Thảo luận - Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vốn 50tr là cũng khá ok đấy cái kèo bác xem là kèo trước e đánh thôi giờ e đánh kèo 0,1,3,6,8,9 ghép càng 0,1,3,6,8,9 ( + thêm 4 kép 22,44,55,77) là đc 528s ngày bác loại thêm 2 3 con đề đi là ghép dàn đánh 3d (tuyệt đối k bỏ kép nhé ). 86s+6 càng mà diễn thôi 😂 bác cứ soi xem cầu dàu nhất n gãy là tầm bn hôm cbi số vốn vs vào tiền hợp lý là đc chỉ gấp để hồi vốn thôi nhé chứ đừng có gấp liên tục để lãi chết đấy.

Vốn 50tr là cũng khá ok đấy cái kèo bác xem là kèo trước e đánh thôi giờ e đánh kèo 0,1,3,6,8,9 ghép càng 0,1,3,6,8,9 ( + thêm 4 kép 22,44,55,77) là đc 528s ngày bác loại thêm 2 3 con đề đi là ghép dàn đánh 3d (tuyệt đối k bỏ kép nhé ). 86s+6 càng mà diễn thôi 😂 bác cứ soi xem cầu dàu nhất n gãy là tầm bn hôm cbi số vốn vs vào tiền hợp lý là đc chỉ gấp để hồi vốn thôi nhé chứ đừng có gấp liên tục để lãi chết đấy.
Dạ e cảlmown bác, e chỉ đánh 3d ko đámh 2d đc ko bác

Bác mà đánh 2d e cho bác cái kèo này khều ổn áp lắm cứ t567cn kq ra rồi bác lấy đơn vị của 3 ngày đấy làm tổng đề đánh cho tuần kế tiếp. Tầm 40s thôi trong tuần kiểu gì cũng ăn 1 2 hôm có tuần n thông tới 5 hôm đấy vào tiền hợp lý vs kỉ luật vào chậm mà chắc thì đảm bảo cuối tháng có tiền

Tổng 4 ngày đấy nếu n trùng thì bác lấy thêm cả bóng của n vào thành 4 tổng là đc cứ ăn là bác nghỉ cho n thoáng đầu chão trong 1 tuần thì bác cứ rình kiểu 2 ngày đầu tuần đi đều tiền thôi ngày thứ 3 mới chão lên cho n chắc cú

Tổng 4 ngày đấy nếu n trùng thì bác lấy thêm cả bóng của n vào thành 4 tổng là đc cứ ăn là bác nghỉ cho n thoáng đầu chão trong 1 tuần thì bác cứ rình kiểu 2 ngày đầu tuần đi đều tiền thôi ngày thứ 3 mới chão lên cho n chắc cú
Cảm ơn bác chia sẻ kn ạ, rất cảm
Ơn bác để e nghiên cứu ạ

Cảm ơn bác chia sẻ kn ạ, rất cảm
Ơn bác để e nghiên cứu ạ
Ngày t3 mà vẫn gãy thì bác đi đều tiền của lần gấp đấy thôi cố gắng để hoà tiền hoặc lỗ thấp nhất có thể sang tuần làm lại đừng cay bạc xổ số ngày nào n chẳng quay còn tiền mình cay bạc là mất trong phút mốt thôi chúc bác may mắn

Ngày t3 mà vẫn gãy thì bác đi đều tiền của lần gấp đấy thôi cố gắng để hoà tiền hoặc lỗ thấp nhất có thể sang tuần làm lại đừng cay bạc xổ số ngày nào n chẳng quay còn tiền mình cay bạc là mất trong phút mốt thôi chúc bác may mắn
Dan 49s 380 tuan moi gay 2 tuan va dan 3d 512s 380 tuan moi vuot 2 tuan 8 ngay con ko gay tu 2016 den nay co ae nao nhieu von chiu dc ko

Gap
Vốn 50tr là cũng khá ok đấy cái kèo bác xem là kèo trước e đánh thôi giờ e đánh kèo 0,1,3,6,8,9 ghép càng 0,1,3,6,8,9 ( + thêm 4 kép 22,44,55,77) là đc 528s ngày bác loại thêm 2 3 con đề đi là ghép dàn đánh 3d (tuyệt đối k bỏ kép nhé ). 86s+6 càng mà diễn thôi 😂 bác cứ soi xem cầu dàu nhất n gãy là tầm bn hôm cbi số vốn vs vào tiền hợp lý là đc chỉ gấp để hồi vốn thôi nhé chứ đừng có gấp liên tục để lãi chết đấGấp thếp để hồi v
2 ngay gay roi hy vong moi ngay mai thoi
Gấp lên là chết tốt nhất an toàn đi đều tiền thôi

