Thảo luận - Dàn đề 64 số 1 tuần 90% ăn 3 lần trở lên , các cao thủ chủ tịch cho e xin cách đi tiền và lởi khuyên . e cảm ơn | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Dàn đề 64 số 1 tuần 90% ăn 3 lần trở lên , các cao thủ chủ tịch cho e xin cách đi tiền và lởi khuyên . e cảm ơn

xin phép ad duyệt ạ
em chơi cầu dàn 64so 4 chạm cả tuần

cá nhân bạn theo 1 chủ tịch ấy bạn - mình tháng trước chọn random theo các chủ tịch dàn 64s cũng dương ra 4-5 củ - tiền vào 10k /1 dàn
thường thì chủ tịch nào toạch 2 ngày liên tiếp mình sẽ theo chủ tịch đó ở ngày tiếp theo, theo trong 3 ngày đến lúc ăn thì thôi vào tiền 1-3-7

cá nhân bạn theo 1 chủ tịch ấy bạn - mình tháng trước chọn random theo các chủ tịch dàn 64s cũng dương ra 4-5 củ - tiền vào 10k /1 dàn
thường thì chủ tịch nào toạch 2 ngày liên tiếp mình sẽ theo chủ tịch đó ở ngày tiếp theo, theo trong 3 ngày đến lúc ăn thì thôi vào tiền 1-3-7
mình cũng muốn có con đường riêng , cung muốn theo nhưng sợ vào dây den của ct

xin phép ad duyệt ạ
em chơi cầu dàn 64so 4 chạm cả tuần
bạn chơi 4 chạm cả tuần. nhưng 4 chạm đó bạn xem trong 52 tuần nó có bị gãy quá 3 ngày trong một tuần ko. chứ 4 chạm ăn một tuần 3-4 lần thật nhưng lại ko phải vào khung mình đánh thì vẫn bị đen thành ra bị thua mình lại hoang mang. còn cách vào khung 64 số 3 tay thì đi tỉ lệ. 1.3.10..mình chỉ có thể nói được như vậy

bạn chơi 4 chạm cả tuần. nhưng 4 chạm đó bạn xem trong 52 tuần nó có bị gãy quá 3 ngày trong một tuần ko. chứ 4 chạm ăn một tuần 3-4 lần thật nhưng lại ko phải vào khung mình đánh thì vẫn bị đen thành ra bị thua mình lại hoang mang. còn cách vào khung 64 số 3 tay thì đi tỉ lệ. 1.3.10..mình chỉ có thể nói được như vậy
cảm ơn, câu thi nhiều , cao thu , chủ tich cung nhiều ko cái j la mai mãi , có gãy co thông co tuần ăn thông cả tuần có tuần ăn 3-4 ngày nên mìn mới xin ý kiên s

Chơi dàn 64s thì đi 1 tháng đều tiền đi xem có lãi k đã rồi tháng sau tính xem chão thế nào

Mình a hay chơi lô dàn lên lâu lắm

Chơi dàn đề phải đi 1 tháng đừng đi 1 2 ngày lại bỏ

Tìm ct đang dây đỏ về dàn rồi lót nhẹ ttđ nữa là ok