Cầu MB - DÀN ĐỀ 50S ĐÁNH TUẦN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN ĐỀ 50S ĐÁNH TUẦN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
9858

Cầu hôm nay 98-68-38-93 hn đây ae, cầu đang đẹp mà gãy dc cũng thua. Hôm qua bận làm lúc nhìn ra dc cầu thì k kịp vào số, cứ hy vọng hn ăn dc bt. Hơi buồn, tình hình là mai bộ 44 ae lưu ý nhé

Cơ bản vẫn là dàn 50s mà b, còn hạ dàn thì vào thêm chút thôi. Kết thì mới mạnh tay, mà số t chưa mấy khi kết dc đề
Dù sao cũng cảm ơn bác. Vậy chờ sang tuần có dàn mới ạ

Dù sao cũng cảm ơn bác. Vậy chờ sang tuần có dàn mới ạ
Dàn này vẫn còn 2 ngày nữa, ai theo từ đầu tuần cũng OK rồi. 2 ngày nữa vẫn còn cầu nhận 1 ngày nữa. Ae có thể theo hoặc dừng lại
Dàn tuần sau thì quay xong giải Chủ Nhật t lên dàn và lọc số

Dàn này vẫn còn 2 ngày nữa, ai theo từ đầu tuần cũng OK rồi. 2 ngày nữa vẫn còn cầu nhận 1 ngày nữa. Ae có thể theo hoặc dừng lại
Nay gãy roi...may chảo...

Đêm qua đi làm rảnh rỗi ngồi xem lại lịch sử thì đây là lần thứ 2 Đuôi lớn đạt max lớn nhất trong năm 2019 ( 7 ngày) trc đây chưa từng có. Năm ngoái là 6 ngày năm 2017 là 5 ngày. Ae có thể vào tiền nuôi đuôi lớn từ hn, riêng đuôi 5 k thích vì đang gan Chạm 5( có thể lót). Đang lọc số hạ dàn đuôi lớn cho ngày hôm nay

Ấm rồi .....hihuhi
Em đang xa bờ lắm bác mới về 1/3 chặng đường thôi còn 80tr nữa

Em đang xa bờ lắm bác mới về 1/3 chặng đường thôi còn 80tr nữa
Chơi gì thiếu giữ vay...nghi chơi lô di....theo dàn 50 số...cua anh em này nè...co 50 số chơi trong tuần......sang tuần mới co Dàn khác....1 tháng la trả nợ lẫn gốc..vào mỗi số 50k...1 tháng la lấy lại hết .......voi điều kiện...ko chơi gì nữa...
Chúc anh em may mắn..

Chơi gì thiếu giữ vay...nghi chơi lô di....theo dàn 50 số...cua anh em này nè...co 50 số chơi trong tuần......sang tuần mới co Dàn khác....1 tháng la trả nợ lẫn gốc..vào mỗi số 50k...1 tháng la lấy lại hết .......voi điều kiện...ko chơi gì nữa...
Chúc anh em may mắn..
Số thì tuỳ thôi b ah, có khi nó cũng gãy mà. T cũng chỉ mong nó k gãy Ít để t và những ae theo k thua là dc rồi. K hiểu sao hn thích bộ 49 quá, nhiều cầu trùng báo chạm 9 còn ngày hn.
1)cầu thứ nhất bộ 44 nuôi tuần chưa nổ mà còn 2 ngày cuối: bt 49,99
2) cầu thứ 2 là 2 bộ 90-99 (3 số cuối giải đb ngày thứ 3) đang đi vào 2 ngày cuối: 49,99,09,59
3) chạm 5 và tổng 5 đã đạt max gan: 59-69
4) ngày thứ 7 hàng tuần 4 tuần qua đều có chạm 9 đang chạy theo kiểu zich zắc đít-đầu-đít-đầu: theo cầu này sẽ có đít 9
5) cầu tổng 4 tuần này chưa nổ còn 2 ngày cuối:59
Tổng hợp 5 cái trên hn có 09,49,59,69,99
Thích hợp cho dàn đuôi lớn trong hn. Ae thấy hợp lý k, mọi con số chỉ là suy đoán thôi ae nhé.

