Cầu MB - DÀN ĐỀ BỘ 8S NUÔI TUẦN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

dungyuri

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
720
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Xin chào Admin và toàn thể AE DD GMSH
Nay mình xin chia sẻ đến AE DD 1 cầu đề bộ(8s) cho AE tham khảo chơi từ ngày thứ 2-chủ nhật tuần này:(cầu chạy từ tháng 7)
Dấu hiệu như sau:Khi nào AE thấy tuần trước ra đủ cả 2 tổng 0&5 thì AE vào nuôi bộ đề 34 cho tuần kế tiếp.Như dưới hình mình có vẽ sơ qua(dùng đthoai vẽ nên AE thông cảm nha)...
Chúc AE tham khảo msy mắn nha

Tôi thấy tổng 0 ko khả quan vì nó cũng mới ra tổng 0 hôm trước nữa

Cảm ơn chủ tịch đã chia sẻ nhé . thấy đi ổn

Nay mình xin chia sẻ đến AE DD 1 cầu đề bộ(8s) cho AE tham khảo chơi từ ngày thứ 2-chủ nhật tuần này:(cầu chạy từ tháng 7)
Dấu hiệu như sau:Khi nào AE thấy tuần trước ra đủ cả 2 tổng 0&5 thì AE vào nuôi bộ đề 34 cho tuần kế tiếp.Như dưới hình mình có vẽ sơ qua(dùng đthoai vẽ nên AE thông cảm nha)...
Chúc AE tham khảo msy mắn nhaView attachment 65945
Cảm ơn chia sẻ của chủ tịch

Chúc AE tham khảo msy mắn nhaView attachment 65945

Tôi thấy tổng 0 ko khả quan vì nó cũng mới ra tổng 0 hôm trước nữa
Ý bn đó chia sẻ là nổ tổng 0,5 tuần trước thì tuần sau nuôi bộ 34 tổng 27 . Chứ có nói tổng 0 nuôi đâu