Cầu MB - ??Dàn đề 52 số 48 số ?? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ??Dàn đề 52 số 48 số ??

81334

.. Mục đích chính của mình là cùng nhau có nụ cười.
dày vò nghiên cứu . Khảo sát trong 26 ngày qua. Nay mình quyết định đưa lên đây. Dàn đề giải đặc biệt.Mb - có giao động từ 48 số, đến 52 số. Hàng ngày ở trong phòng bắt chốt tập đoàn.
qua kinh nghiệm thì mình thấy không nên : bớt , bỏ số.
nhiều ngày cũng chỉ vì bớt, bỏ số. Giảm ít được khoảng 10 số. Đã hỏng cả dàn đề.
bởi vậy mình có ý kiến giữ nguyên :
6 chạm ghép với 6 tổng. Sẽ được 52 số. Có thừa tý - còn hơn thiếu _ Hôm nào tổng, chạm trùng số nhau. Thì dàn đề ấy có : 48 số. Mình mới kiểm tra :Trong 26 ngày qua dàn đề 2D này ăn được 20 ngày / 26 ngày. Gãy 6 ngày.
Tỷ lệ gãy 1 ngày và hôm sau lại ăn luôn. Hôm nay đưa lên.
chưa biết nó sẽ ra sao nữa. :$ :$:$.
vậy các bạn cùng mình xem thử những ngày tiếp theo nhé.
pp này mình chắc là vào đều tiền hàng ngày và không chão.
sẽ có nụ cười vui vẻ .
. Nếu số má. Không được như mình nói. Các bạn chỉ việc lờ đi. Không theo dõi. Vì không ai muốn vậy cả.
cũng chỉ là nghiên cứu về số má thôi.
chúc tất cả mọi người cùng vui vẻ.
cùng nhau có nụ cười vui vẻ.
@tiengketlatiengchet. 12/12/2020.

. À mình bàn với các bạn một tí nữa nhé.
các bạn cứ mạnh dạn thử liều một lần xem sao nhé.
mỗi ngày đều có 5 càng 3D.
.số càng 3D Và số dàn 2D. Có thay đổi từng ngày. không phải là số cố định nhé.
nếu ghép với 52s.
chỉ 260 số 3D. Khung 3 ngày.
vào tiền : x1k _ x1k _ x2k .
hết vốn của 3 ngày chỉ có = 1 triệu.
làm liều 1 phen xem sao các bạn.
có thể có khung 4 ngày. Cũng đừng chửi mình nhé.
vì mình cũng không muốn nó gãy.
:$ :+
Anh có thể chia sẻ pp bắt 6 tổng và 6 chạm giúp em đuoc không ạ?

Làm ơn giúp thì giúp cho trót . Chia sẻ mà k lên dan số cho mn tham khảo .
Trước khi nói nên xem lại câu nói đúng chưa. Phát ngôn vồ vẩn. Ấy chia sẻ từ lúc 8:07 phút còn ông bình luận lúc 10 giờ

Bác MB đã cao tuổi cho nên viết đc như này là ok lắm rồi. Có lẽ Bác chưa sắp xếp để đưa dàn lên đc. Ng anh em cứ bình tĩnh
Cao tuổi gì mà cao. A ấy chia sẻ rõ mà. Bạn ấy ko đọc hết phát ngôn bừa bãi

Bác MB đã cao tuổi cho nên viết đc như này là ok lắm rồi. Có lẽ Bác chưa sắp xếp để đưa dàn lên đc. Ng anh em cứ bình tĩnh
Vui lắm. Rất cảm ơn các bạn.
Bạn @duyben92 .bạn @MINHHAU86 .bạn @pamabach83 . Mình có chốt số và có nói rõ pp chơi. Hàng ngày ở trong phòng bắt chốt tập đoàn . đó các bạn nhé .
Bạn kích vào chỗ phòng bắt chốt tập đoàn. Có chứ rất to. Ở gần ngay trên cùng của diễn đàn giảimasohoc.
Chỗ nó nháy nháy. Xanh, đỏ, tím, vàng. Đó. Hôm nào mình chốt sớm. Thì bài ở trên. Chốt muộn thì ở sau người chốt trước.
Có kèm theo ảnh như này mà.

