Đề 10s - DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI! | Page 60 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok Thảo ơi. Cảm ơn em! Đường dài mới biết ngựa hay. Mình cứ lên ai chơi vào chơi chung cho vui, không thì có một mình mình mình cũng vẫn chơi mà em. Có anh em chơi chung thì mình sẽ trách nhiệm hơn, nỗ lực hơn, chính xác hơn. Nhỉ?!
Chuẩn đó bác ạ ngày nào mà cũng trúng đc thì e chả phải làm gì ngồi chơi cũng có tiền hihi😀😀

Mấy bạn trong topic làm ơn đừng phàn nàn nha , chốt vậy là ôn định lắm rồi . Ai k theo nữa thì thôi , còn riêng mình theo đều , mong ct ngày nào cũng chốt . Các bạn phàn nàn nhiều quá ct không chốt nữa là tội cho những người choi chỉ tiêu như bọn mình á

CHÚC BẠN TÔI ĐẦU THÁNG MAY MẮN, RỰC RỠ, THẦN TÀI GÕ CỬA SUỐT NHÉ.
ĐẾN BẢN THÂN TÔI CHỐT DÀN 4X CŨNG GỌI LÀ ỔN MÀ TÔI VẪN DÀNH RIÊNG 1 TK ĐỂ BÁM BẠN NNYA91 (ĐẤY GỌI LÀ ĐẦU TƯ ANH EM NHÉ), ĐÃ ĐẦU TƯ THÌ PHẢI DÀI HẠN VÀ CÓ RỦI RO. PP ỔN, SỐ RẤT RẤT TỐT, VỐN ÍT, LỢI NHUẬN CAO, CÓ THUA CŨNG MẤT RẤT ÍT VỐN, VẬY AE SAO CỨ PHẢI PHÀN NÀN NHỈ? TÔI KHUYÊN AE, BÁM AI THÌ BÁM, CHƠI K CÓ KỶ LUẬT, KIÊN NHẪN THÌ THUA MÃI THUA THÔI. CHÚC TOÀN THỂ SE TRONG TOPIC CÓ 1 THÁNG MỚI SUÔN SẺ VÀ MAY MẮN NHÉ
Mình thấy dàn đề của thabet rât ok đấy

Ok Thảo ơi. Cảm ơn em! Đường dài mới biết ngựa hay. Mình cứ lên ai chơi vào chơi chung cho vui, không thì có một mình mình mình cũng vẫn chơi mà em. Có anh em chơi chung thì mình sẽ trách nhiệm hơn, nỗ lực hơn, chính xác hơn. Nhỉ?!
NÓI RÕ CHO AE BIẾT DÀN 4X SỐ THÌ ĐƯỢC PHÉP GÃY TỪ 10 ĐẾN 13 NGÀY VẪN LÃI NHÉ, HUỐNG HỒ DÀN 3D CHỈ CÓ HƠN 100 VỚI 200 SỐ. CHỐT SỐ NHƯ EM A KHẲNG ĐỊNH MÌNH PHẢI HỌC EM NHIỀU CHỨ ĐỪNG NÓI MẤY BỐ CÒN MỚI VÀO CÒN CHƯA RÕ CẦU KÈO NHÉ. CHỦ TOPPIC THÌ THƯỜNG CHỊU ÁP LỰC ANH CHỊU ĐỦ RỒI, HIHI. CHÚC EM VÀ AE TRONG TOPPIC LUÔN ĐOÀN KẾT GIỮ TỐT PHONG ĐỘ ĐỂ ĐÓN MỘT THÁNG MỚI THÀNH CÔNG RỰC RỠ NHÉ.

Ai không chơi thì đừng vào nói linh tinh. Tự đi mà chọn những con số cho mình. Mình thấy bạn NNYA91 bắt như này là quá ok rồi. Ai không theo thì thôi còn muốn ngày nào cũng ăn thì khó đấy.

Nhìn bảng tổng sắp thì biết CT quá khét, lợi nhuận theo tháng có thể lên đến 200%, đầu tư j bằng, nhưng CT lên số hơi muộn, nhiều ae có thể ko theo đc, nếu đc CT lên số sớm hơn khoảng 1 tiếng thì tuyệt vời!

