Cầu MB - Dàn 50s chơi trong tháng 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn 50s chơi trong tháng 11

kiemvon

Lan Qi
Điểm cảm xúc
236
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Chào các ace đam mê bộ môn số học. Em vừa được cấp tk diễn đàn, cảm thấy rất vui nên chia sẻ 1 dàn đề 50s đánh cả tháng 11. Đặc điểm của dàn: ăn tầm trên 20ngày/tháng; không bị thua thông 3 ngày liên tiếp. Cách vào tiền nếu gãy theo tỷ lệ 1-2-5.
Nếu có ace thích thì em chia sẻ, không ai hưởng ứng thì em thôi ạ. Xin ý kiến ace

Dàn này các bạn chơi 49 số thôi, nếu hôm trước về số nào thì loại số đó ra khỏi dàn. Ví dụ hôm nay đánh thì loại 94 đi

Chào các ace đam mê bộ môn số học. Em vừa được cấp tk diễn đàn, cảm thấy rất vui nên chia sẻ 1 dàn đề 50s đánh cả tháng 11. Đặc điểm của dàn: ăn tầm trên 20ngày/tháng; không bị thua thông 3 ngày liên tiếp. Cách vào tiền nếu gãy theo tỷ lệ 1-2-5.
Nếu có ace thích thì em chia sẻ, không ai hưởng ứng thì em thôi ạ. Xin ý kiến ace
1 thang nguoi anh em lên 1 dàn ah

Để xem kết quả nó chạy thế nào đã. Tầm đến ngày 25 là có quyết định

Hôm nay tôi theo dàn của bạn đánh nhỏ ăn ngày đầu. cám ơn bạn
Nếu bạn đánh theo tỷ lệ 1-1-1 thì cuối tháng đảm bảo bạn vẫn lãi. Mình tính rồi, 1 tháng ăn 15ngày là hoà vốn, từ ngày thứ 16 trở lên là lãi của mình. Cứ 1 ngày nhân với số tiền 50k hoặc 500k hoặc 5000k. Chơi dàn là phải bám theo phương pháp, chơi đều, không đc tham, k đc mất bình tĩnh. Lợi nhuận tính theo tháng chứ không phải theo ngày. Như kiểu cuối tháng mình lấy lương ấy

Ăn 43 tiếp này. Chỉ còn 11 ngày ăn nữa là anh em thoải mái chơi như đi chơi với bồ, không lo đến tiền nữa, chỉ đợi đến giờ lấy tiền về

Ăn 43 tiếp này. Chỉ còn 11 ngày ăn nữa là anh em thoải mái chơi như đi chơi với bồ, không lo đến tiền nữa, chỉ đợi đến giờ lấy tiền về
11 ngày nữa là nhận lương đấy hả bạn!