Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

Phan Bảo chơi ở BÉT A Giông Bão chia sẻ Ở BET B mình chưa hiểu A-B là thế nào ???
Là hai sảnh chơi vd: đề miền Bắc và đề miền nam ý. Người ae ,nên tìm hiểu kỹ rồi chơi k la mất tiền đấy .chúc mm

ae cho hỏi canh cầu khi nào gẫy thi vào luôn hay là gẫy hai tay mới vào
Dàn anh PB đang ăn rất ổn,bạn có thể đánh đều tay cũng đc,ko thì gãy rồi vào cũng ko sao,tùy thời gian bạn à

Gian hậu tam của phần bảo chỗ nào vậy bão vừa chiến ăn Thong 3 tay liền mình tìm mà chưa thấy

Gian hậu tam của phần bảo chỗ nào vậy bão vừa chiến ăn Thong 3 tay liền mình tìm mà chưa thấy
ĐÂY BAN ƠI

CẢ NHÀ ĐỪNG QUÊN 21H00 TỐI MAI THAM DỰ MINIGAME VÀ CHƠI XỔ SỐ THẾ GIỚI CÓ MC @GIONG_BAO VÀ MC @Tia_Chớp CHƠI CÙNG NHÉ

? Trong 2 ngày: 04/04 và 05/04, vào lúc 21h00. Khung giờ giao lưu chia sẻ cách chơi ( đề đuôi) hậu nhị xổ số thế giới của 2 MC @GIONG_BAO và MC @Tia_Chớp

Tất cả anh em theo dõi trực tiếp sẽ có cơ hội nhận ngay THẺ CÀO ĐIỆN THOẠI TRỊ GIÁ 100 NGÀN ĐỒNG.
Khi dự đoán đúng BẠCH THỦ ĐỀ XỔ SỐ THẾ GIỚI. Trong 5 KỲ QUAY bất kì mà MC lựa chọn.

?Thể lệ:

Mỗi người chỉ được bình luận dự đoán 1 con số bạch thủ đề duy nhất.
? Cú pháp bình luận: Ví dụ: Kỳ 388 btđ 57

Admin sẽ dựa theo người dự đoán chính xác và nhanh nhất để tặng thưởng và công bố trên Fanpage.
Anh em vui lòng bấm theo dõi page để cập nhật thông tin.

Nếu trong kì quay đó, chưa có người chiến thắng. Số tiền thưởng sẽ được cộng dồn vào MINIGAME ngày hôm sau.

Gãy thì phải chão chứ? Vì ăn 2 tay, gãy 1 tay là hòa. Khó chơi lắm. Đa số ae thiếu may mắn, và vào kỳ bị lỡ nhịp. Thua mấy tay đầu là hoảng. Ai tay đầu ăn thì tự tin chơi 5 tay nữa, rồi nghỉ. Khó nói lắm. Ai chưa chơi nên tập trên giấy đã, sau 10 tay tổng kết lãi lỗ xem ntn. Tập tiếp 10 tay nữa. Tiếp nữa. Khoảng 6,7 lần đi, chắc mất 1 buổi sáng. Rồi rút kinh nghiệm. À mà chia sẻ ae, tôi hôm đi liên hoan vui, uống nhiều, về Vợ ngủ ngoại. Ko ngủ đc, đêm chơi 1h , phê phê bay ngay 48m. Cay, hôm sau nạp 20m, nóng vội bay tiếp trong buổi chiều mưa. Nạp tiếp 30m, ăn đc sau đó cứ đi dần, vơi dần về vài m. Lại nạp, và nạp bay tổng hơn 100m. Giờ thấy thấm. Ae nên chơi lúc tỉnh táo nhất, ko rượu, ko buồn ngủ, ko bị quấy rầy, đủ vốn khoảng 30m, ko đc cay cú :chơi hàng số hoặc dàn a Pb, caffe, chienmai đều đc. À chú ý mạng, bị ngắt kn lúc đang chão là toang. Vì bị cay cú, nóng vội gỡ( mấy bữa đầu ăn đc 50m, sau đó đi 48m) nên chão dàn 64s tỉ lệ 1/3/10/50 chơi 5k/s tay 1, gặp 6 và 9 tay gãy liên tục(đen), mất tiền. Có lần ăn thông 19 tay(đỏ, chỉ ăn đc 17tay) thì ko chơi to, vẫn 5k. Nói chung a e ko nên chão, chơi tỉa vài ván , ăn vài trăm k_1m là đc rồi tắt đt, mt. Ko ngứa tay chơi nữa, lúc khác bình thản nhất lại chơi. Chúc ae may mắn! Và đừng dại dột như tôi.
Người ae sao chơi gắt thế ? Dấu hiệu nhận biết khi dàn gãy là 2 số tiền nhị của kì vừa ra không nằm trong dàn 64 s nhé .vd kì vừa ra là 82508 thì tiền nhị là 82 con số này không nằm trong dàn 64 cyar anh bảo . Dấu hiệu này báo cho ta là dàn sẽ gãy. Như vậy đang thông thì cũng dừng là an toàn nhất. Bạn cũng nên lên dàn 36 số còn lại thủ sẳn nhé khi nào dàn của anh bảo gập ghềnh không thông thi lấy ra choi .ví dụ dàn của anh bảo thông 4 .5 thì mình chờ gãy trong lúc đó lấy dàn 36 kia ra phục kích . Vì 36 s nên dễ chảo hơn .Chúc người ae bình tỉnh tự tin và lấy lại những gì đã mất

