Đề 10s - DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI! | Page 47 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hi a, cho e góp ý chút, theo ý e hiện tại a lên đã rất ok rồi, riêng 1 tỉ lệ cộng 2d giữa dàn lớn và dàn nhỏ thì 10 ngày xịt 1 đạt tỉ gần như rất cao thì đâu đó dàn 4-5x của a 27/30 rồi, riêng 3d thì e chưa nói đến 8c nửa, như hiện tại về dàn lớn thì e thấy sợi dây liên kết giữa dàn lớn và dàn nhỏ không có số trùng kiểu số kết ấy a bạch thủ tứ thủ 5-8s chung giữa 2 dàn vì có hôm a lên dàn nhỏ đâu đó có 10-14s thôi a cho thêm vô 4-5s hệ số chung của 2 dàn e nghĩ cũng ko thành vde thì có hôm sẽ ăn được cả 2 dàn. Dạ ý kiến em nên ae đừng gạch đá tội e nhé
Cảm ơn góp ý của bạn. Mình hiểu được tâm lý chung của người chơi số là muốn sẽ trúng được càng nhiều thì càng tốt, nghĩa là khi lên 2 dàn mà có cả hai dàn đều thì thì dĩ nhiên là sẽ vui hơn rất nhiều so với việc biết chắc chắn mình chỉ có thể ăn được 1 trong 2. Nếu như sau khi tính toán mình cảm thấy lợi nhuận của nó tối ưu hơn thì mình sẽ lên kế hoạch thay đổi. Còn nếu không mình vẫn sẽ giữ như vậy, hoặc là sẽ thêm vào bộ tứ thủ hoặc bạch thủ mà mình kết nhất để anh em đánh thêm và ăn thật lớn.

cách đó cũng đc nhưng sẽ tăng số lên đấy bác, nó sẽ phá vỡ cách tính lợi nhuận ban đầu, còn bác thích mỗi ngày e cho bác 10 số cứng để loại, tất cả các đài. Nhưng theo e cách này nó đang hiệu quả nên cứ áp dụng theo bác chủ topic thôi còn vấn đề khác cứ để sang 1 bên, qua tháng này kết toán lãi lờ xem ăn uống thế nào sang tháng sau phát triển thêm pp cũng chưa muộn. Chứ giờ ko nên thay đổi nhiều về mặt pp
Thảo nay lên miền nam anh ké với nhá :D

Cảm ơn góp ý của bạn. Mình hiểu được tâm lý chung của người chơi số là muốn sẽ trúng được càng nhiều thì càng tốt, nghĩa là khi lên 2 dàn mà có cả hai dàn đều thì thì dĩ nhiên là sẽ vui hơn rất nhiều so với việc biết chắc chắn mình chỉ có thể ăn được 1 trong 2. Nếu như sau khi tính toán mình cảm thấy lợi nhuận của nó tối ưu hơn thì mình sẽ lên kế hoạch thay đổi. Còn nếu không mình vẫn sẽ giữ như vậy, hoặc là sẽ thêm vào bộ tứ thủ hoặc bạch thủ mà mình kết nhất để anh em đánh thêm và ăn thật lớn.
Kk ăn tứ thủ giáo toàn nhậu a

Chứ thật ra cũng ko thay đổi gì cả chỉ thêm vài e tứ thủ từ dàn nhỏ thôi, tại mình thấy tứ thủ với bạn chuyện quá bthuong mà, 1 tháng 2 lần cũng lãi. Nói chung ng ae với thao1997 lên số đỉnh ngưỡng mộ

Chứ thật ra cũng ko thay đổi gì cả chỉ thêm vài e tứ thủ từ dàn nhỏ thôi, tại mình thấy tứ thủ với bạn chuyện quá bthuong mà, 1 tháng 2 lần cũng lãi. Nói chung ng ae với thao1997 lên số đỉnh ngưỡng mộ
bác ham hố ăn tứ thủ bạch thủ mai e giảm cho bác 10s cứng mà loại

"Dàn 2D (10 điểm) - 14 số:"
---> Tức là 14 số, mỗi số đánh 10 điểm
<=> 14 * 10 = 140 điểm (Tương đương 140 ngàn đồng)
Tương tự những dàn khác. Tổng cộng lại bạn cần 1,330 điểm (tương đương Một triệu ba trăm ba mươi ngàn đồng).
Có ba khả năng chính xảy ra:
-Trúng dàn nhỏ (có cả càng) => Bạn nhận về khoảng 6 triệu.
- Trúng dàn lớn (có càng) => Bạn nhận về khoảng 2,5 triệu.
- Oẳng hết => Mai chơi tiếp chứ có được đồng nào đâu mà nhận.
Cảm ơn b nhiều. Chúc b và các ae may mắn !!!

bác ham hố ăn tứ thủ bạch thủ mai e giảm cho bác 10s cứng mà loại
Kk mình đâu có ham tứ thủ bạch thủ đâu, ham chiều nào cũng xanh bạn ơi. Nam húp full 3 dàn nhỏ, trung 3 dàn nhỏ hằng ngày là được rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.