Đề 10s - Dàn đề ít số 7 chạm ghép vòng | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s Dàn đề ít số 7 chạm ghép vòng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bắt theo lòng trong ổn định hơn, 0123456 ghép vòng, hạ dàn vấn theo pp đấy tổng 9 làm tâm ta có 6789012, 7 tổng, hạ dàn xg 9,12 số ae bắt chắn lẻ, lẻ chăn, chăn chắn, lẻ lẻ, ( chắn lẻ ae lấy đầu chắn ghép đít lẻ thì ta dc ít số nhé )
M test các tháng của các năm trước thấy cũng có lúc gãy thông dài

Ae biết ghép dàn chưa, theo pp đấy kiếm lãi theo tháng nhé, hôm nay vấn húp nhé
Biết rồi nhưng muốn bớt tỉ lệ xịt thì phải dùng 2 giàn nhưng lên tới 70s. nên phải loại bỏ thêm để về 64s. Hôm qua húp cả trong cả ngoài.

Biết rồi nhưng muốn bớt tỉ lệ xịt thì phải dùng 2 giàn nhưng lên tới 70s. nên phải loại bỏ thêm để về 64s. Hôm qua húp cả trong cả ngoài.
Chơi 1 dàn thui chứ ai chơi 2 dàn

Tháng nào cũng ăn 15 ngày hả
Không ăn đều lắm thống kê ra tháng 1 ăn 15 ngày PP lòng trong, 14 ngày PP lòng trong lòng ngoài ăn trùng cả 2PP 8 ngày. Tháng 2 PP lòng trong 20 ngày, PP lòng ngoài 16 ngày ăn trùng 2pp 11 ngày, tháng 3 PP lòng trong 13 ngày, PP lòng ngoài 17 ngày ăn trùng 2pp 13 ngày.

Gẫy mấy ngày liền rôi ad

Theo kinh nghiệm học hỏi cầu kèo trên diễn đàn GMSH và học hỏi các bậc tiền bối ngoài đời lôi kéo mình vào nhưng con số.
Cầu mình chia sẻ có thể ap dụng chơi gỉai ĐB và giải nhất
16/3 gdb có dạng 89581
Ta lấy con số hàng chục là 8 là mốc, và ghép 6 con số tiến lùi
Vd 8 tiến 901, lùi 765 ta dc chạm 5678901 ta dc dàn 49s. Hạ dàn ta lấy tổng 9 tiến lùi ta dc Tổng 6789012 ta dc dàn 34s.
Hạ dàn xg 17s ta bắt chắn lẻ, lẻ chắn, chắn chắn, lẻ lẻ.( Cái này học hỏi thêm các cao nhân chơi xóc đĩa).
Áp dụng cho giải nhất nhé
Còn gì thiếu sót ae thông cảm
Mình làm như bạn mà chỉ ra dc 22 số nó sai chỗ nào mà ko ra 34 số vậy bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.