Đề 10s - DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI! | Page 63 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s DÀN ĐỀ ÍT SỐ - KHÔNG THỂ KHÔNG LỜI!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Càng 1 hôm này thì gần như cả làng xịt mà 😂😂,lãi còn đông sợ méo gì,chúc chủ topic và ae buổi tối vui vẻ ❤❤❤

Ok Thảo ơi. Cảm ơn em! Đường dài mới biết ngựa hay. Mình cứ lên ai chơi vào chơi chung cho vui, không thì có một mình mình mình cũng vẫn chơi mà em. Có anh em chơi chung thì mình sẽ trách nhiệm hơn, nỗ lực hơn, chính xác hơn. Nhỉ?!
A trai tuyệt vời.
Anh cố gắng giữ phong độ cho các em theo với ạ.
Cố gắng làm lại cuộc đời

Theo em a vẫn nên giữ nguyên pp của mình, ko nên vì gãy 2-3 hôm mà bị dao động. PP mình nay gãy có khi mai ăn, nhưng mình thấy ngta ăn mấy hôm nay mà mai nhảy vào là gãy ngay. Nó có xác suất rồi, gãy rồi sẽ có lúc ăn, vậy nên e nghĩ a nên giữ vững lập trường vào pp của mình ko nên để ngoại cảnh tác động nó khiến mình bị phân tâm. Rất nguy hiểm. E có chốt 4 ngày các miền thì e thấy 1 điều, nó là xác suất nay gãy mai ăn thôi và cx ko gãy mãi đc. mình thấy cầu khác thông mà bỏ pp của mình nhảy sang là ăn nguyên dây gãy thông đấy a. Kinh nghiệm bao cao thủ đi trc rồi, e để ý rất rõ các đường cầu của a Phan Bao, maica hay bác Saigon999 trc, nhưng hôm gãy dài đa phần a thấy các bác ý thay đổi pp, kết quả thấy r đấy ng thì gãy 1 tuần ng gãy dài nhất lên đến gần 2 tuần

Theo em a vẫn nên giữ nguyên pp của mình, ko nên vì gãy 2-3 hôm mà bị dao động. PP mình nay gãy có khi mai ăn, nhưng mình thấy ngta ăn mấy hôm nay mà mai nhảy vào là gãy ngay. Nó có xác suất rồi, gãy rồi sẽ có lúc ăn, vậy nên e nghĩ a nên giữ vững lập trường vào pp của mình ko nên để ngoại cảnh tác động nó khiến mình bị phân tâm. Rất nguy hiểm. E có chốt 4 ngày các miền thì e thấy 1 điều, nó là xác suất nay gãy mai ăn thôi và cx ko gãy mãi đc. mình thấy cầu khác thông mà bỏ pp của mình nhảy sang là ăn nguyên dây gãy thông đấy a. Kinh nghiệm bao cao thủ đi trc rồi, e để ý rất rõ các đường cầu của a Phan Bao, maica hay bác Saigon999 trc, nhưng hôm gãy dài đa phần a thấy các bác ý thay đổi pp, kết quả thấy r đấy ng thì gãy 1 tuần ng gãy dài nhất lên đến gần 2 tuần
Quan trọng là sự tự tin
Và nếu có điều kiện thì test ngược lại để hiểu pp
Xem max gãy nhịp ăn bạn ạ!

Vẫn đúng như lời cao thủ nói là dàn chưa gãy quá 2 ngày. Hôm nay chỉ đen càng thôi. Do đó em vẫn quyết bám càng cao thủ thôi, chưa có gì phải lăn tăn cả.

