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em chào anh a ,em theo dõi anh suốt mà em ko có tiền theo anh ,nay em kiém dc 20 triệu em muốn theo 3d của anh mỗi ngày em đi 1 triệu rưỡi dc ko anh ,em rất ngưỡng mộ anh
Đi 5k/1s dàn 3d với vốn của e thế là ổn e nhé. Cứ đi đều tiền hết tháng. Sang tháng sau có thể lên 7k, cứ đi từ từ đảm bảo an toàn e nhé.

Đi 5k/1s dàn 3d với vốn của e thế là ổn e nhé. Cứ đi đều tiền hết tháng. Sang tháng sau có thể lên 7k, cứ đi từ từ đảm bảo an toàn e nhé.
Dạ vâng anh em sẽ di theo tỉ lệ của anh a ,em cảm ơn anh

Ngày 05/12: khung 2 ngày tỷ lệ 1-3
STL: 353, 383 - 10đ/1 số
Đánh 2 cặp lô này, cặp nào ăn thì bỏ, cặp nào chưa ra mai đánh x3
Bác 7 cho e hỏi e có vốn 5tr muốn đi dàn 3d của bác thì đi tỷ lệ thế nào cho hợp lý đc bác . Mong bác tư vấn giúp e với ạ.

Chỉ chơi mỗi XSMB thôi thì còn có tiền lương thu nhập hàng tháng , tí toáy vào bet thì ko còn xu nào đâu e ah.
Em ko trơi bét bao giờ đâu anh ,mà do em làm ăn thua lỗ em muốn theo anh để có tiền chả cho họ ko tết đến nơi rồi họ đòi anh a,

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.