Cầu MB - Dàn đề 64s về bờ đón tết | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đề 64s về bờ đón tết

Nhắc nhở ae, đừng ăn già quá, tính từ hôm tôi chia sẻ ai tin tưởng tét cầu mà đi theo luôn thì cũng thông 6 tay rồi, nên dừng lại giữ lãi vì cầu thông 12 ngày rồi, chờ gãy sang đầu tháng lại đi tiếp, ae có thể không cần chão x3 khi cầu gãy rồi ăn lại, chỉ cần đi đều tiền vì theo như cách tính của tôi thì ae bỏ những hôm gãy không vào tiền thì ae chỉ chơi tầm 24/25 tay mà ăn được tầm 20/21 tay là có lãi rồi, chúc ae may mắn áp dụng cầu và cách vào tiền hiệu quả nhất có thể
Cảm ơn bạn thật lòng tâm huyết với a e đang xa bờ loạn số!

Cũng nên cẩn thận ae à, dà 64s nên ăn đủ chỉ tiêu tháng là nghỉ, như cầu này tháng trước có mạch 4day gãy thông, mà x3 thì chắc kb dạt đi đâu rồi :))

Cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ mình cũng đã tét rất kỹ rồi .300ngày trở lại đây bị mất 3 lần ×3 bị gãy thôi .nếu kiên trì và còn vốn thì vẫn ok đấy.tìm thêm phương pháp loại đít 1 đít hoặc 1 tổng cũng đc cho an toàn hơn

Như vậy lấy là lấy 3 số là 6 chạm chứ làm sáo được 8C hà bạn mình chưa hiếu lắm

Bạn chia sẻ rất thật lòng và là đúng điểm chết để đưa mọi người ra đảo, mình ghi nhận, nhưng bản thân mình thấy đây là một pp đi tương đối ổn định,bản thân lô đề cờ bạc là 50/50 giữa mất và được, ăn thua là ở chỗ tâm lý ai vững thì thắng, ai dao động thì thua, làm gì có những giấc mơ đẹp để sau một đêm ngủ dậy tt được nợ nần, chỉ có nợ thêm thôi, hơn thua ở chỗ ai nhịn được khi cầu gãy và vào tiền đúng tỉ lệ khi cầu chạy, mình chẳng mơ làm giàu từ lô đề nhưng vốn 10tr để đi dàn này mỗi tháng kiếm đồng lương công nhân 8/ hay 10tr là ok rồi, chứ 10tr mà mong nhân lên theo cấp số nhân thì nguy cơ mất nhiều lần 10tr, nhắc nhở luôn ae đang tham khảo và có đi theo dàn mình chia sẻ, chúc ae may mắn
Cám ơn bạn dã cs nhiệt tình

Nói như vậy thì các cao thủ top 1 và chủ tịch câu lạc bộ toàn ăn đề dàn 64s chứ dàn ít đếm trên đầu ngón tay. Theo pp này thì ăn thông mười mấy ngày rồi hôm nay lại húp 87. Người ae hơn cao thủ chủ tịch diễn đàn rồi đó
Tôi chỉ có một câu chúc bạn sức khỏe, may mắn, hạnh phúc

Hôm nay tôi mạo muội chia sẻ lại với ae diễn đàn một dàn đề cũng học hỏi được của một cao thủ khác và áp dụng rất ok, tôi nghĩ cao thủ đã chia sẻ sẽ không trách gi tôi khi đem tâm huyết của anh ra lan toả để nhiều ae tham khảo, cầu như sau :ae lấy kq đb mb hôm trước bỏ đi 2 chạm là 2 số đầu vào còn 8 chạm ghép vòng =dàn 64s chơi cho ngày hôm sau, trước khi vào tiền chờ cầu gãy chạy lại mới vào tiền, cứ đánh đến khi gãy thì nghỉ, cầu ăn lại một ngày thì lại đi tiền x3.ăn rồi lại bon bon 1,1,1 đều tiền, không cần chão, tôi ăn cầu này cả năm nay rồi, thấy rất ổn định
VD: 28087 thì cắt ghép ntn bạn hướng dẫn

VD: 28087 thì cắt ghép ntn bạn hướng dẫn
28087 bỏ 2,8 ,vậy trong dãy số từ 0 đến 9 chỉ còn 0,1,3,4,5,6,7,9 bạn vào ứng dụng tạo dàn ghép đầu 01345679 và đuôi 01345679 là sẽ được dàn 64s, hôm nay về 38 cầu gãy khi đã thông 12 ngày, bạn chờ hôm nào cầu ăn lại một ngày thì ngày thứ hai hãy vào tiền, chúc bạn may mắn

Cầu này đi khung 1-3-8 ổn hơn hay chết đợi ăn lại rồi vào ổn hơn thế chủ thớt

Hôm qua cầu gãy rồi mọi người hôm nay tự tin chơi

Cầu gãy 2 ngày liên tục hôm nay ae tự tin

Theo t nên chờ cầu ăn lại hãy vào vì số thứ 2 gđb có hiện tượng ăn lên thành cầu

chờ dàn ăn thì vào tiền X3, X3 mà gãy thì gỡ bao nhiêu tay mới đủ. Dàn 64s nhịp nổ nó cũng rât khó chịu, nếu cứ đi 1 ăn 1 xịt 1 ăn 1 xịt, ...hoặc 1 ăn 2 xịt xong lại 1 ăn 2 xịt...thò đồng nào ra mất đồng đó. Mà dàn 64s thì cứ ăn 2 ngày mới bù dc 1 hôm gãy.