Thảo luận - DÀN ĐỀ HÀNG NGÀY 40s-45s HIỆU QUẢ CAO - HÚP THƯỜNG XUYÊN | Page 89 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận DÀN ĐỀ HÀNG NGÀY 40s-45s HIỆU QUẢ CAO - HÚP THƯỜNG XUYÊN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XSMB 02/10:

02,06,08,14,15,16,17,22,23,24,25,26,27,28,32,35,42,46,48,52,54,55,56,57,59,62,63,64,66,68,69,72,75,85,86,87,93,95,97

3d: 23456790

4d: 135789

Hi vọng hôm nay chén!
bao nhiêu số vậy lại phải đếm rồi kkaa,bạn lên 4x số và hạ tiếp 2x số tỷ lệ ăn cao hơn ai kết gì theo đấy ,loại đề gan tổng chạm gan nguy hiểm hơn ,chúc hôm nay full bảng

Bởi vậy chơi số mình dựa vào may mắn. Nên nhiều khi anh em cứ bảo show phương pháp ra cũng không sao. Nhưng mà thường show ra là đi một dây. Đã là may rủi thì tốt nhất mình hạn chế được bao nhiêu cái rủi thì cứ hạn chế. Nhiều khi mấy ông hay hỏi phương pháp toàn chim lợn (nói hơi nặng tý mong anh em thông cảm, mình không có ý ám chỉ những anh em mong muốn học hỏi thật sự, mà số này sợ không nhiều).

Bởi vậy chơi số mình dựa vào may mắn. Nên nhiều khi anh em cứ bảo show phương pháp ra cũng không sao. Nhưng mà thường show ra là đi một dây. Đã là may rủi thì tốt nhất mình hạn chế được bao nhiêu cái rủi thì cứ hạn chế. Nhiều khi mấy ông hay hỏi phương pháp toàn chim lợn (nói hơi nặng tý mong anh em thông cảm, mình không có ý ám chỉ những anh em mong muốn học hỏi thật sự, mà số này sợ không nhiều).
Giống bác 1 thời. Cũng dàn 4x , dc tầm hơn tháng rực rỡ . xong cũng gẫy.

Mình cũng đã nói trc đó rồi. Pp để làm gì. Cứ để bác chủ topic lên dàn là đc roiif. Cứ chén đủ đi đã rồi hỏi pp. Đấy pp như thế đấy giờ nó gãy cho dây, pp cũng chỉ để ngắm...🥱🥱🥱

Mình đã nói trc muốn theo phải cbi 10 tay. Mình thì thoải mái, hơi tham nên mất lãi. Bạn nào theo khoảng 1 tuần trở lại đây thì là đen. 🥵🥵🥵

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.