Cầu MB - DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN TỪ 28/2 ĐẾN 7/3/2022 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN ĐỀ NUÔI TUẦN TỪ 28/2 ĐẾN 7/3/2022

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn bác chia sẻ
Hôm qua e đọc đc cầu đề của a rất hay và ý nghĩa e đã thử cóp pi lại và làm thử 1 phép tính đi đúng đủ sáu cầu, sau đó e loại tấy cả những số trùng nhau còn lại e xoay vòng đánh từ t3 đến t2 tuần sau
Ví dụ: tuần này ra 2345789 e đánh quay vòng 49 số mới đánh 5 ngày ra 3 ngày.
E cũng đã tét các tuần khác đều ăn ít nhất 4 ngày còn thường là 5 ngày.
Nhưng nếu tuần nào mà ra 8 số thì sẽ đc 2 hoặc 3 ngày thôi. A e tham khảm nhé cảm ơn ct

Hôm qua e đọc đc cầu đề của a rất hay và ý nghĩa e đã thử cóp pi lại và làm thử 1 phép tính đi đúng đủ sáu cầu, sau đó e loại tấy cả những số trùng nhau còn lại e xoay vòng đánh từ t3 đến t2 tuần sau
Nhưng nếu tuần nào mà ra 8 số thì sẽ đc 2 hoặc 3 ngày thôi. A e tham khảm nhé cảm ơn ct
Bạn test lô hay đề và cầu số mấy???

Bạn nói vậy mình ko hiểu cầu thế nào

Bạn đọc và làm cả 6 cầu đề sau đó loại số cùng nhau, rồi đánh xoay vòng vd tuần này 2345789 thì ta đc 232,242,252....343...đến hts đc 49so

Anh, Em chia sẻ nhiệt tình, giúp nhau cùng học hỏi kinh nghiệm.

Mình tet đề cả 6 cầu đó cộng lại mà bạn
Bạn giúp anh, em chút. cho đáp án hơn nữa, hoặc giúp cho dàn đó nhé... có thể loại luôn nữa. cảm ơn vì sự chu đáo nhé. Chúc may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.