Cầu MB - ? Dàn đề hàng ngày .?. | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Dàn 16s có nổ đâu bạn khoan vội chúc mừng. Nổ 64s thì ace sao gỡ được. Mình đang cầu mong cho qua được vận hạn này. Để cùng mọi người có cái tết vui vẻ.
Bác chốt số luôn ở trang 1 topic này để cho ace cùng theo đc k ạ

Chúc bác trước sợ mai kia nổ liên tục chúc bác ko hết kaka :)) :$

Bác chốt số luôn ở trang 1 topic này để cho ace cùng theo đc k ạ
Ở trang này vài ngày + với bình luận sẽ khó theo dõi hơn. Ở trong bắt chốt tập đoàn. Mình sẽ chốt thật sớm. Chỉ ở ngay đầu sẽ dễ tìm mà. Mình để cái hình này làm biểu tượng

Đính kèm

Nick này bác ko nhận ra em là ai đâu? Vẫn là em chào bác trên live mà bác chào tên em luôn đó? :$ :$
Vậy hả. Còn chơi lotobet Không.
Mình vẫn chơi.
.đang chơi

Đính kèm

Dạ em ko chơi bet từ lâu rồi bác ạ? Em đang theo dàn bác saigon và maica bác ạ. Em rất vui ở bên nhà bác saigon, em chỉ chơi 3d thôi nhỏ và đi đều tiền cuối tháng kiếm tý lương nhẹ là vui rồi bác ạ . Chúc bác và gia đình luôn mạnh khoẻ hạnh phúc và như ý. <3

Dạ em ko chơi bet từ lâu rồi bác ạ? Em đang theo dàn bác saigon và maica bác ạ. Em rất vui ở bên nhà bác saigon, em chỉ chơi 3d thôi nhỏ và đi đều tiền cuối tháng kiếm tý lương nhẹ là vui rồi bác ạ . Chúc bác và gia đình luôn mạnh khoẻ hạnh phúc và như ý. <3
Ừ thế thì mình cũng mừng cho bạn. Mình cũng rất mong nhiều ace chơi theo pp ấy. @hongthuanc .bạn @saigon999 .và @maica là thần tượng của mình đó. Mình không theo. Nhưng mình thường theo dõi họ. Họ thật sự là đẳng cấp số.
Nhưng nếu chơi lung tung là vẫn chết như thường.!
Bạn vào dàn 3D của @saigon999 .chơi chính
Dàn ít số chơi phụ. Hoặc của @maica cũng thế. Cứ đều tiền mà chơi. Đừng chão. Chắc chắn sẽ thắng lợi.
Được thua. Hôm nọ phụ Hôm kia
Tối ngủ ngon. Sáng đi làm.
Bạn khuyến khích mọi người chơi như vậy. An toàn nhất

Ừ thế thì mình cũng mừng cho bạn. Mình cũng rất mong nhiều ace chơi theo pp ấy. @hongthuanc .bạn @saigon999 .và @maica là thần tượng của mình đó. Mình không theo. Nhưng mình thường theo dõi họ. Họ thật sự là đẳng cấp số.
Dàn ít số chơi phụ. Hoặc của @maica cũng thế. Cứ đều tiền mà chơi. Đừng chão. Chắc chắn sẽ thắng lợi.
Cản ơn bác @mobai55 và e trai @hongthuanc nhé. Chúc bác luôn mạnh khỏe, may mắn và rực rỡ???

Nay ăn rồi chúc mừng chú nhé

Mừng kỳ Thi chốt số tháng 12.
mình có dàn đề, giải đặc biệt miền bắc , không cố định.
mình vẫn thường chơi hàng ngày , thời gian ,từ lâu rồi.
dàn đề này áp dụng cho những người ít vốn. Không biết tự chủ động bắt số để chơi .
còn những cao thủ thì đừng chấp mình nhé.
dàn đề có dao động : từ 56 số, 44 số hoặc cũng có ngày chỉ 24 số.
dù dàn dao động ít hoặc nhiều số.
chơi không chão tiền. Ăn ít thôi nhưng nhẹ lòng. Ăn
ăn được 20 ngày trở lên. Trong tháng. ( Có bảo hành.) .
có khung đã gãy 3 ngày.
mình sẽ chốt ở bắt chốt tập đoàn.
..mình sẽ chốt ở bắt chốt tập đoàn hàng ngày. Chỉ 1 dàn đề 2D duy nhất.
mình chuẩn bị chia vồn làm 5 tay. Vào đều tiền không chão.
ví dụ như : vào 10k cho 1 số. Thì dù 56s , 44s hoặc 24s. Cũng cứ 10k.
đảm bảo an toàn là chuẩn bị vốn x5.
vd : 56s x10k ( x5 ) = 3 triệu.
vốn ít thì vào ít.
. Mình chơi kiểu kiếm gạo ăn hàng ngày thôi.
vào đều tiền 10k. Cho 1 số.
mỗi tháng cũng kiếm được từ 4 triệu trở lên. Đến 5 triệu.
không tháng nào thua.
ai nghèo giống mình. Thì cùng tham khảo hàng ngày trong bắt chốt tập đoàn nhé. .
@mobai55. Mong mọi người hay cũng không khen. Có dở cũng không chửi. Được vậy mình xin cảm ơn. .

.mình đang chơi ổn định. Đúng lúc chốt ngày mùng 6,7 gãy nát luôn. Nay mình thay đổi chút phong thuỷ xem sao nhé.
mình chốt cả hạ dàn và càng 3D. Mọi người tham khảo. Loại dàn nào của mình ổn hơn thì hưởng ứng cùng mình.
. Ví dụ mình sẽ chốt : ngày.... Đặc biệt miền bắc.
dàn 45 số :
93,39,48,84,02,57,75,43,34,98,89,52,25,07,70,13,31,68,86,04,40,59,95,23,32,78,87,14,41,69,96,03,30,58,85,94,49,12,21,67,76.
số kết hơn :
13,31,68,86.
càng 3D : 0,1,2,3,4,5,6.
càng 3D kết hơn : 0,1,2,4,5.
ví dụ thế nhé
mình chốt trong chỗ : bắt chốt tập đoàn. Mà Admin đã quy định. Và
có kèm theo ảnh biểu tượng :
.
. Giờ tạm theo dõi vậy. Sau này nếu mình thấy ổn định rồi mình sẽ chốt cả giải nhất nữa.
giờ giải đặc biệt đang sai bét nhè.
Ok cảm ơn bác Đồng hương nhiều.sẽ lưu ý dàn của bác

Chúc cho bác luôn có phong độ tốt

Cảm ơn bác sẽ chú ý với dàn của chủ tịch