Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

Thân chào Phan Bảo.Qua những ngày bạn lên số giúp cho AE hồi sinh..Tôi thực sự nể phục và trân trọng Bạn.Tôi cũng mở doanh nghiệp ,ko còn trẻ như các bạn.Thich kiếm tiền bằng sức lực và chí tuệ của mình..Nhưng già mất rồi .Rất may mắn cho tôi được trẻ lại bởi .nhờ DĐGMSH của các bạn trẻ mà người sinh ra nó là Giông Bão-Giông Tố..Hôm nay ,tôi cũng muốn chia sẻ một kinh nghiệm từ một người bạn của tôi truyền cho.Đặc biệt gửi tới Phan Bảo - một ngôi sao Bắc ĐẩuTinh truyền sự sống cho moi người .kinh nghịêm nhu sau :lấy con tâm càng của ngày hôm nay để loại đuôi cho ngày hôm sau thường chay 5 6 ngày gãy 1 đến 2 ngày lai vào nhip .một kn nữa là ta lấy con số vị tri thứ 4 của gdb +3 đươc bao nhiêu ta lấy chính nó và bóng làm cham loai.ví du gdb về ngayg hôm qua là 44410 .(tâm càng 4 ta loai duoi4) ..Với số vi tri thư4 là 1 :1+3 =4 ta loai cham 49 kq về 15.(cũng có luc sai,nhưng sau đó lại vào nhip.. kinh nghiem nay lâu lắm rồi ,Hy vọng già này giúp cho P.Bảo có thêm kế sách nghien cứu Btd.cứu sinh cho muôn dân bình yên.Già này cũng muốn được hiến kế cho nhà Vua giup dân làng mà. Mong sao P.Bao ngày lại ngày rưc rỡ .23 58 phut ngày 4/2/2020.Bạch dương
Cảm ơn Bác! Một người ae rất có tâm!

Thấy anh bảo nói là đều tay bạn nhé, chơi có lãi nghỉ, k tham
Mỗi lần vô làm 1 tay thôi chờ vài giờ sau vô lại làm 1 tay nữa thôi người sẽ nhé chứ đừng ngồi chơi thấy trúng rồi đi tay 2 tay 3 coi chừng nó rút sạch đấy tôi toang hết roi

có ai chơi và bị giống em không ạ
Tôi cũng rình ăn thông 5 ngày, hôm nay ngày thứ 6 cũng rình và vẫn đều tay, vài giờ vô làm 1-2 tay như mọi ngày nhưng cũng bị BET nó lấy lại hết cả 5 ngày đầu => Nản luôn kiểu gì cũng thua nó.
Quay về chơi xsvn cho lành

Tôi cũng rình ăn thông 5 ngày, hôm nay ngày thứ 6 cũng rình và vẫn đều tay, vài giờ vô làm 1-2 tay như mọi ngày nhưng cũng bị BET nó lấy lại hết cả 5 ngày đầu => Nản luôn kiểu gì cũng thua nó.
Quay về chơi xsvn cho lành
Đúng rồi

RẢNH GIỜ NÀO CHƠI GIỜ ĐÓ. CÁ NHÂN TÔI KẾT KHUNG GIỜ ĐÊM VÀ SÁNG SỚM
Em chào anh
Lời đầu tiên là Em Cảm Ơn a vì a đã cho e 1 cái tết ấm cúng tuy không nhiều nhưng e cũng đủ sài
Từ lúc anh bắt đầu lại em theo anh luôn 3 ngày hnay k trúng BTL hay STL ai cũng buồn k chỉ mình em
A nhiều công việc nhưng e mạn phép xin anh chốt muộn hơn được k ạ WEB này hơn 1 nghìn người những ng hay nói chuyện thì còn biết có nhưng mấy trăm ng còn lại chỉ rình để ăn tiền ké của a
E góp ý như vậy thôi 1 lần nữa EM CẢM ƠN ANH Ạ
Chúc a và gđ năm mới mạnh khỏe ạ

Em chào anh
Lời đầu tiên là Em Cảm Ơn a vì a đã cho e 1 cái tết ấm cúng tuy không nhiều nhưng e cũng đủ sài
Từ lúc anh bắt đầu lại em theo anh luôn 3 ngày hnay k trúng BTL hay STL ai cũng buồn k chỉ mình em
A nhiều công việc nhưng e mạn phép xin anh chốt muộn hơn được k ạ WEB này hơn 1 nghìn người những ng hay nói chuyện thì còn biết có nhưng mấy trăm ng còn lại chỉ rình để ăn tiền ké của a
Chuẩn đấy mn ở đây muốn lấy số chơi nhưng có 1 số con sâu con mọt nó lấy số mang bán tư lợi cá nhân a ơi, mất hết lộc rồi

Em chào anh
NGÀY HÔM NAY ĐỌC NHỮNG TIN ANH EM NHẮN VỀ VIỆC LẤY SỐ DIỄN ĐÀN ĐI BÁN LÀM TÔI KHÁ NÓNG GIẬN.
TRONG SỰ NGHIỆP CHƠI SỐ CỦA TÔI, CHƯA KHI NÀO LÔ XỊT ĐẾN NGÀY THỨ 3.
RẤT MONG ANH EM THẤY NHỮNG ĐỨA XẤU NHANH TAY BÁO CHO ADMIN XỬ LÝ ĐỂ LẤY LẠI SỰ TRONG SẠCH CHO DIỄN ĐÀN NÀY.