Quan trọng là sự tự tin
Và nếu có điều kiện thì test ngược lại để hiểu pp
Xem max gãy nhịp ăn bạn ạ!
Đã lên dàn thì chắc chắn pải có niềm tin vào con số rồi bác
còn test nói thật ko nhiều ng trong diễn đàn có máu liều như e, test hẳn 2 miền ngày đánh 6-7 đài
Còn pp này nó dựa vào xác suất là nhiều, trc mắt nó vẫn cho thấy sự hiệu quả. Quan trọng đường dài phía sau bác ạ. Đường dài mới biết ngựa hay, nên đã theo bác ý thì theo đến cùng, thắng thì chung vui, còn thua thì động viên ông anh em, ko ô ý mà bị phân tâm khổ ae là đầu tiên thôi ,))

@THABET1215
Môn này ko nói trc đc đâu bác. E từng trải qua từ đời bác Tô HÙng a Phan Bảo rồi ô maica, rất nhiều bác cao thủ khác nữa. Ấn tượng nhất vẫn là ô maica, ô ý qua khứ có bán số thật nhưng e chưa thấy ai bắt đẳng cấp như ô ý, sau 4-5 hôm topic hơn 1000 trang thay topic lia lịa, kinh nghiệm của e cho thấy rằng trong quá khứ diễn đàn mình rất rất nhiều cao thủ bắt số cực kỳ là cao tay, ko pải ngẫu nhiên họ lại được ưa chuộng như vậy. Nhưng rồi nó cũng chỉ là quá khứ, ng đi thì vẫn cứ đi thôi, ai rồi cũng có thời, 1 phút lóe sáng, kể các thống kê cũ của các cao thủ nó chỉ là cơ sở để mình nhìn nhận thôi anh ạ, còn nó ko có giá trị trong tương lai, nếu mà chắc chắn 4,50 ngày mới gãy 1 ngày ai nhanh trí ghép với 100s đánh gấp chão 1 tháng 30 ngày từ 1000 đồng sau 1 tháng lên cả chục tỷ đồng rồi, nhưng nói thật ko dám đánh mặc dù kết quả của ngta rất đẹp, nhưng ko nhiều ng có gan đó. Vậy nên e muốn nói để bác NNYA91 ko bị dao động thôi, và cũng ko có ý gì, pp của bác NNYA91 nói thật trong diễn đàn này e là ng hiểu về nó nhất, nó dựa vào rất nhiều xác suất mà mình ko tuân thủ thì trc là khổ mình sau là tới các ae, nó ko pải cầu kèo bác ạ. Xác suất nó khác lắm, mình đi chệch hướng cái là đi luôn cả pp

E thấy càng đang là càng bệt, e thường lấy 7 càng gần nhất ở đây. Nay voiij về nên k soi lại càng của bác

Đính kèm

Đã lên dàn thì chắc chắn pải có niềm tin vào con số rồi bác
còn test nói thật ko nhiều ng trong diễn đàn có máu liều như e, test hẳn 2 miền ngày đánh 6-7 đài
Còn pp này nó dựa vào xác suất là nhiều, trc mắt nó vẫn cho thấy sự hiệu quả. Quan trọng đường dài phía sau bác ạ. Đường dài mới biết ngựa hay, nên đã theo bác ý thì theo đến cùng, thắng thì chung vui, còn thua thì động viên ông anh em, ko ô ý mà bị phân tâm khổ ae là đầu tiên thôi ,))
44s nếu ko tham, gãy tăng nhẹ vẫn lãi

Đúng rồi em. Nếu như hôm nay anh vẫn giữ nguyên càng như hôm đầu lên cho anh em thì đã húp. Xui rủi sao bữa nay anh nghĩ càng 0 sẽ nổ, và thế là anh đảo càng…chứ dàn ít số hôm nay là ok lắm rồi.

Đúng rồi em. Nếu như hôm nay anh vẫn giữ nguyên càng như hôm đầu lên cho anh em thì đã húp. Xui rủi sao bữa nay anh nghĩ càng 0 sẽ nổ, và thế là anh đảo càng…chứ dàn ít số hôm nay là ok lắm rồi.
Tạm gửi đồng đi bác. Mai bác chốt dàn đỉnh của đỉnh cho ae lấy lại dc rồi. Vẫn luôn theo dõi và theo bác để về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.