Đề 10s - DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LEQUYET 12G | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN CÙNG LEQUYET 12G

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đính kèm

• 736.6 KB Lượt xem: 101
Mình chơi ku tha đã lâu, riêng về tiền bạc mình đánh giá là ok nhất , mình có lần rút cao nhất là 700700 vẫn về đủ trong vòng 30 phút , còn thông báo đến ae đây là topic đề nuôi khung , ae nào có phương pháp hay chơi sao có lãi, thì chia sẻ giúp đỡ ae cùng nhau kiếm tiền đi lên , còn ae vào đây kêu ca,than vãn,bàn tán,làm ảnh hưởng đến topic và ae diễn đàn là k được..!!!
View attachment 344079
Đúng ạ, chơi thì chơi, theo thì theo, không thì thôi ,không ngáng bạc

Mình chơi ku tha đã lâu, riêng về tiền bạc mình đánh giá là ok nhất , mình có lần rút cao nhất là 700700 vẫn về đủ trong vòng 30 phút , còn thông báo đến ae đây là topic đề nuôi khung , ae nào có phương pháp hay chơi sao có lãi, thì chia sẻ giúp đỡ ae cùng nhau kiếm tiền đi lên , còn ae vào đây kêu ca,than vãn,bàn tán,làm ảnh hưởng đến topic và ae diễn đàn là k được..!!!

View attachment 344079

View attachment 344079
700 triêu phải k A?

DUONGKYLAT, bạn đang đỏ chơi gì hôm nay úp lên cho ae ké tý ll
Lộc đỏ ae đói thèm toá bạn ơi
Mình chỉ chơi 3D 7 lô G1 miền Nam và 3D đầu đuôi miền Bắc. Gọi là săn thì đúng hơn vì mình chơi không có cầu kèo mình không dám đưa lên ae hỏi mình không biết trả lời. Chơi này phải lì lợm vốn cũng phải nhiều chút. Nếu anh thích hỏi thì mình nói như hôm nay mình đã lên đơn may mắn vẫn quyết định tất cả. Các cao thủ thì cầu kèo.

Đính kèm

3D chưa ổn lắm
Đánh chơi thôi bạn ơi. Nói thật thì 3D Mình tự tin hơn 2D nhiều 😂😂😂😂
Mà 2 D còn chưa tự tin thì chỉ có liều mới đánh bạn ạ.
Mình hay tượt nhiều chứ trúng liều được mấy lần. 😂😂😂😂
Vui vui trước giờ quay vậy. Nhưng nói thật về càng 3 it bị gãy lắm toàn gãy 2D

Đánh chơi thôi bạn ơi. Nói thật thì 3D Mình tự tin hơn 2D nhiều 😂😂😂😂
Mà 2 D còn chưa tự tin thì chỉ có liều mới đánh bạn ạ.
Mình hay tượt nhiều chứ trúng liều được mấy lần. 😂😂😂😂
Vui vui trước giờ quay vậy. Nhưng nói thật về càng 3 it bị gãy lắm toàn gãy 2D
Xin lỗi Tha1980! Thấy hơi khó càng 4 nên mình phát biểu hơi bừa xíu:((

E chưa bgio dc trúng tiền trăm cả nhưng muốn hỏi các a mỗi lần rút tối đa là bn ạ
Một lần rút tối đa là 1tỷ , một ngày được rút tối đa 2 lần, và tiền về tài khoản mình 1 lần là 250tr ví dụ ae rút 1 tỷ thì tiền sẽ về thành 4 lần 1 lần 250tr 👍 số tiền về tùy theo có khi 15p và tối đa là 1 tiếng , là tiền rút về hết tài khoản của mình 👍

Một lần rút tối đa là 1tỷ , một ngày được rút tối đa 2 lần, và tiền về tài khoản mình 1 lần là 250tr ví dụ ae rút 1 tỷ thì tiền sẽ về thành 4 lần 1 lần 250tr 👍 số tiền về tùy theo có khi 15p và tối đa là 1 tiếng , là tiền rút về hết tài khoản của mình 👍
E cảm ơn bác chúc bác tối trúng 4d 8500 nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.