2 ngay gay roi hy vong moi ngay mai thoi
Bác đánh kiểu gì thế ? Kèo tổng đơn vị 4 ngày thứ 5,6,7,cn e ăn này kèo 01,3,6,8,9 ghép càng 0,1,3,6,8,9 e ăn này cùng vào ngày thứ 2 đầu tuần luôn mà 😳

Dan 49s 380 tuan moi gay 2 tuan va dan 3d 512s 380 tuan moi vuot 2 tuan 8 ngay con ko gay tu 2016 den nay co ae nao nhieu von chiu dc ko
Của e là dàn đề 40s vs càng là tầm 516-520s thôi bác ạ và n chạy thông lâu lắm rồi e còn chẳng nhớ nữa tại n ăn đều quá chủ yếu mình quản lý vốn cho n lãi hoặc đen lắm thì lỗ thấp nhất có thể thôi 😂 chứ để chết thì k chết đc tại mấy bác kia chắc đang xa bờ muốn nhanh nên toàn dồn vào cữ 3 vs 5 ngày phang căng

Gap

Gấp lên là chết tốt nhất an toàn đi đều tiền thôi
Chuẩn rồi bác có gấp là gấp nhẹ để n hồi vốn hoặc lỗ ít thôi mấy bác cứ húng phi vào thế thì chết vì trước khi n ra các bác ấy hết mẹ n vốn rồi còn đâu 🤦‍♂️

Cẩu cứ bệt thông chạm như này thi đôi khi ăn thông bác nhi. Em phân vân mỗi cái càng. Vì 6/10 càng thi vẫn có tỉ lê chết là 40 %

Cẩu cứ bệt thông chạm như này thi đôi khi ăn thông bác nhi. Em phân vân mỗi cái càng. Vì 6/10 càng thi vẫn có tỉ lê chết là 40 %
Thì n khó thực sự mà 😂 bác bắt buộc phải chọn 1 trong 2 giảm số chạm hoặc tăng số càng thì n đều như nhau. Muốn nhẹ đầu nhất là khi n gãy mà bác gấp thì bác k quay về ban đầu vội mà để n ăn làm 2 tay rồi mới quay về sẽ đỡ nhất thôi. Vì kiểu này thứ cần duy nhất là lỳ đòn mà như bác thấy n k thể chết đc nhưng n cần có thời gian ăn nhau về cữ bác đề ra ví dụ 1 tháng bác đặt ra là đc bn lãi rồi tháng tiếp theo lấy tiền lãi đập vào ròng tiếp thì càng về các tháng sau số tiền lãi bác đc n càng nhiều

Ví dụ bác luỹ kế đc tới tháng thứ 3 4 rồi thì lúc đấy bác mới kết quả n đẹp đc chứ k nhìn đc vào theo ngày đâu nếu thế thì tốt nhất bác nên đánh btl hoặc btđ 😂

e tính hộ cho bác ntn bác nhẹ đầu luôn nhé tốt nhất đi đều tiền cả tháng n mà gãy chục hôm trong tháng thì bác vẫn ăn ra đc gần 4tr vốn to thì bác đi thành 5 10đ tuỳ bác ok nhất k phải mạo hiểm gì có gãy cả nửa tháng thì chỉ mất ít thôi 👍

Dan nay ma gay khoang 5 tay lien la kho go lam day
Như này cho bác dễ hiểu luôn nhé 1 là đi đều tiền hết tháng thì có tháng ăn ít ăn nhiều có tháng hoà cụ thể là k lỗ đc. Còn k thì bác phải chơi bài ntn đi đều tiền 3 tay nếu gãy bắt đầu tay t4 bác gấp lên cho e tại giờ ngồi phân tích lại cho các bác hiểu n lâu lắm vs cả kiểu này chơi k khác gì kiểu dàn 64s ăn tổng lãi cuối tháng ấy mà n sẽ hơn va cả đường dài n ok hơn.

Dan nay co danh luon ca de ko hay chi danh moi 3c vay ban
Đề thì có 4 chạm thôi bác ạ mà khó bác cứ lấy đơn vị của tuần trước của các ngày t5,6,7,cn làm tổng đánh cho tuần kế tiếp là đc k bác lấy cả tuần cũng ok dính 1 2 ngày nghỉ tuần sau đánh tiếp thì ổn áp lắm đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.