Người ae sao chơi gắt thế ? Dấu hiệu nhận biết khi dàn gãy là 2 số tiền nhị của kì vừa ra không nằm trong dàn 64 s nhé .vd kì vừa ra là 82508 thì tiền nhị là 82 con số này không nằm trong dàn 64 cyar anh bảo . Dấu hiệu này báo cho ta là dàn sẽ gãy. Như vậy đang thông thì cũng dừng là an toàn nhất. Bạn cũng nên lên dàn 36 số còn lại thủ sẳn nhé khi nào dàn của anh bảo gập ghềnh không thông thi lấy ra choi .ví dụ dàn của anh bảo thông 4 .5 thì mình chờ gãy trong lúc đó lấy dàn 36 kia ra phục kích . Vì 36 s nên dễ chảo hơn .Chúc người ae bình tỉnh tự tin và lấy lại những gì đã mất
dấu hiệu khi dàn gẫy có chắc ko bác

Dàn 36s là những số ko có trong dàn của cao thủ hả bác

Tôi buổi đầu chưa biết gì cờ bạc chiều tay mới,nuôi hâu tam kép bằng 1k,5tay,2k4tay,3k3tay kiếm được 130tr,đêm phê phê đánh 1hiệp thua 80tr còn 50tr sáng hôm sau ngủ giậy nuôi một hiệp thế là trắng tay,từ hôm đó đến giờ rụt rè đánh thua suốt loạn số ko biết theo ai bát cầu như các ct cũng vẫn thua,giờ đang tin dàn ổn định để chơi ai có cách gì chỉ hộ tôi Thanks !
bác kiếm đc nhiều quá nên hơi ham thì phải nên kiềm chế thau nh nên dừng chút

Tôi buổi đầu chưa biết gì cờ bạc chiều tay mới,nuôi hâu tam kép bằng 1k,5tay,2k4tay,3k3tay kiếm được 130tr,đêm phê phê đánh 1hiệp thua 80tr còn 50tr sáng hôm sau ngủ giậy nuôi một hiệp thế là trắng tay,từ hôm đó đến giờ rụt rè đánh thua suốt loạn số ko biết theo ai bát cầu như các ct cũng vẫn thua,giờ đang tin dàn ổn định để chơi ai có cách gì chỉ hộ tôi Thanks !
Cờ bạc đãi tay ng mới khi b chơi húp đc thì lần sau chơi đã k còn là ng mới r, nên hiểu rằng chơi môn này là k đc tham

Như dàn của a bảo chạy theo khung h ấy ae để ý lên chơi khung h đó thôi chứ chơi nh toang đấy