NGÀY HÔM NAY ĐỌC NHỮNG TIN ANH EM NHẮN VỀ VIỆC LẤY SỐ DIỄN ĐÀN ĐI BÁN LÀM TÔI KHÁ NÓNG GIẬN.
RẤT MONG ANH EM THẤY NHỮNG ĐỨA XẤU NHANH TAY BÁO CHO ADMIN XỬ LÝ ĐỂ LẤY LẠI SỰ TRONG SẠCH CHO DIỄN ĐÀN NÀY.
NHÂN TỪ CHO SỐ SỚM LÀ tự sát với chính bản thân mình a ạ

Dựa vào những con số hậu nhị hay ra để bắt chạm + loại bỏ những số khan, cho dàn 64s như sau:

01,02,03,04,05,06,07,08,09,10
11,12,13,14,16,17,20,21,22,23
27,30,31,32,33,35,36,37,38,40
41,44,45,46,47,50,53,54,55,56
59,60,61,63,64,65,66,67,68,70
,72,73,74,76,77,79,80,83,86,88
89,90,95,98

Với dàn này anh em có thể vác đi vã từ NAM - TRUNG + BET.
Hãy nhớ xổ số ngày nào cũng quay. Anh em chơi cần bỏ công sức ra tham khảo. Thua hôm nay thì cần tìm hiểu kĩ hơn cho ngày mai.

??HÌNH ẢNH VÍ DỤ THỰC TIỄN CHO ANH EM THAM KHẢO

View attachment 15529
MB thua lô nhưng e đc MN vs MT chén 2 đài em cám ơn ct nh nha hihi

dàn đang thông 5 tay sảnh B Lotto Bet kìa bà con

Thấy ăn đều mà vào ko đúng lúc lại g rồi:cry::cry:

Đôi lời gửi đến ng ae
Tôi cũng khá bức xúc vì hành vi của vài cá nhân bán số trên dd thời gian vừa qua. Xin góp ý với ng ae đôi diều. Trong thgian đội ngũ admin điều tra về hành vi bán số. Ng ae nên chốt vào giờ chuẩn bị quay. Có thể ae dd kg đánh theo dc,nhưng tôi nghĩ mn sẽ hiểu. Tiêu chí hàng đầu của tt admin và thành viên dd là xây dựng 1 sân chơi trong sạch và công bằng. Tôi đã từng tâm sự với ng ae trước đây là tôi kg thường xuyên đánh theo ng ae, nhưng tôi vẫn luôn theo dõi ng ae. Vài lời gửi ng ae Pb

Dựa vào những con số hậu nhị hay ra để bắt chạm + loại bỏ những số khan, cho dàn 64s như sau:

01,02,03,04,05,06,07,08,09,10
11,12,13,14,16,17,20,21,22,23
27,30,31,32,33,35,36,37,38,40
41,44,45,46,47,50,53,54,55,56
59,60,61,63,64,65,66,67,68,70
,72,73,74,76,77,79,80,83,86,88
89,90,95,98

Với dàn này anh em có thể vác đi vã từ NAM - TRUNG + BET.
Hãy nhớ xổ số ngày nào cũng quay. Anh em chơi cần bỏ công sức ra tham khảo. Thua hôm nay thì cần tìm hiểu kĩ hơn cho ngày mai.

??HÌNH ẢNH VÍ DỤ THỰC TIỄN CHO ANH EM THAM KHẢO

View attachment 15529
A bảo cho e hỏi, dàn này thường ăn đài chính hay đài phụ, cả nam và trung anh,và a có đánh 3d dàn này ko hay chỉ 2d thôi. Cho e lời khuyên

Đôi lời gửi đến ng ae
Tôi cũng khá bức xúc vì hành vi của vài cá nhân bán số trên dd thời gian vừa qua. Xin góp ý với ng ae đôi diều. Trong thgian đội ngũ admin điều tra về hành vi bán số. Ng ae nên chốt vào giờ chuẩn bị quay. Có thể ae dd kg đánh theo dc,nhưng tôi nghĩ mn sẽ hiểu. Tiêu chí hàng đầu của tt admin và thành viên dd là xây dựng 1 sân chơi trong sạch và công bằng. Tôi đã từng tâm sự với ng ae trước đây là tôi kg thường xuyên đánh theo ng ae, nhưng tôi vẫn luôn theo dõi ng ae. Vài lời gửi ng ae Pb
Đánh sát h quay số bà con sao vào kịp hết đc, mà ko vào đánh đc thì bà con sao gỡ nợ về bờ đc bác