Đề 10s - DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G | Page 195 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E tưởng đề
À anh đánh thêm mà vì nó là bạch thủ anh kết nên đánh cả bắc trung nam đấy🤭.
Cái này là do cái bạn nào dạy anh hôm nó nổ komtum nên này anh dã có 30k mb mất 90k mà nó nổ thật. Lúc xem đài miền trung nó đo 1333 đã hoa mắt rồi anh ngờ mb G6.1 nó nổ Nghĩ đến vẫn thấy hài.

Cái này là do cái bạn nào dạy anh hôm nó nổ komtum nên này anh dã có 30k mb mất 90k mà nó nổ thật. Lúc xem đài miền trung nó đo 1333 đã hoa mắt rồi anh ngờ mb G6.1 nó nổ Nghĩ đến vẫn thấy hài.
Mai vu vơ bác lên con bt 3d. Cho ae nào nhìn thấy nhé. Biết đâu lớ ngớ lại vớ huy chương

1 khi cô đã thương muốn lm ng thường cũng khó a nhỉ

Chà! Có người đọc đúng ý nghĩ của mình luôn. Bộ 00
Ngoài đó ra đang rất phân vân
1./ là ngày mai dã thẳng tăng bạt hổ 32 chuẩn phải là 332.
2./ là bộ 12 chỉ lấy 12,67,76.
3./ là bộ 13 chỉ lấy 13, 68,86
Nếu dập dềnh ngày mai phang sấp mặt 733, 732 767, 787, 737,773, 783,738
Lót 749,794 nhé
Kết 732
Duyên 4732 Max
chúc ace may mắn
Chúc mừng bạn. 332 nổ đỉnh quá

Ok các bạ ạ … mình tìm thấy rồi mình cám ơn các bạn nhiều nhé các bạn thông cảm cho mình nhé về hiuu rồi trí tuệ nó kém tý ạ được moiị ngường hứng dẫn mình cám ơn mọi người ạ mình hỏi thê chút ạ dàn 125 số của THA1980 hôm qua ăn rồi nay có vào nữa o ạ mong các bạn phản hồi ạ … mình xin cảm ơn nhiều ạ

Ok các bạ ạ … mình tìm thấy rồi mình cám ơn các bạn nhiều nhé các bạn thông cảm cho mình nhé về hiuu rồi trí tuệ nó kém tý ạ được moiị ngường hứng dẫn mình cám ơn mọi người ạ mình hỏi thê chút ạ dàn 125 số của THA1980 hôm qua ăn rồi nay có vào nữa o ạ mong các bạn phản hồi ạ … mình xin cảm ơn nhiều ạ
ăn rồi nghỉ Bác ơi..!!! mọi người vui vẻ giúp nhau...bác ko rõ đoạn nào cứ hỏi nhiệt tình...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.