Đề 10s - DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G | Page 211 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ANH EM THÍCH NUÔI 2 ĐẦU HAY NUÔI DÀN 3 NĂM -2 TUẦN COMMENT MÌNH CHỈ NÊN CHO ANH EM THAM KHẢO 1 DÀN ĐỠ LOẠI SỐ
Vì không nhiều số cứ lên đi chủ tốp ơi, cứ đi dép nhẹ nhàng như đẩy xe hàng thôi,ai kết gì thì đi dàn đó

ANH EM THÍCH NUÔI 2 ĐẦU HAY NUÔI DÀN 3 NĂM -2 TUẦN COMMENT MÌNH CHỈ NÊN CHO ANH EM THAM KHẢO 1 DÀN ĐỠ LOẠI SỐ
Anh @LEQUYET 12G cảm ơn anh rất nhiều, mong anh cứ lên cả 2 dàn cho mọi người tham khảo. Cũng như bạn thd1 lên cả 2 dàn ai thích chọn dàn nào thì chọn. Dày vốn thì nuôi cả 2. Nghe anh nói dàn cầu chạy 3 năm là ổn áp lắm

Cảm ơn những chia sẻ của bác. Có những cái chia sẻ rất tận tình và thỏa mãn mong ước của anh em. Nhưng để chiều lòng được tất cả mọi người thì rất khó và ai cũng có 1 chút tham làm. Em xin mạn phép bác cứ chia sẻ cả 2 ai trùng máu kết cầu thì theo còn không thì cũng không sao bác ạ.
Cảm ơn những chia sẻ của bác @LEQUYET12G @THA1980.... Và các cao thủ khác đã đóng góp cho topic nhà mình ngày càng phát triển

Cảm ơn những chia sẻ của bác. Có những cái chia sẻ rất tận tình và thỏa mãn mong ước của anh em. Nhưng để chiều lòng được tất cả mọi người thì rất khó và ai cũng có 1 chút tham làm. Em xin mạn phép bác cứ chia sẻ cả 2 ai trùng máu kết cầu thì theo còn không thì cũng không sao bác ạ.
Cảm ơn những chia sẻ của bác @LEQUYET12G @THA1980.... Và các cao thủ khác đã đóng góp cho topic nhà mình ngày càng phát triển
Theo bác gì nói đúng thôi ct cứ chiều ae 1 chút cứ chia sẻ cả 2 vì nó cũng ko nhiều số mấy ct chia sẻ để ae ai khả năng nuôi đc cả 2 thì nuôi nếu dàn nào nổ sớm thì ta lấy ngắn nuôi dài ta lấy đấy nuôi dàn nổ sau vừa an tâm và vừa có thêm chút vốn nuôi vững tâm hơn chúc ct nhiều sức khỏe sang tháng mới ct và các ae đc rực rỡ thông hanh !

Cảm ơn những lời khuyên chân thành, em thì hai ngày cuối tuần em múc chạm tổng 3-8 vì cầu chạy từ Tết chưa gãy.ĐÂY LÀ NHỮNG CẦU EM TỔNG HỢP CỦA CÁC CAO THỦ ĐỂ ĐÁNH TRONG TUẦN VÀ CÒN CĂN NGÀY NỮA, anh em nào tham khảo được thì cùng chiến đấu
Còn chạm 1,6 và ct3,8 thì chỉ bộ 12-13 thôi bác nhể

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.