NNYA91 mình vẫn Theo bạn mình theo được mấy hôm nay rồi vẫn cứ tin tưởng dành Theo bạn có chơi có chịu cô gắng lên ban

Thao199738, NhớNguoiyeuAnh91 và các Anh Em ơi. Có ai ở đây làm Chức Trưởng Phòng Hay quản Lý nhân sự hoặc làm Chủ Kinh Doanh K? Nếu ai đã và đang làm thì sẽ hiểu được tâm lý NNYA91 hay kể cả tôi lúc như thế này? Làm Chủ Làm sếp sướng thật, có tiền có quyền, có tư duy kiếm tiền. nhưng bên cạnh đó phải lo công việc cho ae kiếm tiền lương về lo chi tiêu cho gđ con cái cá nhân, rồi côngty hay Quán xá khi công việc k thuận lợi ko bán được hàng thì lấy tiền đâu mà trả lương cho ae đây?
Ví dụ tương tự như vậy để ae hiểu? Cái điều mà chúng tôi là chủ toppic người đứng đầu lên số để ae theo có cái bám để kiếm tiền ấy? Sợ nhất cái gì? Sợ nhất là Áp Lực đó AE ạ? Áp lực từ đâu ra? Là những ngày như thế này này mà ra chứ đâu? Trượt 1 bữa.. ok mai làm lại, trượt ngày 2 bắt đầu nóng đầu rồi đấy? Có ông thì vào bet gỡ k chịu chấp nhận mất tiền thua.. Liệu ae đã tủ tự tin tâm huyết để theo chưa? Nếu ae còn tin tưởng thì hãy động viên thay vì chê trách kêu than thế này thế kia? Nói chung mệt mỏi áp lực lắm, tôi đoán rằng nhiều ae còn tự tin k gãy quá 3 ngày mai x3 vốn để gỡ. Xin đừng. Cứ đi theo đúng tỷ lệ. Tôi đây vào 2 ngày mỗi ngày 10₫ tổng 20₫ 2 ngày trượt theo em nó đây này. Ai tin thì cứ theo còn k thì tạm nghỉ để vào nhịp ăn thì chơi, có ai bắt đâu đừng gây sức ép áp lực cho em ấy.. làm chủ topic chốt lô đề từ lâu Anh hiểu mà. Cứ bình tĩnh em ạ, thường thì mới đầu sẽ ngon ngẻ hấp dẫn mà để bền vững thì phải là 1 quá trình và thời gian nữa em ạ.. Cố lên nhé có thế nào thì cũng có anh có em nhiều huynh đệ khác ở bên
Thật sự là e thấy mọi thứ quá là bình thường. Nếu đi đúng tỉ lệ ae vẫn đang xạh mà. Hết tháng vẫn lời là ok quá rồi.

e cũng ko hiểu nữa a ạ. thú thật e mới vào diễn đàn, nhờ có a mà e tìm ra đc 1 pp mới. e rất là cảm ơn anh. Nhưng thú thật e rất buồn và bức xúc anh ạ. Để lên đc 1 dàn rất là khó, bản thân e lên 1 lúc 6-7 đài với hơn 40s nó ko pải đơn giản, bỏ vợ bỏ con ngồi ôm cái máy tính, ăn chẳng ai biết đấy ăn thông3/4 hôm đài bắc ai biết đấy là đâu VỚI 44s nhưng thua cái là đua nhau vào nói này nói nọ. NÊN E rất hiểu tâm trạng cx như cảm xúc của a. Chỉ biết a cố gắng giữ vững bình tĩnh giúp mọi người. Sau mấy ngày này thì mới thanh lọc đc nhiều ng. Và biết cách đi vốn chứ ko pải cứ thua là tất tay. Chúng tôi lên dàn có hơn 40s các quý vị ạ. Nhìn a phan bảo chốt 64s mà năm 2019 tạch thông 10 ngày hay maica cao thủ lừng danh topic hơn 1000 trang sau chưa đến 1 tuần, cũng chốt 64s gãy thông 13 ngày. Nên chúng tôi chỉ làm đc nv thôi. Với tỷ lệ chốt có chục ngày lãi gần 20tr tạch có mấy hôm mà cũng ùa vào thi nhau gây sức ép.
Bình tĩnh đi b ơi. B là người đứng đầu, b phải tự tin với pp của b. B k cần nói j đâu. Tgian sẽ nói lên tất cả. Tgian sẽ thay những lời b nói. Đôi khi im lặng mới giá trị b ạ. Chúc b sức khoẻ và may mắn.

@NNYA91 Theo thử nghiệm của cao thủ thì phương pháp chưa gãy quá hai ngày đúng không ạ? Mong ngày mai sẽ nổ dàn nhỏ tưng bừng cho em về bờ ạ.
Đừng nói vậy b ơi. Gãy 4 ngày thông cũng k sao. Miễn đi đúng tỉ lệ, cuối tháng có lời là ok rồi. Ai nói trước dk cái j đâu b.

Bác chủ topic cho em hỏi bác chốt lô khung mn là btl à? Đi các đài hay sao và tỉ lệ vào tiền đi bao nhiêu vậy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.