Cầu MB - Dàn đề 64s ,=4cham , ngày kiếm 300k | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đề 64s ,=4cham , ngày kiếm 300k

E xin ? chào ACE trên diễn đàn GMSH nhé , để thực hiện kế hoạch kiếm lãi 1m,/ trên số vốn 1m e rất cần ACe ủng hộ , cầu xin ACE đừng gạch đá là đc e xin cảm ơn , chúc toàn thể ACE trên diễn đàn GMSH rực rỡ sau 18h30 p chiều tối nay ,

Đính kèm

E xin ? chào ACE trên diễn đàn GMSH nhé , để thực hiện kế hoạch kiếm lãi 1m,/ trên số vốn 1m e rất cần ACe ủng hộ , cầu xin ACE đừng gạch đá là đc e xin cảm ơn , chúc toàn thể ACE trên diễn đàn GMSH rực rỡ sau 18h30 p chiều tối nay ,
Chạm 2.3.7.8 đẹp

Theo e nghĩ ntn, nhé , Ace chơi 2cham =36s x36k x30k =1080tien vốn , trúng 30k x 99 hoặc là 96=2888-1080=? Chắc chắn là ACe sẽ có lãi , quan trọng nhất là ACe không đc tham, tham mà bị cụt vốn rồi lại khổ thân , ACe tỉnh táo một chút nhé
Nhưng cái quan trọng hơn và là nhất, đó là bắt sao được 2 chạm chuẩn chơi hàng ngày ? Mong anh em chỉ giúp ạ !

Chuẩn luôn a ạ , cầu báo cho ngày Mai 18/8/2021 chạm cứng 2.3 lấy thêm bóng nữa là 7.8 , (4 chạm)=64s x10k =640k tiền gốc 10k x99 hoặc là 96k chúc ace tham khảo vui vẻ nhé
Cảm ơn bạn dã chia sẻ rất hợp với minh vốn nhỏ , chúc bạn sức khoẻ ,

Quan trọng bắt chuẩn chạm hay k
Hôm này miền bắc nếu như thực hiện kiếm 300k/ 1ngay thì mình đã đạt được , mình lại muốn 1m, lãi 1m ace ạ , nói trung là ngày đầu ra quân với mình hoà là ok roi

Đính kèm

Hôm này miền bắc nếu như thực hiện kiếm 300k/ 1ngay thì mình đã đạt được , mình lại muốn 1m, lãi 1m ace ạ , nói trung là ngày đầu ra quân với mình hoà là ok roi
Nay ăn chạm 4,9 đang bon
mai trùng cầu với g3 kia
hop li đó
tim càng thoi

Đính kèm