Cầu MB - DÀN ĐẶC BIỆT NUÔI THEO TUẦN, CHƯA BIẾT GÃY | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB DÀN ĐẶC BIỆT NUÔI THEO TUẦN, CHƯA BIẾT GÃY

Chào các bạn hôm nay mình sẽ chia sẻ cách đánh dàn đặc biệt theo tuần. Đảm bảo ăn 100% nhé. Các bạn cứ test thử nhé. Nào chúng ta cùng vào với cách đánh nhé,:
Các bạn lấy mã cầu đặc biệt của ngày thứ hai. Nó có dạng thế này:
Mã ĐB11YR14YR15YR3YR4YR9YR
Các bạn chọn các số: 1,4,5,3,9 làm đầu và đuôi các bạn ghép lại được các số để đánh trong tuần. Tiền vào chão tùy theo vốn của các bạn nhé. Nếu như trong tuần cầu ra đặc biệt ngày nào thì ngày hôm sau các bạn nghỉ nhé. Chờ đến thứ hai tuần sau lại lấy mã đặc biệt rồi đánh tiếp.
Dàn đề đặc biệt này rất ổn định, thường các bạn nuôi 1 đến 2 ngày là về rồi, có tuần về 2 đến 3 lần, nhưng theo kinh nghiệm chơi của mình, các bạn cứ thấy nó về là nghỉ và chờ thứ hai tuần sau lấy mã đặc biệt để chơi tiếp.
Các bạn cứ test thử nhé, nếu thấy hay thì hãy chia sẻ cho mọi người cùng chơi nhé. Chúc các bạn may mắn.
Chỉ lấy vào
Chào các bạn hôm nay mình sẽ chia sẻ cách đánh dàn đặc biệt theo tuần. Đảm bảo ăn 100% nhé. Các bạn cứ test thử nhé. Nào chúng ta cùng vào với cách đánh nhé,:
Các bạn lấy mã cầu đặc biệt của ngày thứ hai. Nó có dạng thế này:
Mã ĐB11YR14YR15YR3YR4YR9YR
Các bạn chọn các số: 1,4,5,3,9 làm đầu và đuôi các bạn ghép lại được các số để đánh trong tuần. Tiền vào chão tùy theo vốn của các bạn nhé. Nếu như trong tuần cầu ra đặc biệt ngày nào thì ngày hôm sau các bạn nghỉ nhé. Chờ đến thứ hai tuần sau lại lấy mã đặc biệt rồi đánh tiếp.
Dàn đề đặc biệt này rất ổn định, thường các bạn nuôi 1 đến 2 ngày là về rồi, có tuần về 2 đến 3 lần, nhưng theo kinh nghiệm chơi của mình, các bạn cứ thấy nó về là nghỉ và chờ thứ hai tuần sau lấy mã đặc biệt để chơi tiếp.
Các bạn cứ test thử nhé, nếu thấy hay thì hãy chia sẻ cho mọi người cùng chơi nhé. Chúc các bạn may mắn.
Chỉ lấy vào ngày thứ 2 à người ae, và nuôi khung 1 tuần à

10MV-12MV-13MV-14MV-3MV-9MV

Như này thì có lấy 1 ko CT? Hay chỉ lấy số đơn vị là 0 2 3 4 9?

View attachment 115132
Bạn nhìn mã này nhé ta có được các con số sau để ghép lại với nhau đó là: 3,5,6,7,8,9 và dàn số tạo được là: 33,53,63,73,83,93,35,55,65,75,85,95,36,56,66,76,86,96,37,57,67,77,87,97,38,58,68,78,88,98,39,59,69,79,89,99.
Những con số này bạn đánh trong tuần, nếu ra là nghỉ. Tuần sau chờ thứ hai lấy mã đặc biệt tiếp nhé bạn.
Bạn ơi, lên dàn tuần này cho mọi người tk đc k ạ?