Thảo luận - Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thì đấy bác tính mà xem tại e tính lâu r e lừoi tính lại châm ngôn của e chơi trò này là lãi có 1n cũng vẫn là mình thắng 👍 rủi ro xuống mức thấp nhất mình có thể chịu đc thì lo gì k có tiền cuối tháng hả bác 😂
Nay vân ăn chạm 8 nhưng mất càng. Nên e thấy nên bắt càng thay đổi tuỳ từng hôm bác nhi hay vân chơi cố định 6 càng

Chủ yếu e giam 3c vào để giảm tiền đánh mà 😂 còn dàn 64s đánh cũng ok nhưng nếu đánh đề k nên giam cố định 4 chạm kiểu vậy đề e k thích dàn 64s đâu e hay đánh dàn có 30s thôi bác soi xem cứ hết 1 tuần kết quả ra rồi nhé bác soi đuôi giải đb của thứ 5,6,7 bác lấy làm tổng đánh cho tuần tiếp theo 👍 khều khều hay cực
Dàn 30s cao thủ đi tiền thế nào vậy

Nay vân ăn chạm 8 nhưng mất càng. Nên e thấy nên bắt càng thay đổi tuỳ từng hôm bác nhi hay vân chơi cố định 6 càng
Đừng nhìn vào hàng ngày bác nhìn tổng thể ấy n sẽ có hôm nhảy cầu mà hnay mình mất mai n lại mã hồi cái giai đoạn n trung bình rơi vào tầm 3 4 ngày cơ mà mới 1 ngày bác đã lo rồi 😂

Dàn 30s cao thủ đi tiền thế nào vậy
Dàn 30s e đánh chơi chơi thôi vốn bác ổn thì bác xem là bác gồng đc bn ngày còn 30s thì bác cứ đi đều tiền 2 ngày đầu cho e còn 5 ngày tiếp theo bác vào ntn n có lãi là đc ví dụ 1-1-5-10-20-45-100 chẳng hạn e đánh chơi chơi nên là e cứ x2 lên 😂 nhưng 2 ngày đầu là k gấp gì cả

Mình chơi dàn 1,3,6,9 cố định vốn mình có 1m đến 2m thì mình cứ đi đều tiền hay chão thế nào cho hợp lý, xin ý kiến cao thủ đã có kinh nghiệm chơi dàn này, mình đang tìm pp chơi nào đỡ đau đầu chậm mà chắc ạh

Bác nào thích theo e e chia sẻ dàn 64 số cùng vs 3c đánh quanh năm các bác chỉ việc vào tiền cho nó hợp lý thôi là đc.
4 chạm 1,3,6,9 k loại gì cả đánh nguyên si 4 chạm này
Còn 3c các bác cứ ghép tâm 0,1,3,6,8,9 cho e vào dàn 64 số kia tuần ít nhất cũng húp full 2 hôm có tuần ăn đủ cả tuần k phải nghĩ 😂😂😂😂
Tuần nào cũng đánh chạm 1 3 6 9 hết ah

Bác chịu khó kéo đọc cmt trong pick có kèo ngon hơn đấy mà tỉ lệ ăn trong tuần cao lắm cbi vốn ổn áp là ok còn đánh 3c vốn 2m thì căng lắm bác k xoay đủ đc vòng

😂😂😂😂 e bảo rồi cái kèo này e đánh lâu năm rồi đường dài bao bất tử
Bác thử test quả này xem nhé có hốt k chạm 0,1,3,6,8,9 ghép vs càng cũng 0,1,3,6,8,9 xem nó có như cầu thăng long k :)))
là đoạn này phải k bạn?

là đoạn này phải k bạn?
Đúng r bác cầu gãy dài nhất là ngày t6 mới ra còn lại cùng lắm là 3 4 hôm thôi còn lại n ăn đều lắm mình cbi vốn ổn áp là ok cứ thế mà chạy thôi

A
Nếu muốn ăn ngày 500k vốn ít cũng phải 40 triệu mới chơi dc dàn nầy
À đấy là bác cứ gấp đúng k thế thì tiền núi à vào tiền ntn để n gãy thông 3 4 tay thì tay 5 6 n hồi vốn thôi đã chứ cứ gấp thế thì chết ngay 😂

Vâng bác. Chốt khoang 85 số ghép 6 càng ra 3d khoảng 520 số. Chơi cố định và nâng vốn theo số vốn kìn có khẳng định là ăn chăc luôn

Vâng bác. Chốt khoang 85 số ghép 6 càng ra 3d khoảng 520 số. Chơi cố định và nâng vốn theo số vốn kìn có khẳng định là ăn chăc luôn
Thì mình thi thoảng mạo hiểm tí cho game n khó khó cũng đc mà e toàn thế 😂

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.