Đính kèm

cho cháu hỏi chút ạ ,6 chạm 1 tháng bác bắt trung bình thì gãy bnhiu ngày ạ ,cháu đang tính dàn ổn theo kiểu chảo 3 tay rồi lại quay đầu,bác cho cháu tham khảo với ạ
Bạn @BONGDAICA . Cảm ơn các bạn. Chúng ta đều cùng hội và cùng thuyền.
Chúng ta cùng đàm - Luận.
:+ :$<3.
Bộ môn này không có ai dám nói là tài với giỏi. Chúng ta là bạn.
Không ai biết ai.
Bởi vậy mình cứ mạnh dạn đàm luận với bạn. Chơi 6 chạm rất nguy hiểm đến kinh tế. 6 chạm = 85s.
Chão cũng chết + không chão cũng chết. Về mặt lý thuyết là vậy.
Đến khi vào thực tế mới thấy khổ đau..
.à mình quên chưa trả lời bạn. Những pp cũ thì có tháng gãy 3 ngày. Còn mình mới thử nghiệm pp mới này. Thì 27 ngày qua đã bị gãy 1 ngày rồi. Còn mấy ngày nữa. Không biết ra sao nữa. 6 chạm thì hàng ngày Mình đều đăng lên mà.
còn tổng của mình thì chưa ổn.

Sửa lần cuối:
Không ai biết ai.
Bởi vậy mình cứ mạnh dạn đàm luận với bạn. Chơi 6 chạm rất nguy hiểm đến kinh tế. 6 chạm = 85s.
.à mình quên chưa trả lời bạn. Những pp cũ thì có tháng gãy 3 ngày. Còn mình mới thử nghiệm pp mới này. Thì 27 ngày qua đã bị gãy 1 ngày rồi. Còn mấy ngày nữa. Không biết ra sao nữa. 6 chạm thì hàng ngày Mình đều đăng lên mà.
Cảm ơn bác .chúc bác cùng ae cuối tuần rr ạ

Không ai biết ai.
Bác bắt 6 cham ở đâu ạ. 6 cham bỏ kép vẫn ổn ạ .nhiều số nhưnh an toàn

.. Mục đích chính của mình là cùng nhau có nụ cười.
dày vò nghiên cứu . Khảo sát trong 26 ngày qua. Nay mình quyết định đưa lên đây. Dàn đề giải đặc biệt.Mb - có giao động từ 48 số, đến 52 số. Hàng ngày ở trong phòng bắt chốt tập đoàn.
qua kinh nghiệm thì mình thấy không nên : bớt , bỏ số.
nhiều ngày cũng chỉ vì bớt, bỏ số. Giảm ít được khoảng 10 số. Đã hỏng cả dàn đề.
bởi vậy mình có ý kiến giữ nguyên :
6 chạm ghép với 6 tổng. Sẽ được 52 số. Có thừa tý - còn hơn thiếu _ Hôm nào tổng, chạm trùng số nhau. Thì dàn đề ấy có : 48 số. Mình mới kiểm tra :Trong 26 ngày qua dàn đề 2D này ăn được 20 ngày / 26 ngày. Gãy 6 ngày.
Tỷ lệ gãy 1 ngày và hôm sau lại ăn luôn. Hôm nay đưa lên.
chưa biết nó sẽ ra sao nữa. :$ :$:$.
vậy các bạn cùng mình xem thử những ngày tiếp theo nhé.
pp này mình chắc là vào đều tiền hàng ngày và không chão.
sẽ có nụ cười vui vẻ .
. Nếu số má. Không được như mình nói. Các bạn chỉ việc lờ đi. Không theo dõi. Vì không ai muốn vậy cả.
cũng chỉ là nghiên cứu về số má thôi.
chúc tất cả mọi người cùng vui vẻ.
cùng nhau có nụ cười vui vẻ.
@tiengketlatiengchet. 12/12/2020.

