Cầu MB - Dàn 48s nuôi khung 3 ngày | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn 48s nuôi khung 3 ngày

thai74a

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
221
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Từ hôm mình ca dàn 48 số nuôi khung 3 ngày vẫn thông suốt chưa gãy khung nào. Nhưng chắc ace nghe có vẻ ko thích dàn nuôi này. Mình thì cứ ăn chắc mặc bền. Nuôi theo tỉ lệ 1-3-8 ít rủi ro. Hôm nay ngày mồng 5/6 giải 6.2 có dạng 726 ta lấy 2+6=8 vậy Mai nuôi chạm tổng 3-8=48 số. Ace nào trùng máu thì chơi. Không thì dừng lại ở mức Tham khảo ạ. Thân ái.

Từ hôm mình ca dàn 48 số nuôi khung 3 ngày vẫn thông suốt chưa gãy khung nào. Nhưng chắc ace nghe có vẻ ko thích dàn nuôi này. Mình thì cứ ăn chắc mặc bền. Nuôi theo tỉ lệ 1-3-8 ít rủi ro. Hôm nay ngày mồng 5/6 giải 6.2 có dạng 726 ta lấy 2+6=8 vậy Mai nuôi chạm tổng 3-8=48 số. Ace nào trùng máu thì chơi. Không thì dừng lại ở mức Tham khảo ạ. Thân ái.
Bạn cho hỏi cầu của bạn thông lâu chưa.mình chưa test nên ko rõ.cảm ơn người ae

Bạn tét kiểu gì mà mới gãy và ăn lại 2 ngày vậy. Từ hôm mình CS đến Nay ăn thông 4 đến 5 khung rồi.
Bác tét lại ạ như cầu này e thấy thì cứ lấy ngày náy đánh cho ngày sau cầu này đang chạy thông thì đến ngày ( 31.5.2020 ) đề về con 34 giải 6.2 là 179 e vào đúng khung đấy 3 ngày Đến ngày hôm qua ra con 13 là 5 ngày mới ra chạm 1,6 như vậy được coi là gãy không ạ .

Bác tét lại ạ như cầu này e thấy thì cứ lấy ngày náy đánh cho ngày sau cầu này đang chạy thông thì đến ngày ( 31.5.2020 ) đề về con 34 giải 6.2 là 179 e vào đúng khung đấy 3 ngày Đến ngày hôm qua ra con 13 là 5 ngày mới ra chạm 1,6 như vậy được coi là gãy không ạ .
Người ae lấy hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại lớn hơn 10 Thi lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm tổng =48 số nuôi khung 3 ngày tỉ lệ vào tiền 1-3-8 .ví dụ ngày gần nhất mồng 2/6 giải 6.2 có dạng 790 Ta lấy 9+0=9 nuôi chạm tổng 4-9=48 số khung 3 ngày. Đến ngày mồng 5/6 đề về 13 ăn tổng 4.các bạn nhớ là ăn ngày nào Thi lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị của ngày đó cộng lại nuôi tiếp khung sau. Không May bị gãy khung nào. Cũng lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại nuôi tiếp khung sau. Từ đợt hết CoviD đến giờ mới gãy 1 khung ngày 15/5 giải 6.2 có dạng 407 lấy 0+7=7 nuôi chạm tổng 2-7=48s đên ngày 18/5 bị gãy. Lấy luôn giải 6.2 ngày 18/5 có dạng 010 lấy 0+1=1 vậy nuôi chạm tổng 1-6 đến ngày 20/5 đề về 65 ăn. Rồi lai lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 ngày 20/5 cộng lại nuôi khung tiếp theo. Các bạn tự tét nhé. Thân ái.

Bạn đọc kỹ tiêu đề mình cs. Khung 3 ngày thôi nếu nuôi đến ngày thứ ba mà bị gãy thì lấy luôn số hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 của ngày hôm đó cộng lại nuôi khung tiếp theo. Cầu này hiếm khi bị gãy 2 khung. Nếu ăn ngày nào cũng lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị của ngày đó cộng lại nuôi tiếp khung sau. Bạn tét từ ngày hết CoviD đến giờ mới gãy 1 khung ngày 15/5 đến ngày 18/5 chạm tổng 2-7.từ ngày 18/5 đến giờ vẫn cứ thông các bạn tét xem hiệu quả thì chơi. Không thì dừng lại ở mức Tham khảo thôi ạ. Thân ái.

