Cầu MB - Dàn đề 1 chạm, bỏ kép, 18 số, đánh cả đời. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đề 1 chạm, bỏ kép, 18 số, đánh cả đời.

Dàn đã nổ con 16, vào ngày cuối cùng của cuộc chơi. Chúc mừng anh em đã theo dàn.??
??
Cầu của bác và cầu của bác @son89 báo tuần này chạm 1,6.
cả tuần nó ko về tưởng gãy
Thế mà nó về thẳng mặt 16 luôn mới akay ?
Ko ăn dc bt. Chỉ là tã lót

Ok, 1 chạm nuôi cho cả tuần sau, ăn rồi thì nghỉ, nếu nó nổ vào đầu tuần thì anh em có thể nuôi thêm. Không thì ta chơi dàn khác.

Đến tuần sau ta lại tạo dàn mới để chơi.
Ad cho xin kinh nghiệm chão tiền với.

Tuần trước hơi buồn các bác ah. Chạm 7 đã không về. ??
Bù lại tuần này về ngay ngày thứ 2 con 43 chạm 3??

Xin chào toàn thể anh em đồng cảnh xa bờ.

Sau một thời gian ngắn tham gia diễn đàn Tequila rất cám ơn những chia sẻ về cầu kèo cũng như dàn đề, dàn lô của các Ct, các cao thủ top 1, top 2 cùng toàn thể anh em.

Như tiêu đề bài viết sau đây Tequila xin chia sẻ 1 cách chơi kiểu nông dân của bản thân

Rất đơn giản :

Tequila thường lấy con số hàng chục giải đặc biệt ngày thứ 2 của tuần trước làm chạm để đánh cho tuần sau.

Ví dụ : giải đặc biệt thứ hai tuần trước ngày 16/9 là 03797, mình lấy 9 làm chạm và đánh trong tuần này thì hôm thứ Hai ăn con 29.

Tỉ lệ thì thường ăn 4,5 tuần thì 1 tuần xịt
Và 1 tuần vui tính nó về vài nháy, thường thì mình ăn xong 1 nháy nghỉ đánh dàn khác.

Đơn giản vậy thôi nhưng Tequila đánh theo dàn này chắc cũng cỡ 2 năm rồi.

Còn vì sao lại có 18 số, 1 chạm nó có 19 số nhưng Tequila bỏ con kép đi nên chỉ còn 18 số thôi vì lý do là dàn này gần như không về kép.

Còn lý do cá nhân thì Tequila thua vì kép nhiều quá rồi nên chấp nhận cho mày về kép, coi như không bao giờ ăn kép nữa. Rất chi là chí phèo.??

Vâng dàn chỉ đơn giản vậy thôi, anh em đánh vui văn nghệ trà đá cùng Tequila.
Nếu nó chỉ xịt 1 tuần rồi chạy tiếp 4,5 tuần thì cũng hay. Mình chờ nó xịt, vào phang 3 tuần rồi nghỉ chờ nó xịt......

Nó về chạm 4 nhưng lại về con kép mới cay chứ anh em ạ.??

Xin chào toàn thể anh em đồng cảnh xa bờ.

Sau một thời gian ngắn tham gia diễn đàn Tequila rất cám ơn những chia sẻ về cầu kèo cũng như dàn đề, dàn lô của các Ct, các cao thủ top 1, top 2 cùng toàn thể anh em.

Như tiêu đề bài viết sau đây Tequila xin chia sẻ 1 cách chơi kiểu nông dân của bản thân

Rất đơn giản :

Tequila thường lấy con số hàng chục giải đặc biệt ngày thứ 2 của tuần trước làm chạm để đánh cho tuần sau.

Ví dụ : giải đặc biệt thứ hai tuần trước ngày 16/9 là 03797, mình lấy 9 làm chạm và đánh trong tuần này thì hôm thứ Hai ăn con 29.

Tỉ lệ thì thường ăn 4,5 tuần thì 1 tuần xịt
Và 1 tuần vui tính nó về vài nháy, thường thì mình ăn xong 1 nháy nghỉ đánh dàn khác.

Đơn giản vậy thôi nhưng Tequila đánh theo dàn này chắc cũng cỡ 2 năm rồi.

Còn vì sao lại có 18 số, 1 chạm nó có 19 số nhưng Tequila bỏ con kép đi nên chỉ còn 18 số thôi vì lý do là dàn này gần như không về kép.

Còn lý do cá nhân thì Tequila thua vì kép nhiều quá rồi nên chấp nhận cho mày về kép, coi như không bao giờ ăn kép nữa. Rất chi là chí phèo.??

Vâng dàn chỉ đơn giản vậy thôi, anh em đánh vui văn nghệ trà đá cùng Tequila.
???