Thảo luận - Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vậy là thành giàn 88 số ghếp 6 càng nữa thì rq giàn 3 càng 522 số
Như phương pháp này thì chuyên 3 cành thôi bác nhi
88 số bác loại hàng ngày thêm 2 3 con đi thôi là đẹp đúng rồi chuyên 3c thôi và khi gãy 2 tay liên tục bác có thể gấp tuỳ lực của bác đảm bảo k thể chết đc chỉ có từ hoà tiền tới ăn ra thôi bác cứ test mà xem vui vui ăn 2 hôm bác luỹ kế đập lãi mẹ n vào thì e nói vs bác chứ cuối tháng chỉ có dương k thể âm đc 👍

Như phương pháp này thì chuyên 3 cành thôi bác nhi
Bác cứ chuẩn bị 1 số vốn nhất định ví dụ bác đi từ 1đ thì bác cbi sẵn vốn cho 2 tới 3 lần gấp tuỳ bác để cái kèo này chết 3 tay liên tục cũng hiếm lắm mà tay đầu gãy tay 2 k gấp nhé tay thứ 2 gãy tay 3 mới đc gấp lên cứ thế mà đi 👍👍👍👍

Bác cứ chuẩn bị 1 số vốn nhất định ví dụ bác đi từ 1đ thì bác cbi sẵn vốn cho 2 tới 3 lần gấp tuỳ bác để cái kèo này chết 3 tay liên tục cũng hiếm lắm mà tay đầu gãy tay 2 k gấp nhé tay thứ 2 gãy tay 3 mới đc gấp lên cứ thế mà đi 👍👍👍👍

Đính kèm

• 720.5 KB Lượt xem: 127
  • 704.8 KB Lượt xem: 122
Ty lệ ăn cũng khá cao ... có khung lâu nhât là ngày 6 mơi ra

Ảnh t2 dòng t4 bác bịp e 4 5 ngày thế kia à :)))

Đâu bác oi... chỗ ấy em ko đanh dâu. Chỗ nay mới bị gãy 5 ngày .. ngày thứ 6 mới ăn
Đâu bác oi... chỗ ấy em ko đanh dâu. Chỗ nay mới bị gãy 5 ngày .. ngày thứ 6 mới ăn
Phương pháp bác chia sẻ cũng hay
Giàn 64 số đánh 10k/số = 640k ăn lãi 350k
Giàm 3 càng 520 số đánh 1k = 520 lãi 452k
Vốn 3 càng sẽ nhẹ hơn và lại lãi nhiều hơn gian 64 số

À à :)) đấy nác test bác thấy đen lắm là ngày t6 thì mình đã biết thế cbi vốn cho n hợp lý thôi là đc ăn thông liên tục thì tội gì mà k gấp lấy 1 2 tay kiểu gồng lãi 😂 n bù ngay ấy mà vì tiền đánh va tiền thưởng n xấp xỉ nhau tính ra cũng chẳng đáng là bao đâu 👍 kiểu này đánh ăn theo ngày chốt lãi cuối tháng bao ngon

Phương pháp bác chia sẻ cũng hay
Giàn 64 số đánh 10k/số = 640k ăn lãi 350k
Giàm 3 càng 520 số đánh 1k = 520 lãi 452k
Vốn 3 càng sẽ nhẹ hơn và lại lãi nhiều hơn gian 64 số
Chủ yếu e giam 3c vào để giảm tiền đánh mà 😂 còn dàn 64s đánh cũng ok nhưng nếu đánh đề k nên giam cố định 4 chạm kiểu vậy đề e k thích dàn 64s đâu e hay đánh dàn có 30s thôi bác soi xem cứ hết 1 tuần kết quả ra rồi nhé bác soi đuôi giải đb của thứ 5,6,7 bác lấy làm tổng đánh cho tuần tiếp theo 👍 khều khều hay cực

Chủ yếu e giam 3c vào để giảm tiền đánh mà 😂 còn dàn 64s đánh cũng ok nhưng nếu đánh đề k nên giam cố định 4 chạm kiểu vậy đề e k thích dàn 64s đâu e hay đánh dàn có 30s thôi bác soi xem cứ hết 1 tuần kết quả ra rồi nhé bác soi đuôi giải đb của thứ 5,6,7 bác lấy làm tổng đánh cho tuần tiếp theo 👍 khều khều hay cực
Vốn nhẹ nhàng cũng phải có từ 5 táy hoạc căng hơn chut là 7 tay ba s nhi.
Tỷ lê: 1k - 2k - 5k - 10k - 20k - 50k - 100k - 300k
Đưng khung là ăn và có lãi bác nhi

