Đề 10s - DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI! | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
có ai gặp trường hợp như này hướng dẫn em với ạ.xin cảm ơn !!!

Đính kèm

• 357.4 KB Lượt xem: 70
Mình chơi trang Tinh84 choa sẽ ko bớt gì hết mà còn ăn cao hơn!

Ngoài đảo lạnh lắm cho e theo ct với ạ.chúc ct mãi rực rỡ giúp mọi về bờ và rực rỡ cùng ct nhé!🤩

Chúc mừng ct và ae trong topic ah! E ít vốn quá nên chỉ dám kéo vài điểm 2d theo ct thôi, mong rằng sẽ tích tiểu thành đại để đi đúng pp của bác, chúc bác và all ae luôn mạnh khỏe để cùng nhau về bờ nhé! Cảm ơn bác rất nhiều

Ct Len so som di nay Minh danh ma ku no ko nhan vi muon
Lên giờ đấy là ok rồi, lên sớm để ông lấy số đi bán à, người ta tâm huyết cho số rồi thì cứ thế mà coppy mà chơi, còn đòi hỏi sớm hơn gì nữa. Hơn 5h lên số mà bảo Ku k nhận là sao

Bạn ơi vốn ít mình chia đều tiền ra chứ dàn nhỏ không mà bỏ dàn lớn dễ ôm hận lắm. Phương pháp đi tiền mình lên như vậy là để tối ưu lợi nhuận cho anh em rồi. Anh em cố gắng đừng bỏ nhé
Vâng em cảm ơn a ,thé từ mai em sẽ đi cả 2dan a,đi dần từ mức thấp nhất a

Anh em tham khảo nhé:
Lô khung MN:
Lô khung MB:

[CQ='H13484, c: 90279, m: 97749'][/CQ] Tỉ lệ ăn dàn nhỏ của em là rất cao, do đó em mới hướng mọi người đi dàn nhỏ nhiều tiền hơn và dàn chính chỉ chơi lót, nhưng đây là lần đầu tiên nó về 3 ngày liên tiếp dàn lớn, nó làm em cần phải cân nhắc lại dàn lọc để những con em cho vào dàn lớn em sẽ đưa vào dàn nhỏ và những con không cần thiết ở dàn nhỏ đổi qua dàn lớn. Như 3 ngày đó nó toàn lọt khe rơi vào dàn lớn, chẳng hạn 14-16 (Dàn nhỏ) nó chui vào con 15 (Dàn lớn), 070 (dàn nhỏ) nó chui và 060 (dàn lớn).
chuẩn đó bác.

Anh em tham khảo nhé:
Lô khung MN:
Lô khung MB:
Chà chà.. Quả BTL Khung miền nam Hấp dẫn ghê em, Sang tháng AE mình Song đua Khung Miền Bắc nha 🤩👏

[CQ='TRUNG91121, c: 90166, m: 57465'][/CQ] chắc chắn nhiều chạm hơn thì tỉ lệ ăn cao hơn, nhưng đồng nghĩa với đó là dàn sẽ lớn hơn và lọc số cũng khó khăn hơn. Hiện tại dàn của mình như vậy mình thấy 10 ngày gãy 1 thì mình cũng chưa nghĩ đến việc tăng chạm, thay vào đó mình nghĩ đến việc hạ chạm để cân bằng hơn, kéo tỉ lệ lợi nhuận khi về dàn nhỏ thì lời nhiều mà ra dàn lớn cũng vẫn được lời nhiều, số vốn vẫn giữ nguyên. Khó đó anh em ạ
dù 4 hay 5 chạm, thì điều quan trọng nhất vẫn là ổn định. chúng ta có thể giữ được điều đó mới là điều tiên quyết nhất.

[CQ='tocdo001, c: 90202, m: 28716'][/CQ] lô khung ăn đều lắm anh em, lần đầu mình chốt lô khung nhưng đang đứng top cả 2 miền. Nay bắt con lô gan 97 2 nháy đẳng cấp chưa anh em
Mai em chốt cả lô khung luôn ở đây đi để mn theo nhé. Cảm ơn em nhiều lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.