Cầu MB - DÀN ĐỀ MỚi 30-42S K7N@manhduc09 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN ĐỀ MỚi 30-42S K7N@manhduc09

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Thât sự ko hiểu nhiều bạn luon ý.có voi còn đòi bà Triệu .đanh to nhỏ là tùy vào vốn của mình thôi.

Thâm hậu vẫn thua cái môm số học này k nói hay đc đâu . Sang tuần tôi chốt 50s dàn huyền thoại của tôi tuần ăn 3 lần nếu đỏ tuần ăn 5 lần . Tuần này 2 hôm thứ 3,4 thông dàn đó rồi còn 4 hôm nữa kiểu gì cũng ra thêm ít là 1 lần k phải 2 lần nữa
bạn chia sẻ dàn này luôn đi cho anh em tham khảo chơi luôn.cám ơn bạn.

bạn chia sẻ dàn này luôn đi cho anh em tham khảo chơi luôn.cám ơn bạn.
Dàn 50s huyền thoại của mình . Chưa cs đc bạn ạ vì dàn đó mình cs lại phải cs vị trí bắt cầu kèo lằng nhằng lắm bạn ạ . Mình cs dàn 30-42s nay chơi ăn cũng đều mà bạn

Dàn 50s huyền thoại của mình . Chưa cs đc bạn ạ vì dàn đó mình cs lại phải cs vị trí bắt cầu kèo lằng nhằng lắm bạn ạ . Mình cs dàn 30-42s nay chơi ăn cũng đều mà bạn
Ban cs dan 30 va 40s đi . Cám ơn nhiều ạ

hôm qua nổ rồi .theo bạn thì nay 30-4 có vào tiếp đến cn ko

hôm qua nổ rồi .theo bạn thì nay 30-4 có vào tiếp đến cn ko
Đấy bạn xem mình cs thống kê rồi đó cứ ô vàng và chén . Bạn tính toán sao cho hợp lý chứ mình thì vào lại mức 1 là 10₫

Dàn nhiều số quan trọng là cách vào tiền tỉ lệ nào cho hợp ly.bác lại không chia sẻ cho ae
Tiền trong túi các bạn . Các bạn tự cân đối vốn chứ . Các bạn mang máy tính ra tính toán xem chứ . Mình đã bảo rồi mình xl mình k cs cách vào tiền . Mình chỉ biết cs cầu cho mn ace tk thôi bạn ạ

Nhiều bác cứ hỏi cách vào tiền. Chả động não gì cả toàn ăn sẵn. CT đã chỉ cho cầu coi như là câu sẵn cá cho rồi. Giờ lại còn đòi nấu xong bưng lên mâm. Mình gợi ý cách vào tiền thế này, đơn giản chỉ có có chữ : TUỲ VỐN.
1. Vốn nhiều thì vào kiểu j cũng dc 1-5-10-20-50 tuỳ. Vốn nhiều nuôi 10 - 15 ngày cũng dc. Miễn ăn
2. Vốn ít thì vào tiền 1-2-4-8. Mà nói chung b vào tiền kiểu đó rồi tính xem đến ngày về thì có lãi ko. Nếu vào tiền kiểu đó ngày về ko lãi thì tăng chão lên 1-3-8-16 vvv.
minh ratn đồng tình ý kiens của ban bách