Cầu MB - Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ

Đây là cách tính thuật toán để phá vỡ game này của đồng pp này e học nửa năm mới xong thì e mới về bờ như ngày hôm nay nhưng pp này e ko thể nói rõ đc sợ các bạn bảo tào lao em lên số e chơi ở bát chốt miền bắc mn tham khảo ạ em xin lỗi đã làm phiền mn

Có cách nào xoá cái này không ạ cảm ơn các bác đã quan tâm bác nào biết bảo e với em muốn giúp mn nhưng chưa được như í mong mn thông cảm ạ

Có cách nào xoá cái này không ạ cảm ơn các bác đã quan tâm bác nào biết bảo e với em muốn giúp mn nhưng chưa được như í mong mn thông cảm ạ
Việc gì phải vậy bạn. Cứ coi mọi chuyện là bt đi.

? người đến là đến người đi là đi . do chọn lữa mỗi người . muốn đi giữ lại cũng chẳng đc. Kêu admin xóa là đc ngay ý mà ?.

Tại lên dàn được nhưng giải thích cầu khó quá bạn
Ít người tin càng tốt, đỡ phiền thằng Đồng. Tôi thích thế, bạn cứ lên số bằng tâm huyết, hiệu quả là tôi theo. Chúc bạn nhiều sức khỏe, lên số ổn định giúp tôi ?

Không cần xoá đâu bạn, hàng ngày bạn cứ lên bát chốt mn vào tham khảo, thực tế hiệu quả ntn một thời gian mn sẽ biết thôi mà

Ít người tin càng tốt, đỡ phiền thằng Đồng. Tôi thích thế, bạn cứ lên số bằng tâm huyết, hiệu quả là tôi theo. Chúc bạn nhiều sức khỏe, lên số ổn định giúp tôi ?
Cảm ơn bạn đã quan tâm

Đây là pp thuật toán trị đồng đấy mình chưa học hết thôi bắt chuẩn lắm đấy

Đây là pp thuật toán trị đồng đấy mình chưa học hết thôi bắt chuẩn lắm đấy
Ok. Tôi tin và đã bắt đầu vào chơi từ hôm nay theo bạn rồi. Mong sớm về bờ. Chỉ còn 1 tháng nữa, trước mắt cis tiền quà bánh đã. Nợ nần để ra năm, ko vội đc ?

Đây là cách tính thuật toán để phá vỡ game này của đồng pp này e học nửa năm mới xong thì e mới về bờ như ngày hôm nay nhưng pp này e ko thể nói rõ đc sợ các bạn bảo tào lao em lên số e chơi ở bát chốt miền bắc mn tham khảo ạ em xin lỗi đã làm phiền mn

Chuẩn đấy chủ thớt ơi. Cầu kèo ko quan trọng, hằng ngày chủ thớt dành chút thời gian lên số cho ae trong diễn đàn theo là vui rồi. Mong ct kéo ae diễn đàn xa bờ có 1 tết ấm no

Chuẩn đấy chủ thớt ơi. Cầu kèo ko quan trọng, hằng ngày chủ thớt dành chút thời gian lên số cho ae trong diễn đàn theo là vui rồi. Mong ct kéo ae diễn đàn xa bờ có 1 tết ấm no
Ok mình sẽ lên số để ace theo dõi tỉ lệ ăn

tất cả chỉ là may mắn thôi,còn chả có cái thuật toán hay thuật văn nào đấu được với hội đồng xổ số hết!

Hàng ngày mấy giờ bạn lên số nhỉ. Mấy nay tìm dàn của bạn mà vẫn chưa thấy