Thảo luận - DÀN ĐỀ 10S KHUNG 7 NGÀY | Page 16 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận DÀN ĐỀ 10S KHUNG 7 NGÀY

Khung còn 2 ngày. Mai bắt đầu vào tiền theo bác :))))

ô học hết lớp mấy đấy mà ăn nói k bằng trẻ lên 3 vậy ? vô nhà ng ta ít ra cũng phải dc câu chào lịch sự , ăn nói cộc lốc thế cư như mình là bố thiên hạ ý . xin lỗi chủ top @VNBOSS mình thấy bức xúc quá
Kệ đi bạn quan tâm làm gì ?

ô học hết lớp mấy đấy mà ăn nói k bằng trẻ lên 3 vậy ? vô nhà ng ta ít ra cũng phải dc câu chào lịch sự , ăn nói cộc lốc thế cư như mình là bố thiên hạ ý . xin lỗi chủ top @VNBOSS mình thấy bức xúc quá
Mình chặn rồi.mà ae :))

Mai e có cầu thấy loại tổng 4. Ko bít cầu em gãy hay cầu chủ top rơi. Nên cân nhắc nhẹ tay hơn.

Mai e có cầu thấy loại tổng 4. Ko bít cầu em gãy hay cầu chủ top rơi. Nên cân nhắc nhẹ tay hơn.
Có thì cũng im im đi bạn, lên tiếng ngáng bạc làm anh em nhùng, cầu kèo vô số cầu loại cả 10 tổng còn có, không nên phát biểu bàn ra nhé

Có thì cũng im im đi bạn, lên tiếng ngáng bạc làm anh em nhùng, cầu kèo vô số cầu loại cả 10 tổng còn có, không nên phát biểu bàn ra nhé
Ae bình tĩnh cầu kèo thì có khi ăn khi gãy tùy mỗi người 1 ý kiến tiền cược là do ae quyết định thôi chúc ae may mắn

Kệ đi bạn quan tâm làm gì ?
Ông mới là người rãnh hơi k biết hơn ai hay k mà nói như đúng rồi rãnh thì xem.lại những cmt ở trang trc xem tôi nc với chủ top như thế nào