Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 53 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

Ah phan bảo ơi cho em hỏi ah dàn này chơi mấy ngày vậy ah .với lại dán nó ko đc vậy ah .em cám ơn ah thật là nhièu nhé hồi tối này em có xem laitrim của giông bảo em thấy giông bảo ăn 5tay liền dàn của ah cùng với mọi người mà em thays phát ham luôn mà sao em dán dàn số của ah ko đc .vả.laị em mới học cách chơi ngày nay hoàng lan chỉ em chơi .hôm nay em thua 3rt rồi đó ah .mai mà em chơi hậu nhị con có 10đ thôi mà lên đến 3tr rồi đó ah .mai em nạp tiền để vào dàn số của ah ..sao em dán hoài mà nó ko đc vậy ah
Dùng điện thoại muốn copy dàn thì nhấn giữ trong 2 giây nhé bạn

Cầu gãy liên tục lên mình toang mất hơn củ rồi mọi người ạ ?
chơi đúng cách cao thủ chia sẻ ko bác em húp 4 tay liền đáng đợi tay 5 nè
30307

Cảm ơn cao thủ Phan Bảo nay em kiếm đc 5m dàn của ct, ngủ ngon rồi \-strong

ct có nói gãy nghỉ rình tiếp bác để gãy 5 tay liên tiếp là bác sai chứ dàn và pp chơi ko sai. e vẫn hụp đều
Gãy thì phải chão chứ? Vì ăn 2 tay, gãy 1 tay là hòa. Khó chơi lắm. Đa số ae thiếu may mắn, và vào kỳ bị lỡ nhịp. Thua mấy tay đầu là hoảng. Ai tay đầu ăn thì tự tin chơi 5 tay nữa, rồi nghỉ. Khó nói lắm. Ai chưa chơi nên tập trên giấy đã, sau 10 tay tổng kết lãi lỗ xem ntn. Tập tiếp 10 tay nữa. Tiếp nữa. Khoảng 6,7 lần đi, chắc mất 1 buổi sáng. Rồi rút kinh nghiệm. À mà chia sẻ ae, tôi hôm đi liên hoan vui, uống nhiều, về Vợ ngủ ngoại. Ko ngủ đc, đêm chơi 1h , phê phê bay ngay 48m. Cay, hôm sau nạp 20m, nóng vội bay tiếp trong buổi chiều mưa. Nạp tiếp 30m, ăn đc sau đó cứ đi dần, vơi dần về vài m. Lại nạp, và nạp bay tổng hơn 100m. Giờ thấy thấm. Ae nên chơi lúc tỉnh táo nhất, ko rượu, ko buồn ngủ, ko bị quấy rầy, đủ vốn khoảng 30m, ko đc cay cú :chơi hàng số hoặc dàn a Pb, caffe, chienmai đều đc. À chú ý mạng, bị ngắt kn lúc đang chão là toang. Vì bị cay cú, nóng vội gỡ( mấy bữa đầu ăn đc 50m, sau đó đi 48m) nên chão dàn 64s tỉ lệ 1/3/10/50 chơi 5k/s tay 1, gặp 6 và 9 tay gãy liên tục(đen), mất tiền. Có lần ăn thông 19 tay(đỏ, chỉ ăn đc 17tay) thì ko chơi to, vẫn 5k. Nói chung a e ko nên chão, chơi tỉa vài ván , ăn vài trăm k_1m là đc rồi tắt đt, mt. Ko ngứa tay chơi nữa, lúc khác bình thản nhất lại chơi. Chúc ae may mắn! Và đừng dại dột như tôi.

ct có nói gãy nghỉ rình tiếp bác để gãy 5 tay liên tiếp là bác sai chứ dàn và pp chơi ko sai. e vẫn hụp đều
Gãy thì phải chão chứ? Vì ăn 2 tay, gãy 1 tay là hòa. Khó chơi lắm. Đa số ae thiếu may mắn, và vào kỳ bị lỡ nhịp. Thua mấy tay đầu là hoảng. Ai tay đầu ăn thì tự tin chơi 5 tay nữa, rồi nghỉ. Khó nói lắm. Ai chưa chơi nên tập trên giấy đã, sau 10 tay tổng kết lãi lỗ xem ntn. Tập tiếp 10 tay nữa. Tiếp nữa. Khoảng 6,7 lần đi, chắc mất 1 buổi sáng. Rồi rút kinh nghiệm. À mà chia sẻ ae, tôi hôm đi liên hoan vui, uống nhiều, về Vợ ngủ ngoại. Ko ngủ đc, đêm chơi 1h , phê phê bay ngay 48m. Cay, hôm sau nạp 20m, nóng vội bay tiếp trong buổi chiều mưa. Nạp tiếp 30m, ăn đc sau đó cứ đi dần, vơi dần về vài m. Lại nạp, và nạp bay tổng hơn 100m. Giờ thấy thấm. Ae nên chơi lúc tỉnh táo nhất, ko rượu, ko buồn ngủ, ko bị quấy rầy, đủ vốn khoảng 30m, ko đc cay cú :chơi hàng số hoặc dàn a Pb, caffe, chienmai đều đc. À chú ý mạng, bị ngắt kn lúc đang chão là toang. Vì bị cay cú, nóng vội gỡ( mấy bữa đầu ăn đc 50m, sau đó đi 48m) nên chão dàn 64s tỉ lệ 1/3/10/50 chơi 5k/s tay 1, gặp 6 và 9 tay gãy liên tục(đen), mất tiền. Có lần ăn thông 19 tay(đỏ, chỉ ăn đc 17tay) thì ko chơi to, vẫn 5k. Nói chung a e ko nên chão, chơi tỉa vài ván , ăn vài trăm k_1m là đc rồi tắt đt, mt. Ko ngứa tay chơi nữa, lúc khác bình thản nhất lại chơi. Chúc ae may mắn! Và đừng dại dột như tôi.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ những điều tốt cho m.n mới vào cuộc chơi để biết mà tránh né tình trạng như vậy

Chuẩn anh ạ. E đang chơi theo cách của anh từ tháng 11 đến giờ, không những thế e còn nghiên cứu các chạm đề của 3 miền Bắc trung nam. để đem vào đánh hậu tam trung tam và tiền tam( 3 càng), và nghiên cứu các chạm lottobet, để rút ngắn về 2 chạm hay về nhất. theo đó rồi nhặt ghép các càng từ 0 đến 9 lên dàn 3D sao cho tối đa 288-324s để đi được. hậu, tiền, trung tam. Cách này tuy ko ăn thông 10/10 nhưng cũng húp tương đối khá
Em nói gì thế?

em vừa vào xong mà thấy ăn 5 tay liên tiếp mới gãy 1 tay

Dàn của anh Phan Bảo lúc thông liên tục lúc gãy liên tục. Mọi người phải canh xem cầu nó đi ntn

Đây là chỉ tiêu 3m mình đã hoàn thành sau 10 kỳ quay. Cảm ơn CT @PHANBAO
View attachment 30244
Trước tôi chơi dàn này của PB có hôm lúc đó vào chơi nó cứ về cách 1 lại xịt 1, ức chế rình cả tiếng mà ko gỡ lại dc. Vì về kèo 1 thì kèo 2 đánh to nhưng kèo 2 nó lạo xịt