Đề 10s - DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G | Page 247 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ KHUNG CÙNG LEQUYET12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin phép Ad và anh em trong diễn đàn cho em tỉ lệ nuôi 2 chạm ( 15 ngày ) em xin chân thành cảm ơn!!!!!!
Anh em thông cảm trong topic của mình trước kia khi mới lập topic mình có chia sẻ cho anh em nuôi 2 chạm khung 7 ngày , trứ giờ bạn vào hỏi xin tỷ lệ nuôi 2 chạm 36 số khung 15 ngày thì anh em trong topic của mình giờ level tăng cao rồi không dùng, 36 số khung 7 ngày cũng không dùng nữa rồi bạn nhé bạn qua topic khác hỏi xem nhiều anh em có chia sẻ cả dàn 51 số nuôi tuần đấy

Anh em thông cảm trong topic của mình trước kia khi mới lập topic mình có chia sẻ cho anh em nuôi 2 chạm khung 7 ngày , trứ giờ bạn vào hỏi xin tỷ lệ nuôi 2 chạm 36 số khung 15 ngày thì anh em trong topic của mình giờ level tăng cao rồi không dùng, 36 số khung 7 ngày cũng không dùng nữa rồi bạn nhé bạn qua topic khác hỏi xem nhiều anh em có chia sẻ cả dàn 51 số nuôi tuần đấy
Tầm cỡ 36s khung 15 ngày thì quả là gan dạ a ạ 🤦🤦🤦

CẢM ƠN CAO THỦ NGUYỄNHÀ 87 ĐÃ NÊN CHO ANH EM DÀN ÍT SỐ NUÔI TUẦN
Cảm on bac E thấy theo dõi cầu ít số này thấy ăn đều E chia sẻ cầu bắt tam giác ở giải 6 này ăn thông E hôm nay moi đưa lên để ae tham khao xem

Tuần này có tổng 2,7
Chào mn
T biết toppic này ko phải là “giải mã giấc mơ” nhưng vẫn chia sẻ cho ae
Lúc tối t mơ thấy 16000(muời sáu nghìn) đỏ chót,ae có thể thử sức 1k: 3D đầu,đuôi,g1, 4D đuôi,g1 và lô
3D hết:1+1+3+23 là 28k
4D hết:1+1+20=22k
Tổng 50k
Ae có thể lót lô:00-55
(Vì t lướt mấy toppic thấy nuôi sám ĐB,g1 nên chia sẻ cho ae)
Bỏ khoảng tầm 200k biết đâu cô thương,biết đâu bất ngờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.