Đề 10s - DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI! | Page 19 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cách của bác rất hay. Chính cách lên dàn của e cũng là dựa trên 8 dàn 39s. để ra đc 1 dàn chính. kể ra đánh 8 dàn 39s cuzng đc đếm nháy cũng sướng nhưng tỷ lệ 50-50 nên e qdinh lên gộp thành 1 dàn lớn. dàn nọ gánh dàn kia. hy vọng có thể giao lưu đc vs bác. trân trọng
Bạn có 8 dan 39s cho mình xin dc không

cách của bác rất hay. Chính cách lên dàn của e cũng là dựa trên 8 dàn 39s. để ra đc 1 dàn chính. kể ra đánh 8 dàn 39s cuzng đc đếm nháy cũng sướng nhưng tỷ lệ 50-50 nên e qdinh lên gộp thành 1 dàn lớn. dàn nọ gánh dàn kia. hy vọng có thể giao lưu đc vs bác. trân trọng
Cho mình xin 8 dàn 39 con bạn oi

Bạn tò mò thì mình hiểu chứ nhưng mà phương pháp chia sẻ ra rồi thực sự không nên bạn ạ. Nếu bạn cần một phương pháp, hãy cứ dành chút thời gian để nghiên cứu, bạn chắc chắn sẽ tìm ra nó, rồi trải qua thời gian bạn sẽ hoàn thiện được nó để nó trở nên tối ưu. Phương pháp của mình mình sẽ có trách nhiệm với nó, với mọi người, chia sẻ ra rồi mình không chắc những người khác sẽ đảm bảo được điều đó.
Thân!
Bạn cứ lên số. Cầu kéo làm ji. It số thế là quá OK.

Bạn tò mò thì mình hiểu chứ nhưng mà phương pháp chia sẻ ra rồi thực sự không nên bạn ạ. Nếu bạn cần một phương pháp, hãy cứ dành chút thời gian để nghiên cứu, bạn chắc chắn sẽ tìm ra nó, rồi trải qua thời gian bạn sẽ hoàn thiện được nó để nó trở nên tối ưu. Phương pháp của mình mình sẽ có trách nhiệm với nó, với mọi người, chia sẻ ra rồi mình không chắc những người khác sẽ đảm bảo được điều đó.
Thân!
Chuẩn. Mình thật sự mong chủ tịch ko chua sẽ phương pháp. Bao nhiêu ngừoi chua sẽ xong là toang. Chủ tịch giữ vững phong độ. Vạn lời chúc sức khoẻ

Thân!
CHUẨN KO NÊN CHIA SẺ BẠN Ạ

Ngày đầu theo chủ thớt em đã rực rỡ. Mong cao thủ tiếp tục chuỗi thông để em bám càng về bờ thật nhanh
.

Chúc mừng ct nha,ct mà bắt được mn với mt ntn nữa là quá đẳng cấp lun

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.