Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 30 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

,mn có link dàn 3d ko cho mk xin vs
Có cả 2 link hậu nhị hậu tam luôn nè bạn

Có cả 2 link hậu nhị hậu tam luôn nè bạn
cảm on b nhe

Còn chơi đc ko bạn nãy vào gãy luôn đang hóng
nãy gãy tay t nghỉ ch qua dàn hậu nhị lại húp, cái này phải rình liên tục 2 dàn của ct mới ăn đc khoai phết, với cả ăn đủ chỉ tiêu nghỉ bạn nha

Ae nào mới chơi nên học cách làm chủ cảm xúc như anh " Phan Bảo " đã nói , mình đây vốn chỉ 1tr500k...nên lúc nào cũng tự nhủ phải chọn lựa cầu thật kỹ , dựa vào bảng kết quả để phân tích...có khi mình ngồi dình 4 cửa cả tiếng cũng không có cầu theo đúng ý để vào => nhưng khi đã dình được thì vào nhất định sẽ ăn...do vốn quá thấp vì vậy ăn rồi nghỉ luôn sang cửa khác xem lại phân tích và dình tiếp...lúc nào trong đầu mình cũng luôn khắc sâu 1 câu nói của anh " Phan Bảo" đó là phải học được cách làm chủ cảm xúc khi chơi, không tham lam , đủ chỉ tiêu thì nghỉ...ae xem mình đây dình cả tiếng mà chỉ thế này thôi...có thể hôm nay cầu ra ít, nhưng mai lại ra rất nhiều, ae cứ phải bình tĩnh và nghiên cứu thật kỹ nhé....( giờ mình còn đang là học viên - đi từ cây lúa đi lên ) ????????❤❤❤❤ chúc tất cả ae luôn bình tĩnh tự tin và chiến thắng...và Đa tạ anh Phan Bảo rất...rất nhiều....
20133

Ae nào mới chơi nên học cách làm chủ cảm xúc như anh " Phan Bảo " đã nói , mình đây vốn chỉ 1tr500k...nên lúc nào cũng tự nhủ phải chọn lựa cầu thật kỹ , dựa vào bảng kết quả để phân tích...có khi mình ngồi dình 4 cửa cả tiếng cũng không có cầu theo đúng ý để vào => nhưng khi đã dình được thì vào nhất định sẽ ăn...do vốn quá thấp vì vậy ăn rồi nghỉ luôn sang cửa khác xem lại phân tích và dình tiếp...lúc nào trong đầu mình cũng luôn khắc sâu 1 câu nói của anh " Phan Bảo" đó là phải học được cách làm chủ cảm xúc khi chơi, không tham lam , đủ chỉ tiêu thì nghỉ...ae xem mình đây dình cả tiếng mà chỉ thế này thôi...có thể hôm nay cầu ra ít, nhưng mai lại ra rất nhiều, ae cứ phải bình tĩnh và nghiên cứu thật kỹ nhé....( giờ mình còn đang là học viên - đi từ cây lúa đi lên ) ????????❤❤❤❤ chúc tất cả ae luôn bình tĩnh tự tin và chiến thắng...và Đa tạ anh Phan Bảo rất...rất nhiều....View attachment 20133
Chuẩn đấy bạn rình mà đúng thời cơ chắc tay là phang thôi. Có điều vốn mình bé ko làm lên chuyện lớn đc thôi

Ae nào mới chơi nên học cách làm chủ cảm xúc như anh " Phan Bảo " đã nói , mình đây vốn chỉ 1tr500k...nên lúc nào cũng tự nhủ phải chọn lựa cầu thật kỹ , dựa vào bảng kết quả để phân tích...có khi mình ngồi dình 4 cửa cả tiếng cũng không có cầu theo đúng ý để vào => nhưng khi đã dình được thì vào nhất định sẽ ăn...do vốn quá thấp vì vậy ăn rồi nghỉ luôn sang cửa khác xem lại phân tích và dình tiếp...lúc nào trong đầu mình cũng luôn khắc sâu 1 câu nói của anh " Phan Bảo" đó là phải học được cách làm chủ cảm xúc khi chơi, không tham lam , đủ chỉ tiêu thì nghỉ...ae xem mình đây dình cả tiếng mà chỉ thế này thôi...có thể hôm nay cầu ra ít, nhưng mai lại ra rất nhiều, ae cứ phải bình tĩnh và nghiên cứu thật kỹ nhé....( giờ mình còn đang là học viên - đi từ cây lúa đi lên ) ????????❤❤❤❤ chúc tất cả ae luôn bình tĩnh tự tin và chiến thắng...và Đa tạ anh Phan Bảo rất...rất nhiều....View attachment 20133
Cảm ơn bác đã chia sẻ

Bác giống tớ, luôn vào bảng phân tích canh, như bây giờ bên live sảnh B đang thông 5 tay rồi, tớ cứ canh vào cầu là đánh, đủ 2tr là nghỉ phẻ

ANH EM CANH KẾT QUẢ Ở ĐÂY:
Và tham khảo thêm bài này

20198

View attachment 20198
A bảo ơi cho e hỏi đánh khung giờ nào ổn định a?

View attachment 20198
Choi livebet dàn của cũng đc ạ anh

View attachment 20198
e choi đt xem ở đâu anh ơi

Dựa vào những con số hậu nhị hay ra để bắt chạm + loại bỏ những số khan, cho dàn 64s như sau:

01,02,03,04,05,06,07,08,09,10
11,12,13,14,16,17,20,21,22,23
27,30,31,32,33,35,36,37,38,40
41,44,45,46,47,50,53,54,55,56
59,60,61,63,64,65,66,67,68,70
,72,73,74,76,77,79,80,83,86,88
89,90,95,98

Với dàn này anh em có thể vác đi vã từ NAM - TRUNG + BET.
Hãy nhớ xổ số ngày nào cũng quay. Anh em chơi cần bỏ công sức ra tham khảo. Thua hôm nay thì cần tìm hiểu kĩ hơn cho ngày mai.

??HÌNH ẢNH VÍ DỤ THỰC TIỄN CHO ANH EM THAM KHẢO

View attachment 15529
cảm ơn chủ tich