Thảo luận - Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Dàn đề 64 số bất tử vs 3c đánh quanh năm ngày tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quên nữa chuẩn phải là như này chạm 0,1,3,6,8,9 ( + 4 kép 22,44,55,77) e k bh bỏ kép. Hàng ngày 4 chạm va kép kia bác loại 3 tới 5 con đi thì e nói thật n dài vcl dài luôn đấy
Nếu ghép 6 chạm thì nhiều số quá bác

Như này cho bác dễ hiểu luôn nhé 1 là đi đều tiền hết tháng thì có tháng ăn ít ăn nhiều có tháng hoà cụ thể là k lỗ đc. Còn k thì bác phải chơi bài ntn đi đều tiền 3 tay nếu gãy bắt đầu tay t4 bác gấp lên cho e tại giờ ngồi phân tích lại cho các bác hiểu n lâu lắm vs cả kiểu này chơi k khác gì kiểu dàn 64s ăn tổng lãi cuối tháng ấy mà n sẽ hơn va cả đường dài n ok hơn.
Nay có chút lãi nhẹ

Tuan nay chua thay j
Dàn 3d: chạm 0,1,3,6,8,9 ghép càng 0,1,3,6,8,9
( + vs 4 kép 22,44,55,77) ngày chỉ cần loại thêm 1 2 con đề thôi cứ thế mà đánh.
Dàn 2d ( 4 tổng) : Tuần trước kết quả lấy con cuối cùng ( đơn vị) giải đb thứ 5,6,7,chủ nhật làm tổng đánh cho tuần kế tiếp.

Hnay vẫn mút biết ngay n đang gan càng 3,6 mà 😂😂😂
Cầu này chơi kiếm lương tháng dc quan trọng phải điều vốn tốt, bác chơi cầu này lâu chưa

Cầu này chơi kiếm lương tháng dc quan trọng phải điều vốn tốt, bác chơi cầu này lâu chưa
E chơi lâu lắm rồi phải 2 năm rồi :))) kèo này kèo phụ kiếm tiền tháng cafe bác ạ

Lâu lắm mới có đc quả đấy chứ k thì chỉ 2 3 tay là n hồi mà có đợt n thông tới cả tuần gần chục hôm thì sao 😂
Bạn đi tiền ntn cho ae tk chút

Vốn 50tr là cũng khá ok đấy cái kèo bác xem là kèo trước e đánh thôi giờ e đánh kèo 0,1,3,6,8,9 ghép càng 0,1,3,6,8,9 ( + thêm 4 kép 22,44,55,77) là đc 528s ngày bác loại thêm 2 3 con đề đi là ghép dàn đánh 3d (tuyệt đối k bỏ kép nhé ). 86s+6 càng mà diễn thôi 😂 bác cứ soi xem cầu dàu nhất n gãy là tầm bn hôm cbi số vốn vs vào tiền hợp lý là đc chỉ gấp để hồi vốn thôi nhé chứ đừng có gấp liên tục để lãi chết đấy.
Em thi thoảng chọn đổi càng bác ak. Như dap gần đây e thaya bệt càng 3,8 nên bớt bỏ đi a ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.