Cầu MB - Dàn cố định nuôi tuần 36 số đang ra thông 42 tuần - Mục chuyên nuôi dàn GĐB & 3D | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn cố định nuôi tuần 36 số đang ra thông 42 tuần - Mục chuyên nuôi dàn GĐB & 3D

Chào ace,
Nay bận đi có việc nên giờ mới về và vào hỏi thăm ace:)
Ace nay có rực rỡ đầy tuần không vậy? càng 7 măm ngay ngày đánh chính ngon quá ace nhỉ:)

Chúc ace buổi tối vui vẻ bên người thân!
Mã đáo thành công.

Ace tuần này cứ bám chạm tổng 0538 sẽ ra nhiều, ghép gì thì ghép có CT0538 là có tiền ngon (xin cầu 4 chạm của ngài mình chuyển thành 4 đuôi 40s nuôi tuần win 99/%
Người ae vui tính quá:)
Đuôi 0358 tuần nào chẳng ra.
Mình đã chia sẻ rồi, bạn hạ dàn 358 cho ít số. Cầu đang thông 25 tuần rồi bạn à.

Cảm ơn ng ae nhé. Hnay m cũng vào dàn nuôi đc 1 ít. Cảm ơn ng ae đã chia sẻ tâm huyết cho mọi ng!

Chạm của e là 567890 nếu chạm của bác chuẩn thì ghep vòng vs chạm của e là ăn đề đấy
Đây là cầu bắt theo ngày tương đối chuẩn ít khi trượt của một ng e đạt khoảng 95% đang thông 18 ngày rồi. Ae bắt dc gì thì ghép vào. Cầu này mình thấy ổn về chạm lắm chỉ là còn tổng và ghép gì ra ít số thôi. Cầu này ít gãy lắm tháng đạt tầm 25-28 ngày

Đây là cầu bắt theo ngày tương đối chuẩn ít khi trượt của một ng e đạt khoảng 95% đang thông 18 ngày rồi. Ae bắt dc gì thì ghép vào. Cầu này mình thấy ổn về chạm lắm chỉ là còn tổng và ghép gì ra ít số thôi. Cầu này ít gãy lắm tháng đạt tầm 25-28 ngày
Càu ntn bác ơi

Bác cs đi dc k ah để e bắt kết hợp chạm của e nữa

Chào ace,
Nay bận đi có việc nên giờ mới về và vào hỏi thăm ace:)
Ace nay có rực rỡ đầy tuần không vậy? càng 7 măm ngay ngày đánh chính ngon quá ace nhỉ:)

Chúc ace buổi tối vui vẻ bên người thân!
Mã đáo thành công.
Húp luôn anh ạ!thanks đại ca♥

Ko phải bác đen đầu , mà là cầu ăn thông nhiều nên phải đến lúc nó gãy . Bác cứ chia vốn và nuôi đều theo anh ấy hoặc bạn @phatnhuan thì ko thua được đâu. 2 người này chăn nuôi rất hiệu quả đó bác.
có bạn gì thống tướng trước hay nhờ e chốt nhỉ giờ đâu rùi e. từ bỏ diễn đàn rùi à.