Cao thu4 cho xin lại dàn 48s với
Chào người ae. Dàn 48 đến 52 số này chơi quanh năm. Vì sao lại là 48 đến 52 số. Vi hôm nào cộng hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 lại có dạng 1+9.2+8.3+7.4+6.5+5=0 Thi Ta nuôi chạm tổng 0-5=52 số. Chỉ có Duy nhất chạm tổng 0-5=52 số còn các tổng chạm khác chỉ =48s.cầu như sau. Bạn lấy số hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại lớn hơn 10 Thi lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm tổng =48s nuôi khung 3 ngày 23/4/2020 giải 6.2 có dạng 858 Ta lấy 5+8=13 lấy hàng đơn vị là 3 nuôi chạm tổng 3 khung 3 ngày đến ngày 26 đề về 67 ăn tổng 3.lại lấy luôn giải 6.2 ngày 26/5 cộng lại nuôi tiếp khung sau. Trường hợp nuôi đến ngày thứ ba mà bị gãy. Thì lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 của ngày hôm đó cộng lại nuôi khung tiếp theo bạn nhé.

Mình có CS là lấy hôm nay đánh Cho ngày Mai đâu.bạn đọc kỹ tiêu đề mình CS và tét thấy ổn thì hãy xuống tiền. Cầu Minh CS khung 3 ngày. Ăn ngày nào lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị ngày hôm đó cộng lại nuôi tiếp khung sau. Không May nuôi đến ngày thứ ba nghĩa là khung cuối mà bị gãy. Thì lại lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 của ngày hôm đó cộng lại nuôi tiếp khung sau. Bạn tét Đi từ ngày hết CoviD xổ số quay lại đến Nay mới gãy 1 khung vào ngày 15/5 đến ngày 18/5.lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 ngày 18/5 cộng lại. Nuôi khung tiếp theo đến Nay vẫn Thông gãy ngày nào hả bạn.

bạn cho mình hỏi ? cầu này bạn lấy ngày nào ? hay lấy G.6.2 MỖI NGÀY Ạ ?

Bạn cho hỏi cầu của bạn thông lâu chưa.mình chưa test nên ko rõ.cảm ơn người ae
Từ đợt hết CoviD xổ số quay lại đến Nay mới gãy 1 khung vào ngày 15/5 đến ngày 18/5 người ae ạ. Người ae tét từ ngày 32/4/2020 để kiểm chứng nhé. Lấy số hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm tổng. Cộng 2 số bé hơn 10 Thi lấy số đó và bóng dương của nó làm chạm tổng nuôi khung 3 ngày. Và người ae nhớ là ăn ngày nào Thi lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị của ngày hôm đó cộng lại nuôi tiếp khung sau. Và ko may bị gãy thì Ta cũng lấy luôn số hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 của ngày hôm gãy nuôi tiếp khung sau. Rất rất hiếm khi bị gãy 2 khung liền. Lên ko may bị gãy 1 khung thì khung kế tiếp ace đánh gấp chảo lên nhé. Mình vẫn chơi cầu này quanh năm. Tỉ lệ vào tiền 1-3-8 thân ái.

Theo thì nên biết. Cầu chỉ ngày 5/6 còn các ngày trước là ngày nào ? Cho thêm 2-3 ngày nữa để ae tụ soi cầu đối chiếu đc ko ???