. À mình bàn với các bạn một tí nữa nhé.
các bạn cứ mạnh dạn thử liều một lần xem sao nhé.
mỗi ngày đều có 5 càng 3D.
.số càng 3D Và số dàn 2D. Có thay đổi từng ngày. không phải là số cố định nhé.
nếu ghép với 52s.
chỉ 260 số 3D. Khung 3 ngày.
vào tiền : x1k _ x1k _ x2k .
hết vốn của 3 ngày chỉ có = 1 triệu.
làm liều 1 phen xem sao các bạn.
có thể có khung 4 ngày. Cũng đừng chửi mình nhé.
vì mình cũng không muốn nó gãy.
:$ :+
a nghiên cứu đưa lên cho ae tham khảo là tuyệt vời rồi

Bác nói mỗi ngày khác nhau . Bác không cho biết cách bắt chạm hàng ngày. Còn bác nói kết quả khác nhau như ngày hôm qua 12/12 nói là tỉ lệ 26 ngày gãy 6 ngày . Còn sáng nay bác nói là 27 qua chỉ gãy 1 ngày .
Bác chỉ ra cách bắt 6 chạm 6 tổng hàng ngày chứ kiểu mỗi ngày bác nói khác nhau , người ta kiểm chứng được mới đi theo bác . Còn chuyện bác chốt số trên bát chốt tập đoàn thì gọi là may rủi . Ai chơi cũng được hết.
Bác phải chia sẻ cách bắt chạm và tổng hàng ngày.View attachment 81369View attachment 81370
Thực sự tôi thấy rất phiền não. Này này! Bạn @0570hung . Bạn nên đọc rõ câu hỏi của bạn @BONGDAICA .
Bạn ấy hỏi thì tôi trả lời bạn ấy.
Bạn ấy ý muốn chơi 6 chạm. =84 số.
Thì tôi trả lời 6 chạm thôi. Chứ tôi có nói dàn đề 2D của tôi đâu.
Mà bạn nên giành thời gian vào công việc của bạn và còn nhiều thời gian thì giành cho gia đình và người thân yêu.

Bạn đọc bài nói phét của tôi làm gì. Cho chật hẹp đầu óc.
Cảm ơn bạn @0570hung .đã rời xa tôi. :$ :+:mad::mad::mad:.
1234567890

Bác bắt 6 cham ở đâu ạ. 6 cham bỏ kép vẫn ổn ạ .nhiều số nhưnh an toàn
6 chạm hàng ngày Mình đều có đưa lên trong chốt số. Trong bắt chốt tập đoàn. Có chốt rõ ràng. Và có kèm theo ảnh như thế này bạn ơi.

Đính kèm

Bác nói mỗi ngày khác nhau . Bác không cho biết cách bắt chạm hàng ngày. Còn bác nói kết quả khác nhau như ngày hôm qua 12/12 nói là tỉ lệ 26 ngày gãy 6 ngày . Còn sáng nay bác nói là 27 qua chỉ gãy 1 ngày .
Bác chỉ ra cách bắt 6 chạm 6 tổng hàng ngày chứ kiểu mỗi ngày bác nói khác nhau , người ta kiểm chứng được mới đi theo bác . Còn chuyện bác chốt số trên bát chốt tập đoàn thì gọi là may rủi . Ai chơi cũng được hết.
Bác phải chia sẻ cách bắt chạm và tổng hàng ngày.View attachment 81369View attachment 81370
Bạn @0570hung ơi tôi nhờ bạn xoá giúp bọn tôi những bài hát của bạn hết đi hộ bọn tôi với nhé.
Để tôi giảm tai nạn.
Tôi cảm ơn bạn Ạ....

a nghiên cứu đưa lên cho ae tham khảo là tuyệt vời rồi
Ý của anh là đưa lên như vậy. Cụ thể hàng ngày. Để mn theo dõi.
Nếu kết quả sau một thời gian. Xét thấy khả quan, khả dụng.
Thì bọn mình sẽ bàn tiếp.
Chứ mình có bắt ai giống mình đâu. Đúng vậy không bạn.

tôi chụp luôn màn hình cho ông xem đấy. Xem đi.
Mình cảm ơn bạn @hoi870 .
Nhiều bạn mới vào rất giống như mình hồi trước thôi. Chúng ta đều là những người khổ với nhau. Hãy chỉ giúp họ với. Chúng ta cùng nhau theo dõi pp này.
Nếu 1 thời gian ngắn ngủi sau. Có khả quan. Khả dụng. Thì cùng nhau bàn luận tiếp. Mà thấy giở quá thì thôi có sao đâu. Bạn @hoi870 nhỉ