Theo e ấy bác nên gấp làm 3 tay thôi tay thứ 2 gãy mới bắt đầu gấp cứ cho là 500 đi ví dụ
Gãy 1 : 500
Gãy 2:500
Gãy 3:1000
Tay thứ 3 gãy thì bác quay mẹ n đầu về vì tới tay t6 mới ra thì bác cbi tinh thần gồng lãi tầm 3 tay vào cho e vì gãy thông tới ngày t6 mới ra thì đảm bảo phải ăn thông ít 4 tới 5 hôm tiếp theo 😂

Theo e ấy bác nên gấp làm 3 tay thôi tay thứ 2 gãy mới bắt đầu gấp cứ cho là 500 đi ví dụ
Gãy 1 : 500
Gãy 2:500
Gãy 3:1000
Tay thứ 3 gãy thì bác quay mẹ n đầu về vì tới tay t6 mới ra thì bác cbi tinh thần gồng lãi tầm 3 tay vào cho e vì gãy thông tới ngày t6 mới ra thì đảm bảo phải ăn thông ít 4 tới 5 hôm tiếp theo 😂
Cũng hợp lý bác ak! Quang trọng nhất vẫm là vốn vả cách chơi có kỉ luật. Trước e chơi nuôi tổng chẵn hoặc lẻ 50 số vào đúng đợt thông chẵn 18 ngày ... căng đét bác ạ. Mất bao nhiê tiền vì cư gấp ... gấp

Còn như bác viết ra kia vốn bác to thì bác lỗ thế đéo nào đc vs cái cầu này :))))

Cũng hợp lý bác ak! Quang trọng nhất vẫm là vốn vả cách chơi có kỉ luật. Trước e chơi nuôi tổng chẵn hoặc lẻ 50 số vào đúng đợt thông chẵn 18 ngày ... căng đét bác ạ. Mất bao nhiê tiền vì cư gấp ... gấp
Bác phải nhớ cho e 1 điều là ntn trong lúc thua thông thì càng phải tỉnh cực kỳ kỉ luật vào theo bài mình vạch sẵn mà đi gấp vẫn gấp nhưng gấp nhẹ thôi rồi quay đầu thà hồi vốn lâu lâu tí có nghĩa là vẫn thắng mình chơi để thắng mà lãi 100n cũng là thắng 🤟 k đc 2 bát bún hải sản à 😂 ai cho ?

N1 500 lãi 472
N2 500k 472
N3 1tr lãi 972
Nếu N1 va N2 thua thì đánh N3 ăn cũng tính là hoà bác ạ. Nên phải theo tỷ lệ 1k-2k-5k thi mơi tính lả có lãi chút

Mà đcu bn lâu mới có quả gãy thông tới tay t6 thế kia thì bác cbi vốn đủ lực để gấp thì bác vẫn k thể chết đc 🤔

N1 500 lãi 472
N2 500k 472
N3 1tr lãi 972
Nếu N1 va N2 thua thì đánh N3 ăn cũng tính là hoà bác ạ. Nên phải theo tỷ lệ 1k-2k-5k thi mơi tính lả có lãi chút
Thì đấy bác tính mà xem tại e tính lâu r e lừoi tính lại châm ngôn của e chơi trò này là lãi có 1n cũng vẫn là mình thắng 👍 rủi ro xuống mức thấp nhất mình có thể chịu đc thì lo gì k có tiền cuối tháng hả bác 😂

Bác nào thích theo e e chia sẻ dàn 64 số cùng vs 3c đánh quanh năm các bác chỉ việc vào tiền cho nó hợp lý thôi là đc.
4 chạm 1,3,6,9 k loại gì cả đánh nguyên si 4 chạm này
Còn 3c các bác cứ ghép tâm 0,1,3,6,8,9 cho e vào dàn 64 số kia tuần ít nhất cũng húp full 2 hôm có tuần ăn đủ cả tuần k phải nghĩ 😂😂😂😂
Bác cho tỷ lệ đi tiền e tk chút dc ko ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.