Đề 10s - DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G | Page 198 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
có ai chuyên về điện thoại ko?cho T hỏi: khi bật chế độ này lên có ảnh hưởng gì đến điện thoại,đến thông tin cá nhân ko??
Lúc trước chỉ cần vào “Quản lý VPN và thiết bị”—“Tin cậy” là dc,giờ phải thêm bước này nữa mới tải App dc

Bạn nuôi dàn nào nhỉ dàn huyền thoại giờ mình không chia sẻ nên đây nữa chỉ chia sẻ những bộ cho anh em nuôi tuần chén 2 lần là ok rồi
Tai sao bác k chia sẻ dàn huyền thoại nữa, từ những gian ấy mà anh em biết đến bác, như 1 tia sáng cho anh em tàu ngầm, bây giờ bác ít chia sẻ anh em sẽ buồn lắm vì lại đi rò số đánh linh tinh lại mất 👍, mong đội nhóm vẫn như xưa , cảm ơn bác .

Tai sao bác k chia sẻ dàn huyền thoại nữa, từ những gian ấy mà anh em biết đến bác, như 1 tia sáng cho anh em tàu ngầm, bây giờ bác ít chia sẻ anh em sẽ buồn lắm vì lại đi rò số đánh linh tinh lại mất 👍, mong đội nhóm vẫn như xưa , cảm ơn bác .
Tối nên cho anh em dàn 3 bộ nuôi khung 5 ngày tuần anh em nuôi trúng 2 lần đề là ok rồi còn đòi gì nữa anh em

HỮU DUYÊN CHO CẢ NHÀ TTĐ CHƠI HÔM NAY VÀ NGÀY MAI NHÉ 8,9/10
18,81,63,36
GHÉP CÀNG 0,2,3,4,6,7,8
836,863,381,318
CHÚC ANH EM THAM KHẢO MAY MẮN
E đã kết 181 từ mấy hnay, 363 thì Thanh hoá vô địch cup QGg và đg lên đỉnh olympia -> 36 quá đẹp=)))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.