Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

Cảm ơn bác rất nhiều.tuy mới theo chưa về được bờ nhưng mong sao bám càng bác để bác vớt về bờ .CẢM ƠN BÁC ❤️

NHIỀU ANH EM NHẮN TIN HỎI TÔI VỐN 10 CỦ CÓ THỂ CHƠI BET VÀ GỠ ĐƯỢC NỢ KHÔNG? THÌ HÔM NAY TÔI THỊ PHẠM LUÔN.

CŨNG LÂU RỒI CHƯA ĐÁNH NHỎ NHƯNG HÔM NAY CHƠI BÉ LẠI CHO ANH EM DỄ THAM KHẢO.

LƯU Ý, KHI ANH EM NHÌN THẤY BẢNG PHÂN TÍCH KẾT QUẢ K CÓ CON SỐ TRONG DÀN ĐỀ CỦA TÔI THÌ ANH EM VÀO TIỀN LUÔN KIỂM TRA BẢNG KẾT QUẢ VÀ XEM THỬ ĐÃ THÔNG BAO NHIÊU TAY RỒI NẾU THÔNG 3-4 TAY VẪN CÓ THỂ VÀO TIỀN NẾU 5-6 TAY THÌ ĐỢI GÃY RỒI VÀO

ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM CHO NHỮNG ANH EM VỐN ÍT ANH EM NÀO CỨ NÓI VỐN ÍT ĐỂ CHÃO HAY TẤT TAY THÌ ĐỪNG CÓ THAN VÃN TRONG TOPIC NÀY CỦA TÔI. BỞI VÌ ANH EM K CHƠI THEO CÁCH CỦA TÔI THÌ LẤY GÌ CÓ ĂN???

VỚI

17470

Dựa vào những con số hậu nhị hay ra để bắt chạm + loại bỏ những số khan, cho dàn 64s như sau:

01,02,03,04,05,06,07,08,09,10
11,12,13,14,16,17,20,21,22,23
27,30,31,32,33,35,36,37,38,40
41,44,45,46,47,50,53,54,55,56
59,60,61,63,64,65,66,67,68,70
,72,73,74,76,77,79,80,83,86,88
89,90,95,98

Với dàn này anh em có thể vác đi vã từ NAM - TRUNG + BET.
Hãy nhớ xổ số ngày nào cũng quay. Anh em chơi cần bỏ công sức ra tham khảo. Thua hôm nay thì cần tìm hiểu kĩ hơn cho ngày mai.

??HÌNH ẢNH VÍ DỤ THỰC TIỄN CHO ANH EM THAM KHẢO

View attachment 15529

NHIỀU ANH EM NHẮN TIN HỎI TÔI VỐN 10 CỦ CÓ THỂ CHƠI BET VÀ GỠ ĐƯỢC NỢ KHÔNG? THÌ HÔM NAY TÔI THỊ PHẠM LUÔN.

CŨNG LÂU RỒI CHƯA ĐÁNH NHỎ NHƯNG HÔM NAY CHƠI BÉ LẠI CHO ANH EM DỄ THAM KHẢO.

LƯU Ý, KHI ANH EM NHÌN THẤY BẢNG PHÂN TÍCH KẾT QUẢ K CÓ CON SỐ TRONG DÀN ĐỀ CỦA TÔI THÌ ANH EM VÀO TIỀN LUÔN KIỂM TRA BẢNG KẾT QUẢ VÀ XEM THỬ ĐÃ THÔNG BAO NHIÊU TAY RỒI NẾU THÔNG 3-4 TAY VẪN CÓ THỂ VÀO TIỀN NẾU 5-6 TAY THÌ ĐỢI GÃY RỒI VÀO

ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM CHO NHỮNG ANH EM VỐN ÍT ANH EM NÀO CỨ NÓI VỐN ÍT ĐỂ CHÃO HAY TẤT TAY THÌ ĐỪNG CÓ THAN VÃN TRONG TOPIC NÀY CỦA TÔI. BỞI VÌ ANH EM K CHƠI THEO CÁCH CỦA TÔI THÌ LẤY GÌ CÓ ĂN???

17470

Chúc a ngày làm việc tốt đẹp... Tôi nay mong a lấy lại đê cho ae .. hôm qua tiếc dan đê qua. Phải chi ra đề ra 92 nữa cũng đỡ .... Chân thành cám ơn a

Anh phan bảo cho e hỏi chút đuợc ko ah. Hôm nay miền bắc lấy Zan 64 số của a vào loto bệt đuợc ko ah.e cảm ơn anh
Vào dàn cố định quanh năm mà bạn, nhưng phải canh rình cầu kèo cơ chứ vào ko đúng lúc là toang đấy, ăn vài tay là nghỉ mới dc

Đánh hậu nhỉ là đánh 2 con số cuối như đánh đề mình đúng k CT

Cám ơn a rất nhiều. Từ ngày theo a thì e đã có dư giả 1 chút. ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

Ko sao mai lây lại a ơi.... Mặc dù rất tiếc nhung hôm nay ăn rồi phải nhã chu ... Van tin tưởng ở a .... Mong a từ giờ đến tết an nhiều hơn thua để a e có tiền trả nợ và xài Tết.... Chân thành cam on a

Anh em nào chơi dàn dề nam + trung thêm thì xem như cũng đỡ cho hôm nay.
Còn mấy ngày cuối đồng nó chiêu trò thì mình cứng đầu lại. Không có gì phải lo đâu anh em.

E ở miền bắc hôm qua e thua zan` 64 số. Xong e nghe anh vào e rình e lấy lại đuợc gấp đôi tiền mất a ah. Hôm nay e vẫn gay~ tí e lại lấy lại a ah.e cảm ơn anh đã tâm huyết và. Còn lô thì e vẫn Trung Thành theo a

HÔM QUA SAU KHI GIÃ VÀI TAY BET THÌ TIỆN THỂ TÔI CƯỢC HẾT CÁC ĐÀI MIỀN NAM + TRUNG CHO ANH EM LUÔN. VẪN LÀ CÁI DÀN TÂM ĐẮC CỦA TÔI.

AI CÓ ĂN RỒI THÌ UP ĐƠN CƯỢC LÊN RỒI ANH EM HƯỚNG DẪN LẪN NHAU.

ANH EM NÀO LÀM CA KÍP KHÔNG KỊP THEO SỐ CỦA TÔI LÊN LÚC CHIỀU THÌ CŨNG CÓ THỂ VÃ DÀN NÀY CHO MIỀN BẮC.

ANH EM CỨ CHỊU KHÓ ĐỂ Ý LÀ THẤY. DÀN ĂN CẢ 3 MIỀN.

TUY NHIÊN. VÌ LỘC NÀY LÀ DÀNH RIÊNG CHO ANH EM DIỄN ĐÀN. ANH EM LƯU Ý ĐỪNG CHIA SẺ ĐẾN NHỮNG NHÓM BÊN NGOÀI.

View attachment 16565

DƯỚI ĐÂY LÀ CÁCH TÔI CHƠI VÀ KIẾM TIỀN ĐỀU ĐẶN MỖI NGÀY. ANH EM THAM KHẢO MÀ VÀO TIỀN THEO SỐ VỐN MÌNH CÓ

View attachment 16567
Anh chơi bet ở mục nào vậy