Theo thì nên biết. Cầu chỉ ngày 5/6 còn các ngày trước là ngày nào ? Cho thêm 2-3 ngày nữa để ae tụ soi cầu đối chiếu đc ko ???
Người ae có thể kiểm chứng từ ngày 23/5/2020 giải 6.2 có dạng 858 Ta lấy hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị làm chạm tổng nuôi khung 3 ngày. Vậy 5+8=13 Ta lấy 3 làm chạm tổng nuôi khung 3 ngày. Đến ngày 26/5 đề về 67 ăn tổng 3.lại lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị ngày 26/5 cộng lại chơi khung tiếp theo.nếu trường hợp nuôi đến ngày thứ ba mà bị gãy khung. Thì Ta lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 của khung ngày cuối đó cộng lại nuôi khung tiếp theo. Cứ như vậy người ae nhé. Mình giải thích như vậy là khá Chi tiết rồi. Còn ace tự tét. Thấy OK Thi chơi ko thì Tham khảo. Chứ mình chỉ mong muốn mọi người có pp chơi sao có hiệu quả. Vì mình đã và đang chơi theo pp này. Thấy hiệu quả thì mình CS để ace có chung niềm đam mê là có quà. Chứ ko có ý gì. Nếu ace thấy ko ổn hoặc ko hay thì thôi lướt qua. Chứ đừng có những lời phản cảm. Ko hay. Thân ái.

Bạn đọc kỹ tiêu đề mình đã CS. Vd mình lấy giải 6.2 ngày mồng 5/6/2020 lấy hàng chục và hàng đơn vị của giải 6.2 cộng lại lớn hơn 10 Thi lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó. Bé hơn 10 Thi lấy chính nó và bóng dương của nó làm chạm tổng nuôi khung 3 ngày. Ngày 5/6/2020 giải 6.2 có dạng 726 Ta lấy 2+6=8 nuôi chạm tổng 3-8 khung 3 ngày. Nếu trường hợp hết khung 3 ngày là đến ngày mồng 8/6/2020 bị gãy thì Ta lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị ngày mồng 8/6/2020 nuôi khung kế tiếp. Hoặc ăn bất kể ngày 1 ngày 2 hay ngày 3 thì Ta lấy số hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại nuôi khung kế tiếp. Vậy ace đã hiểu chưa ạ.

bạn đọc rõ bài của chủ thớt đu dàn đó là dàn động k phải dàn cố định đâu
Chuẩn luôn người ae ạ. Ăn ngày nào lại lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại nuôi khung kế tiếp. Và gãy ngày nào cũng lấy luôn kết quả hàng chục và hàng đơn vị của ngày đó cộng lại nuôi khung kế tiếp. Dàn chơi quanh năm người ae nhé. Thân ái.

Từ đợt hết CoviD xổ số quay lại đến Nay mới gãy 1 khung vào ngày 15/5 đến ngày 18/5 người ae ạ. Người ae tét từ ngày 32/4/2020 để kiểm chứng nhé. Lấy số hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại lớn hơn 10 thì lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm tổng. Cộng 2 số bé hơn 10 Thi lấy số đó và bóng dương của nó làm chạm tổng nuôi khung 3 ngày. Và người ae nhớ là ăn ngày nào Thi lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị của ngày hôm đó cộng lại nuôi tiếp khung sau. Và ko may bị gãy thì Ta cũng lấy luôn số hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 của ngày hôm gãy nuôi tiếp khung sau. Rất rất hiếm khi bị gãy 2 khung liền. Lên ko may bị gãy 1 khung thì khung kế tiếp ace đánh gấp chảo lên nhé. Mình vẫn chơi cầu này quanh năm. Tỉ lệ vào tiền 1-3-8 thân ái.
Xin lỗi ace mình viết nhầm ngày 23/4 mình lại viết ngày 32/4 ạ.

Bạn có thể lấy 1 ngày bất kỳ cũng đc. Chơi khung 3 ngày ăn ngày nào Thi lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 cộng lại lớn hơn 10 Thi lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm tổng. Bé hơn 10 Thi lấy nó và bóng dương của nó làm chạm tổng nuôi khung 3 ngày. Và hết khung 3 ngày bị gãy thì cũng lấy luôn hàng chục và hàng đơn vị giải 6.2 của chính ngày đó cộng lại nuôi khung kế tiếp. Dàn chơi quanh năm người ae nhé. Mịnh ko có Trinh độ sư phạm. Giải thích như vậy người ae đã hiểu chưa. Thân ái.