Số thì tuỳ thôi b ah, có khi nó cũng gãy mà. T cũng chỉ mong nó k gãy Ít để t và những ae theo k thua là dc rồi. K hiểu sao hn thích bộ 49 quá, nhiều cầu trùng báo chạm 9 còn ngày hn.
1)cầu thứ nhất bộ 44 nuôi tuần chưa nổ mà còn 2 ngày cuối: bt 49,99
2) cầu thứ 2 là 2 bộ 90-99 (3 số cuối giải đb ngày thứ 3) đang đi vào 2 ngày cuối: 49,99,09,59
3) chạm 5 và tổng 5 đã đạt max gan: 59-69
4) ngày thứ 7 hàng tuần 4 tuần qua đều có chạm 9 đang chạy theo kiểu zich zắc đít-đầu-đít-đầu: theo cầu này sẽ có đít 9
5) cầu tổng 4 tuần này chưa nổ còn 2 ngày cuối:59
Tổng hợp 5 cái trên hn có 09,49,59,69,99
Thích hợp cho dàn đuôi lớn trong hn. Ae thấy hợp lý k, mọi con số chỉ là suy đoán thôi ae nhé.
Dàn minh hôm nay nh em thân khảo
02,11,20,39,48,57,66,75,84,93,13,22,31,59,68,86,22,27,72,77,23,32,28,82,73,37,78,87,04,40,09,90,54,45,59,95
2 ngày cuối dự tuần hôm nay bộ 04 se nổ . Con chắc ăn chơi chạm 49 tổng 49..la 48 số la chắc..

Chúc anh em may mắn..
Em chết nguyên gần 2 tháng đánh đâu chết đó hoảng loạn tinh thần nợ nần chồng chất. Tuần vừa rồi theo 56s của bác viet486 cũng đỡ đc chút may hôm qua theo thêm dàn 50s này đc 50k

Em chết nguyên gần 2 tháng đánh đâu chết đó hoảng loạn tinh thần nợ nần chồng chất. Tuần vừa rồi theo 56s của bác viet486 cũng đỡ đc chút may hôm qua theo thêm dàn 50s này đc 50k
Chơi đàn đề thua 2 ngay la nhiều roi..anh em chơi nhảy theo ai ..ma thua thông 2 tháng...
1 la theo dàn viet486
2 là chơi dàn 50 số cua anh em này...1 tháng la lay lại tất ca.....
Mjnh thấy chi 2 dàn nay la chuẩn...ma co gảy di nua hok sau x2 lên la co lãi..roi..con dàn 64 số ghe qua .gãy thông 3 ngày la mất sạch.....hehee

Chơi đàn đề thua 2 ngay la nhiều roi..anh em chơi nhảy theo ai ..ma thua thông 2 tháng...
1 la theo dàn viet486
2 là chơi dàn 50 số cua anh em này...1 tháng la lay lại tất ca.....
Mjnh thấy chi 2 dàn nay la chuẩn...ma co gảy di nua hok sau x2 lên la co lãi..roi..con dàn 64 số ghe qua .gãy thông 3 ngày la mất sạch.....hehee
T cũng dính vào dàn 64s chết khá đậm, ăn thì lãi k dc mấy nhưng gãy 2 ngày thông mà chão lên gãy thì khá mệt. Nên mới tìm cách lên dàn rồi hạ xuống 50/50 để đánh. Tỷ lệ thắng vẫn có cửa dư ra hoặc hoà vốn nếu dàn bị gãy 1-2 ngày. Pp này cũng có tuần gãy 3 ngày liên tiếp rồi nhưng t đã chèn vào vài cầu có độ ổn định để bù lại những con số tuần trước k ra. Tuần này có 90 k nằm trong chạm tuần trc nhưng có cầu tuần bộ 04 nên vẫn ăn dc. Hy vọng hn nhận thêm ngày nữa mai nghỉ hoặc vào nhẹ nhàng soi số chứ k ham. Ăn 5 ngày cũng ấm rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.