Cầu MB - DÀN ĐỀ 50S ĐÁNH TUẦN | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN ĐỀ 50S ĐÁNH TUẦN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dàn 64s đánh tuần t đã chốt ở bát chốt hàng ngày, ae quan tâm có thể vào nội dung cá nhân của t để đến lấy dàn đề. Ngày mai xin phép hạ 1 con đề bt 70 lót 07. 3 càng 570

Tuần này cầu báo chạm 5 tổng 5, như vậy dàn của t sẽ xịt 1 ngày nếu đề ra chạm 5. Cầu bộ 34 và 02 nữa. Tổng 7 mai nổ cho t nhờ phát
Bạc nhớ tổng 2,7 ngày cuối. Mong sẽ nổ
Chúc bác mai rr nhé.

Dàn 64s nhận ngày 2 rồi, mai vẫn dàn đấy tăng tiền lên chút nhé ae. Ăn dàn 320s 3d hn

Dàn 64s nhận ngày 2 rồi, mai vẫn dàn đấy tăng tiền lên chút nhé ae. Ăn dàn 320s 3d hn
Cho em theo bác vơi em theo dàn 64s linh tinh 10ng gãy 5 hôm r chán quá bác ạ . Bác cho em xin zalo em xin ít kn đc ko ạ

Cho em theo bác vơi em theo dàn 64s linh tinh 10ng gãy 5 hôm r chán quá bác ạ . Bác cho em xin zalo em xin ít kn đc ko ạ
Dàn 64s m chốt ở bát chốt, chốt 1 ngày đánh cả tuần. B vào hồ sơ cá nhân mục nội dung tìm nhé, k đưa sdt lên đây dc mất nick đấy

Dàn 64s m chốt ở bát chốt, chốt 1 ngày đánh cả tuần. B vào hồ sơ cá nhân mục nội dung tìm nhé, k đưa sdt lên đây dc mất nick đấy
Bác cho em hỏi em nuôi đều tay dàn 64s của bac nhỏ nhỏ liệu có kiếm đc tiền bỉm sữa cho cháu ko . Bác hướng dẫn em chút. Cuộc sống khó khăn quá

Bác cho em hỏi em nuôi đều tay dàn 64s của bac nhỏ nhỏ liệu có kiếm đc tiền bỉm sữa cho cháu ko . Bác hướng dẫn em chút. Cuộc sống khó khăn quá
Dàn của t lên theo tuần chứ k cố định, hết ngày chủ Nhật là có dàn mới. Tất nhiên là dàn sẽ có ngày xịt, đó là điều tất nhiên nhưng hy vọng k gãy nhiều. Nếu b tin tưởng mai vào nhẹ theo dõi

11/12 kết 1 con đề 91, 3 càng 891, 4 càng ghép 0,1,2,5,7,8. Hôm nay dành hẳn 100k đánh vào chỗ này, ae thích thì bỏ mỗi con 1k xem vận may nhé. Tại đây chốt bt càng 8 ghép dàn 64s của t hoặc ae thích an toàn thì ghép 99s đề, càng thì chia sẻ luôn để ae có niềm tin. Giải 3.3 con số hàng chục đang ăn càng cho ngày hôm sau, bỏ 100k bao càng 8 k là gì so vs các bạn đánh 5d lô. Nếu ae tin tưởng thì cứ chơi nhé, còn đề 91 nếu về thì tối nói sau. Chúc ae mm

11/12 kết 1 con đề 91, 3 càng 891, 4 càng ghép 0,1,2,5,7,8. Hôm nay dành hẳn 100k đánh vào chỗ này, ae thích thì bỏ mỗi con 1k xem vận may nhé. Tại đây chốt bt càng 8 ghép dàn 64s của t hoặc ae thích an toàn thì ghép 99s đề, càng thì chia sẻ luôn để ae có niềm tin. Giải 3.3 con số hàng chục đang ăn càng cho ngày hôm sau, bỏ 100k bao càng 8 k là gì so vs các bạn đánh 5d lô. Nếu ae tin tưởng thì cứ chơi nhé, còn đề 91 nếu về thì tối nói sau. Chúc ae mm
Cám ơn bác chia sẻ nhiệt tình . Cho em hỏi pp bác bắt nuôi đều tay là ra lãi hàng tháng hay phải chão ko ạ

nay chơi 5 dàn gãy hết...3 ngay di 15 củ....
chán qua..gan tết ra toan đề gan..10 ngay ra 4 ngày...2 ngày ra kep
Công nhận cuối năm xổ đề gan nhiều thật, tuần nào cũng 2-3 phát. Mai chú ý tổng 5 chạm 0,3,5,8

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.